1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trất vấn tiền bối Hailua

Chủ đề trong 'Nhạc cụ - Kỹ thuật' bởi xoai13388, 03/09/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xoai13388

xoai13388 Thành viên quen thuộc

Trất vấn tiền bối Hailua

Kính gửi tiền bối Hailua. Mọi người cũng đã biết em là đệ tử của anh Quý ròm. Em thấy các tiền bối chửi bới anh Quý kinh quá, sau đó lại đọc một số bài viết của các tiền bối em thấy có rất nhiều thắc mắc. Nhân đây em cũng xin thông báo cho tiền bối Hlúa biết rằng. Anh quý có hẹn rằng sau khoảng 4 tháng nữa, nếu tiền bối muốn giao đấu về kỹ thuật guitar thì anh Q sẽ giới thiê cho tiền bối một đệ tử khác của anh Q để đấu. Còn ngay hiện nay, nếu tiền bối có trình độ về nhạc lý thực sự sâu sắc thì em cũng xin chất vấn tiền bối vài điều, những điều này, anh classic_love đã nói đến rồi nhưng em sợ rằng với trình độ bê bết của tiền bối thì tiền bối Hlúa sẽ không hiểu anh classic_love nói gì đâu. HA HA HA

món nợ lớn nhất của đời người là tình cảm
    <mình có nợ ai không nhỉ?>
    <P align
  2. barrygibson

barrygibson Thành viên quen thuộc

Tớ xin được khoá chủ đề này vì chủ đề mang tính khiêu khích gây mất đoàn kết và không mang lại lợi ích gì cho box nhạc cụ-kĩ thuật. Đề nghị bác xoai chú ý lần sau không nên như thế.Những chuyện riêng tư nếu cần thì gửi PM cho nhau chứ đừng đưa lên diễn đàn như thế này.
    Các bác hiểu cho một điều, box chúng ta sinh sau đẻ muộn, chưa có bề dày thành tích, anh em nên phấn đấu đóng góp cho box hơn là gây hiềm khích và chia rẽ lẫn nhau như thế này.Nếu thực sự yêu box này thì đừng nên làm những gì đi ngược lại với lợi ích chung của box.
    All we are saying is give peace a chance!!
    Barrygibson
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa