1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trên đời này thật khó lòng tin vào con gái :(

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi tu_china, 07/05/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tu_china

tu_china Thành viên mới

Trên đời này thật khó lòng tin vào con gái :(

Buồn quá, không hiểu sao mình hay tin vào con gái thế, mình quan tâm hết lòng, thật thà với người mình quý mến, vậy mà trải qua bao nhiêu người con gái mình gặp, không có ai thật lòng với mình cả, mình có tình cảm, nhiệt tình mời đi uống nước nói chuyện, vậy mà những người đó toàn nhận lời rồi đến khi mình đến lại không thèm đến, mình gọi điện thì cúp máy hoặc đưa cho mấy bạn gái khác trả lời thay, cũng không thèm nói chuyện trực tiếp với mình, dù có tình cảm hay không thì cũng phải nói chuyện trực tiếp chứ :( , không hiểu sao mình 27, 28 tuổi rồi vậy mà vẫn chưa tìm được người con gái nào có thể cảm thông và chia sẻ với mình, nhiều lúc đi làm về, xa nhà, không có ai thân thích bên cạnh, muốn tìm người bạn gái có thể chia sẻ, vậy mà vướng vào những chuyện như thế này... Không hiểu sao tại sao một số người con gái khi có chuyện buồn bạn trai toàn lấy những người khác ra làm vật thay thế tạm thời nhỉ, tình cảm, ôm ấp người thay thế mà trong lòng toàn nghĩ đến bạn trai, đến khi người thay thế có tình cảm với những người con gái đó thì những người con gái đó lại cố tình vứt bỏ người thay thế, không thèm để ý đến tình cảm người khác, vẫn biết là mình sống tốt thì sẽ gặp được người phù hợp với mình, vậy mà càng lúc càng không tin tưởng vào con gái... Chả biết nói gì nữa, mình chỉ mong các bạn gái hãy quan tâm đến tình cảm của những người bạn của mình, nếu muốn tìm sự chia sẻ, chỉ cần nói chuyện tâm sự bình thường thôi, đã không thích lại còn ôm ấp, toàn làm khổ những người bạn yêu quý và có cảm tình với mình :(
  2. Flying_to_Heaven

Flying_to_Heaven Thành viên rất tích cực

Em dung buon vi co the Gio e chua gap dc dung Doi tuong thoi, chi nghi la som muon ji cung se co nguoi con gai Fu hop voi e, dung sot ruot e nhe, cu Binh than ma song thoi k can fai voi vang dau
  3. hpcaro

hpcaro Thành viên mới

someone is waiting for you ....
  4. xinxit

xinxit Thành viên gắn bó với ttvnol.com

27, 28 tuổi mà phát biểu phiến diện thế này, ko biết đâu là người tốt, đâu là người phù hợp với mình.
    Sợ là em còn phải thất vọng dài dài đấy.
  5. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Ủa, kỳ heng, đã không thể mời ng ta đi uống nước, không được tiếp điện thoại, thì làm gì đến được level ôm ấp?
  6. oosiin

oosiin Thành viên mới

chưa chi đã hâm rồi sao.? :-ss
  7. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

Giờ mới biết là "đừng tin con gái hả". Con gái ko thích thằng nào chân thành đâu phải đểu đểu, điêu điêu, đánh nó thì nó mới thích
  8. muabanttvn

muabanttvn Thành viên mới Đang bị khóa

.
  9. tu_china

tu_china Thành viên mới

thì ban đầu chỉ là bạn bè bình thường thôi, mình cũng có cảm tình mời đi chơi, được người mình quý mến ôm nên mình cũng nghĩ là người ta thích mình, sau đó mình gọi điện mời đi uống nước, đi chơi thì lại tránh né hoặc nói thẳng ra là buồn chuyện bạn trai nên mới đi chơi với mình :(
  10. tu_china

tu_china Thành viên mới

Cảm ơn mọi người đã động viên em