1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

trị gái hay vòi tiền!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi badboy189, 29/10/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhduc1985

minhduc1985 Thành viên mới

Mất tiền mà phang đc thì còn đỡ chứ mất tiền mà lại chẳng sơ mú đc gì thì thật chán đời.
    Chả hiểu bạn định gắn bó lâu dài với cái loại gái này để làm gì ?
    Đã ấm chén, phang phập gì chưa ?
    Nếu chưa thì ngay ngày mai đến thuê 1 phòng ở 1 cái nhà nghỉ nào đó, nhắn tin cho nó địa chỉ, số phòng, tên nhà nghỉ rồi bảo hôm trước anh còn nợ em XXX k, em đến chỗ này anh trả. Nếu nó đến, nếu các bạn đã yêu nhau rồi thì cứ ôm ấp hôn hít... sờ mó rồi choén, xong việc thì vất ra 250k, nói câu sau đây: bình thường anh chơi gái chỉ 200. Rồi vác dzái mà ra đi, không hẹn ngày trở lại. Điều kiện cần đê thực hiện đc lời của tôi nói là thái độ dứt khoát rõ ràng, với anh em không khác gì 1 con điếm.
  2. badboy189

badboy189 Thành viên mới

từ hôm qua đến giờ em không liên lac gì.vừa rùi gái nhắn tin qua facebook cho em
    em chẳng buồn nhắn lại nữa!
  3. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Nhắn lại mà làm gì.
  4. yeulakho1102

yeulakho1102 Thành viên mới

Chẹp, kinh nghiệm đau thương cho các chú gà dại gái[-(
  5. JackDaiHiep

JackDaiHiep Thành viên mới

Không đỡ nổi cái ông này, có 500-600k mà từ năm ngoái đến năm nay chưa giải quyết xong, lại còn phải nhờ tư vấn tình iêu nữa chứ :-?? . Mình cũng chả giàu gì nhưng tuần vừa rồi đi chơi có 2 buổi đứt 2 củ rồi, đồng tiền trượt giá mà bây giờ còn đắn đo mấy trăm k, manly lên nào boy \:D/
  6. badboy189

badboy189 Thành viên mới

không phải mình đắn đo mà nó thể hiện con người ấy không đáng để mình phải bỏ tiền ra làm gì cả!
    một người mà chỉ tìm cách lấy tiền của người yêu thì là loại người gì?
  7. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ô hay... Thế mà " em xác định lâu dài"
    "
    em cảm thấy tình cảm chân thật nên mới có ý muốn quay lại! vì em cảm thấy vẫn chưa quên được!"
    ...Thế mà giờ lại hỏi...thế là cái loại gì? Có cái đầu của bạn là cái đầu gì thì có!

8. badboy189

badboy189 Thành viên mới

khi con người đã nhận ra cái sai thì cũng nên quay đầu chứ bạn! chẳng lẽ mình cứ lao vào cái hỗ sâu hả bạn!
    mình yêu thì yêu thật đấy nhưng không chấp nhận một tình yêu mà có sự lợi dụng. còn bạn nghĩ sao? tiếp tục chăng "ke_chien_bai"?
  9. dexter_eddy

dexter_eddy Thành viên quen thuộc

Buồn cho tư duy ngắn hạn, đánh đồng 2 vấn đề. Chi tiền có 2 loại: khôn và ngu. Nếu xứng đáng thì tiêu cả trăm triệu ko tiếc, nếu vừa ngu vừa lãng phí thì tiêu 500k đủ chuộc nhục vào thân.

Trong đẽo gái cũng thế, đã nói nhiều, thiếu tiền là ko đến nơi đến chốn được. Nhưng phải nhớ tối thiểu 2 vấn đề: Một là phải kiểm soát được tiền chảy về đâu; hai là chi tiêu làm sao cho gái vui nhưng ta cũng phải hài lòng trước tiên. Không có chuyện gái búng tay là ta rút ví mà ko biết tiền đi đâu, đồng nghĩa với việc trở thành cái ATM vô điều kiện. Đấy gọi là tiêu ngu, vừa mất tiền vừa bị chửi không thương tiếc.

Cũng có trường hợp có thể đưa tiền cho nhau mà chưa cần biết lý do, nhưng là trường hợp khác, rất khác.

Vấn đề này ngắn gọn chỉ nói thế là đủ, nói tỉ mỉ đi sâu thì sẽ rất dài.
  10. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tôi thấy đầu óc bạn có vấn đề khi lập cái topic này, yêu và quan tâm với cái thể loại gái thế này.
    Thế mà bạn vẫn còn nghĩ có người có cái đầu như bạn- để nói câu tiếp tục à???=))