1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trixie café – chốn tập trung của các tâm hồn say mê âm nhạc

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi hoangocbn123, 27/06/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangocbn123

hoangocbn123 Thành viên quen thuộc

Âm nhạc là 1 phần đời sống của con người, ca nhạc hấp dẫn và quy tụ những tâm hồn yêu nhạc, ham mê các điệu nhạc du dương da diết & phòng trà ở hà nội - Trixie café là cầu nối kết nối các linh hồn đó lại với nhau. Ở Trixie cà phê có biết bao con người với việc làm, đẳng cấp, lối sống & tính cách khác nhau nhưng tụ hội cùng nhau để nhấm nháp các bản nhạc bản thân mình yêu thích.

Ca nhạc là 1 thứ gì đấy vô cùng lý tưởng, đã cùng với chúng ta nếm trải những vui buồn, những thăng trầm biến cố của cuộc sống, làm dịu những vết thương trong dĩ vãng, hướng chúng ta đến tương lai tốt đẹp hơn. Và tại Trixie cà phê chúng ta cũng sẽ cảm giác đc điều ấy dễ dàng hơn qua mỗi âm điệu, bài hát được vang lên.

Trixie cafe được biết đến là tiệm coffee hát nhạc sống đem tone màu chính là sắc màu của tự nhiên, núi rừng giữa lòng hà nội phồn hoa tấp nập, Trixie coffee đc người ta tìm tới và thử nghiệm với các cảm giác tựa như được thả mình giữa đất trời thiên nhiên trong trẻo và còn đc nhấm nháp các bản nhạc trầm bổng, da diết giống như giọng nói của núi rừng nơi này.
    Tại cafe ca nhạc hà nội Trixie là địa chỉ lui tới của các bạn trẻ đam mê âm nhạc và muốn gặp gỡ thần tượng ca nhạc của bản thân mình trong một không gian ca nhạc quen thuộc & thân tình nhất. Đặc biệt vào những cuối tuần, buổi diễn tại Trixie cũng được đầu tư hoàng tráng hơn với những rất nhiều dịch vụ giảm giá dành cho những khách hàng đặt bàn sớm. Như vậy các bạn tuổi teen FA còn ngần ngừ gì nữa mà ko đến Trixie để đc nhấm nháp ca nhạc sống động, nghe các điệu nhạc mà bản thân mình yêu mến được hát bởi ca sĩ bản thân mình ái mộ.

Người ta luôn luôn tìm tới những không gian có nước, có cây cối để thư thả và tới quán cà phê Trixie các bạn sẽ cảm nhận được một nguồn không khí thật trong trẻo và khác lạ xen trộn vào trong từng hơi thở. Trixie mang tới một môi trường thiên nhiên đúng nghĩa với sắc màu mát mắt, với hương thơm coffee phảng phất trong nền nhạc du dương. Chỉ cần phải ngồi ở nơi này thôi cũng đã làm cho các bạn cảm thấy dễ thở hơn rất nhiều so cùng với đường phố vui nhộn ngoài kia hay cần giam bản thân mình trong căn phòng chật hẹp.

Đến với Trixie café các bạn ko những đc nhâm nhi khoảng không, khung cảnh hoàn hảo mà lại còn cảm thấy nơi đây quyến rũ hơn khiến bạn muốn quay trở lại nơi này bởi thức uống hấp dẫn, nhân viên phục vụ hết sức nhiệt tình & kỹ lưỡng, quan trọng nhất chính là họ vẫn còn tìm thấy những linh hồn "say" ca nhạc tựa như bản thân .