1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trên đời này thật khó lòng tin vào con gái :(

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi tu_china, 07/05/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lananh08

lananh08 Thành viên mới

Lâu lắm mới thấy 1 zai vào than vãn vìa vấn đề dư này
    Lót dép ngồi hóng
  2. songhahs

songhahs Thành viên mới

Chủ top nói rõ xem nào, nghĩa là cho check thử nhưng đến khi mình đòi xài thật luôn thì lại bảo " Anh chưa đủ tuổi " hả?
    Thôi thì cố làm zai tân thêm vài năm nữa cho tròn băm vậy.
    Thành kính phân ưu!
  3. Phanoa

Phanoa Thành viên mới

Ko phải cứ sống tốt là gặp đc người phù hợp, ko phải cứ sống tốt là sẽ hạnh phúc đâu bạn ạ! Trái tim nhân hậu nếu ko đi cùng cái đầu biết suy nghĩ, thường sẽ trở thành người bị lợi dụng hoặc kẻ ngốc nghếch, đáng thương! Lòng tốt nên có chừng mực, mức độ với những người khác nhau, trong nhiều hoàn cảnh ko giống nhau.
  4. Koji1987

Koji1987 Thành viên rất tích cực

Thay đổi chiến thuật đi, xoắn làm gì cơ chứ, giờ tỏ ra lạnh lùng lại được gái theo.
    Năm xưa có đọc đc câu này, giờ ngẫm lại cũng thấy đúng hén: phụ nữ giống như cái bóng, khi đuổi theo thì ko đuổi đc, khi quay lưng bỏ đi thì họ đuổi theo ta.
  5. 0935241086

0935241086 Thành viên mới

Thế nên nếu muốn tán 1 cô nào đó thì em chỉ nên rủ cô ấy đi chơi vào giữa trưa hoặc tối, vì khi đó cô ấy ko có bóng để em phải đuổi theo. nhớ nhé. kinh nghiệm đấy
  6. buon_oi18000

buon_oi18000 Thành viên mới

Buồn ít thôi bạn, 27,28 tuổi tôi cũng bằng tuổi bạn cũng đang thích 1 người con gái, những cũng chẳng biết họ như thế nào với mình. Kệ đi bạn, tôi quan điểm nếu những gì thuộc về mình ắt hẳn sẽ là của mình chỉ là vấn đề thời gian ngược lại là bằng 0. Bạn đang buồn nhưng chẳng nên buồn vì người con gái đó, hãy buồn vì bạn đã đặt niềm tin, tình cảm nhầm chỗ một ít thôi, tiếp theo thì hãy làm 1 người đàn ông. Như thế này chẳng khá hơn được đâu chỉ làm bạn tệ hơn mà thôi.
  7. HGPhong

HGPhong Thành viên mới

Chả bù cho mình, mình ôm em Y lại nhớ đến em X ngày nọ, em X rất kiêu xa ngược lại em Y thì ngọt ngào dễ thương rất dễ chia sẻ. Không giấu được mãi buộc lòng nói cho em Y nghe, vừa thốt lên câu "mình chia tay nhau em nhé!" mặt em này tái nhợt như củ tam thất tàu, chắc tâm trạng em í hệt như chủ topic vậy
    Chủ topic hãy coi con đàn bà này giống như con mèo tham ăn í, phải lấy thịt lấy mỡ mà rử, mèo muốn ôm ấp mình chứng tỏ mèo thèm ăn rồi đấy, cứ để mèo ăn vụng, cơ bản là phải tỉnh sau thì dùng chiêu thức
    "đà miu bổng" dạy cho mèo ta một trận, thế là ngoan ngay
  8. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

ặ hơnh nhặ e chặa bao h mỏằi gĂi nào 'i uỏằ'ng nc trc...Nói chung tơnh cỏÊm kon gĂi khó nói lỏm...có thỏằf 7 love thơ cỏĐn 1 ng 'ỏằf nc hay cỏĐn 1 bỏằ vai 'ỏằf khóc...nhặng nhỏằng ng có thỏằf ỏằY bên hỏằ lúc nhặ vỏưy thơ ko thỏằf là ng yêu 'c mà chỏằ? có thỏằf là 1 ng bỏĂn tỏằ't mà thôi!
    @Lan Anh: chỏằ< hóng xong khâo lỏĂi mỏằi chỏằĐ top 'i uỏằ'ng nc thơ vui