1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trò chơi Bánh kem Thổ Nhĩ Kỳ - trò chơi nấu ăn mới nhất dành cho bạn gái

Chủ đề trong 'Album' bởi gameabc, 20/01/2017.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. gameabc

gameabc Thành viên mới

Bạn là fan nấu nướng và muốn chơi trò chơi để giải trí thì tro choi nau an là chọn lựa không thể bỏ qua. trò chơi Bánh kem Thổ Nhĩ Kỳ là trò chơi nấu ăn mới nhất dành cho những bạn gái ham mê nấu nướng và học phương pháp làm món bánh kem đặc trưng tận dụng cho các ngày lễ lớn của người Thổ Nhĩ Kỳ. Món bánh ấn tượng này sẽ cần phải thực hiện và trang trí như thế nào? Người Thổ Nhĩ Kỳ sẽ làm bánh ra sao? chúng ta sẽ được hướng dẫn đầy đủ ngay khi tham gia vào game này!

Giới thiệu game Bánh kem Thổ Nhĩ Kỳ
    Là một game nau an được đầu tư khá kỹ, với các dụng cụ nấu bánh thiết kế giống y như thật cùng với các hiệu ứng phát hiện khi làm trộn bột, đánh trứng hay nướng bánh. Bạn sẽ có cảm giác chân thực như mình đang trực tiếp nấu nướng trong căn phòng bếp xinh xắn của mình. những thao tác để làm ra một chiếc bánh thật thú vị sẽ được hướng dẫn tuần tự và chi tiết, bạn có khả năng ghi nhớ ngay các công đoạn này để làm món bánh mới mẻ này dành cho các dịp cuối tuần cùng với gia đình.

Hướng dẫn chơi game Bánh kem Thổ Nhĩ Kỳ
    phương pháp chơi trò chơi cũng khá đơn giản, các thao tác được sắp xếp lần lượt, bạn chỉ cần hiểu ở mỗi màn chơi mình sẽ làm gì và di chuyển mouse để thực hiện các thao tác đó. Đôi khi tùy vào dụng cụ bạn sẽ thực hiện những thao tác khác so tài lẫn nhau. chẳng hạn như làm chủ chuột xoay tròn theo hướng mũi tên để trét bơ vào khuôn, trộn bột theo hướng mũi tên để hòa lẫn bột với thách đấu hay Dùng dao để cắt bơ nhỏ lại, bạn di chuột theo đúng hướng mũi tên để cắt nhé.

Không quá khó để chơi trò chơi bánh kem Thổ Nhĩ Kỳ phải không các bạn. Cũng còn rất nhiều trò chơi làm bánh ở choinhanh.vn thú vị mà bạn có thể áp dụng như: trò chơi lan banh bong lan, game lam banh flan,....