1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trên đời này còn ai tuyệt vời hơn Westlife !!!

Chủ đề trong 'Nhạc Pop' bởi huong-nicky, 09/03/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. sphinx85

sphinx85 Thành viên rất tích cực

hi hi..dzui thật...bác bóp phải để bác hd tự nguyện chứ....thế mới thú bác ạ...hà hà..
    cho bác 8 điểm làm văn về mấy bài của bác nói về west nhá...giỏi wá...<còn điểm 10 thì dành cho em....hi..hi...>
    westlife's the place my life begins,and wes'll be where it ends,anh that's the joy west brings i'm flying without wings
  2. haidang

haidang Thành viên quen thuộc

Nham nhở?Nói người ta thế à?Đáng ghét thật.Rõ ràng mình post khóc trước cười sau thế mà bảo vừ khóc vừa cười.Hừm
    Vote thì vote,nhưng Đ chờ admin cho thang điểm 10 thì vote luôn thể.Đùa thôi,chưa có tgian,chờ tí Bop ơi.Bop mí vào đã 4,5 là tốt wá rồi.Đ 3 tháng mới đuợc 5 đấy.
    Hải Đăng
  3. BopBopBaby

BopBopBaby Thành viên quen thuộc

Hic.......Bop nói vote là vote bài viết mà, chứ người thì vote làm gì cho.....phí của !
    THĐNN
  4. haibaralovely

haibaralovely Thành viên rất tích cực

Híc,vote ng` mới quan trọng chứ!Vote cả ng` lẫn bài là hay nhất!
  5. sphinx85

lạc đề rùi thì phải...hì hì..trở lại chủ đề chính đây...
    hôm wa em ngồi xem boyzonesau đó là takethat và cuối cùng là westlife..em cảm thấy tự hào wá các bác ạ...west của chúng ta hát hay thật...và em khám phá ra được sự khác biệt giữa west và mấy ban nhạc khác...đó là west trẻ trung hơn nhiều,mấy anh ấy giỡn như con nít í..thật đáng yêu.hèn chi mấy đứa nghe rock lớp em chê west là baby.giờ thì em mới hiểu.
    westlife's the place my life begins,and wes'll be where it ends,anh that's the joy west brings i'm flying without wings
  6. BopBopBaby

BopBopBaby Thành viên quen thuộc

Lúc nào cũng vui cười , trẻ trung được như vậy là rất tốt. Nó làm cho người ta quên đi mệt mỏi và áp lực công việc. Đối với Westife , họ còn chịu áp lực của sự thành công, và cả kì vọng nơi người hâm mộ. Nếu chúng ta ở vào địa vị của Westlife, tôi e rằng chỉ với " sức ép " của fans cũng đủ khiến ta bẹp dí rồi, nói gì đến chuyện vươn tới những thành công mới.
    THĐNN
  7. sphinx85

ko chỉ bẹp dí mà còn sống dở chết dzở í chứ...mấy anh í chắc rất ít thời gian dành cho gia đình vì cứ bị fan chạy theo bám riết ko buông.
    giá mà mình có thể chia sẻ bớt mệt nhọc của mấy anh í.
    westlife no.1
    mà sao shane lại có thể hát hay thế kia chứ hic hic...1 giọng ca chết người
    westlife's the place my life begins,and west'll be where it ends,and that's the joy westlife brings i'm flying without wings