1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trên đời này còn ai tuyệt vời hơn Westlife !!!

Chủ đề trong 'Nhạc Pop' bởi huong-nicky, 09/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Jolly_girl_new

Jolly_girl_new Thành viên quen thuộc

Quá đụng chạm chứ không phải hơi ,làm ơn xem xét lại cái kiểu so sánh của cậu đi ,thô bỉ
    Jollygirl
  2. simplemangm

simplemangm Thành viên quen thuộc

Noi chung moi nguoi co mot so thich..Dung dung cham ai la tot nhat..vi tren doi nay dau co ai la hoan thien...Cac chu fai xem lai hieu chua..toi la mot nguoi nghe duoc tat ca cac loai nhac...Cu nhac nao nghe hay thi nghe...Day la giai tri co muh..co nen an thua nhau may cai chuyen ko.....
    Hay song hoa binh voi nhau..Cung thuong thuc...the co fai tot dep ko..
    HUY
  3. nddbk

nddbk Thành viên mới

minh thay wl cung tuyet do chu , tat nhien nhac cua ho se gay kho chiu cho cac rock fan , nhung sao cac ban o thu nghe nhac cua ho mot lan nhi , ban se me ho ngay thoi , tin minh dị
  4. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Rõ chán! Hình như chẳng ai biết đến nữ rocker Joan Jett là ai hết nhỉ ? Bà này hát I love Rock n Roll, Five chôm khúc intro, còn Britney chụp luôn cả bài hố hố !
    H.Nhan
  5. mellyvee

mellyvee Thành viên rất tích cực

hì hoá za là Britney hát Rock à?... cover 1 bài hát chắc cover nguyên thể loại nhỉ! mà ng ta chẳng ai biết đến rocker nữ Joan Jett (nhưng Hnhan thì biết) còn Hnhan còn chẳng biết đây là topic về WL (nhưng mọi người đều biết)... Pop fans ko màng cao xa như thế, nhất là lại cao xa về mặt Rock :D
    Mel C & Mel V rulezzz this Mellennium hehe
  6. crystal_heart2210

crystal_heart2210 Thành viên mới

chào cả nhà.mình là 1 crazy fan của wétlìe nhưng mình nghe dc rất nhiều nhạc của các ban nhạc #(kể cả rock)nhưng nói chung thì mình vẫn coi wét của mình là số 111111111111!!mình biết mỗi người có 1 sở thích rieng ,hãy tôn trọng sở thích của ng # chứ.minh cũng thích nhát nicky.nếu nói về bai hát mình thích thì angel hay fragile heart là số 1,mình cũng thích rất nhiều bài # nũa,nhưng mình nghĩ mọi người đùng chọc tức nhau dc chư?
  7. lonelyghost18

lonelyghost18 Thành viên rất tích cực

He he,thể lại nhạc mà WL hát là Pop Ballad,đủ thấy nó rất rất ko hợp với Rock đến mức như thế nào.Rock Fan đừng có nóng,các bác ko thích Wl,nhưng bọn tui thích mà
    Somebody better put you back in your place
  8. ptthang

ptthang Thành viên quen thuộc

>>>>>>>>>>>> gớm các bác ngồi đó mà tâng bốc WL ,nghe ba cái bài soledad ,rồi v..v.. buồn ngủ lắm ,hay thì cũng hay di nhưng mà chỉ nghe mấy bài này mấy bác khéo già sớm ý...ráng kiếm thêm nhạc cua linkinpark mà nghe ý...cứ xèng xèng thế mói tuyệt chứ.....hi hì hì.
    (^_^)
    Được sửa chữa bởi - ptthang vào 16/04/2002 21:17
  9. westlifeuk

westlifeuk Thành viên mới

tui thấy mỗi ban nhạc đều có những cái hay cái dở của riêng mình
    như WL của chúng ta chẳng hạn
    có người bảo rằn các anh ấy không biết nhẩy ngưng thử hỏi chẳng lẽ cứ là boyband thì phải biết nhẩy à
    như 1 bài viết gần đây trên báo HHT có so sánh giữa WL với N'SYNC chung cuộc thì WL của chúng ta thua
    thật vô lí
    nhưng dù sao thì WL vẫn ở trong tim chúng ta phải không các bạn
    các ban nhạc họ không nói kháy nhau thì tại sao các fan chúng mình lại phải làm thế nhỉ
    mình có đề nghị thế này
    hay là chúng ta thành lập WESTLIFE'fan club nhỉ
    mong các bạn gửi thư cho mình biết ý kiến cá nhân:
    westlife88uk@yahoo.co.uk
    westlife@ttvnonline.com
    WESTLIFE muôn năm
    WESTLIFE
    Được sửa chữa bởi - westlifeuk vào 17/04/2002 17:17
  10. cuoibk

cuoibk Thành viên quen thuộc

Nói thật với các bác, gì chứ westlife với em là số một rồi. Thú thật chẳng hiểu sao em lai yêu họ đến thế? Em thề có trời trăng mây gió chứng giám cho lòng thành của em. Nói thật với các bạn mình đang ở Trung Quốc nên không biết thi trường westlìe nó chuyển biến đến mức nào, có gì nhờ mọi người thông báo dùm cho. Hồi mình qua bên này trong hành trang chỉ co duy nhất một album cũ rích và không thể thiếu Soledad. Có vẻ đi sau thời đai quá nhỉ? Đang chờ mọi người lên tiếng đó.

'Cuội Già'