1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trò chuyện linh tinh giữa 2 hiệp

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi sole_husband, 20/09/2015.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. halosun

halosun Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đúng rồi đó bác Sơn,chỉ nói nhẹ đi thôi, thậm chí chỗ nào đông quá sẽ bị bế bớt đi để giảm mật độ dân số
    --- Gộp bài viết: 20/08/2021, Bài cũ từ: 20/08/2021 ---
    Nc ta chắc thủ tướng khg có quyền cách chức bộ tr nhỉ?
    chiều nay VTV chiếu họp chính phủ thấy bác 9h bực lắm, chỉ thẳng mặt nói luôn
  2. ptsondr

ptsondr Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thực ra nhà tui mới tranh thủ... tích trữ thực phẩm chật ứ trong tủ lạnh, đủ xài 1 tháng luôn :)) vì nhà tui cứ nghe thấy tin đồn nào ko biết thật hay ko nhưng cứ tích trữ cho chắc ăn :))
    halosun thích bài này.
  3. Namdinh80

Namdinh80 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Quân đội vào thì chủ tịch SG được nghỉ dưỡng, à cựu, sướng thật :)
    https://vov.vn/chinh-tri/dieu-chu-t...-pho-truong-ban-kinh-te-trung-uong-884335.vov
    --- Gộp bài viết: 20/08/2021, Bài cũ từ: 20/08/2021 ---
    là sao cụ nhỉ, ai chỉ ai?
  4. halosun

Cụ Ajinomoto chỉ cụ Green Dragon, bác tìm đoạn thời sự VTV 1 hồi 19h hnay xem lại thì thấy thôi
  5. Namdinh80

À, có nghe chỗ việc này là anh Long nhé, anh ko làm cho xong a b c... vì bác Dragon là quân bác Nghiêng :D nên chắc đợt nọ cụ c tịch vào hay điều này nọ như đang Thủ nên cụ đương tức :D kể ra cũng khó, giờ SG ko còn dân sự nữa, thì quân đội vào xem sao, còn nước cuối.
    Nay nghe rõ, đánh như... Trận cuối :)
  6. halosun

Hôm trc e xem tiểu sử Lãnh đạo mới biết Cụ 9h xuất thân là dân phòng nhì, cũng giống Putin vậy, hy vọng đủ võ ổn định cp, chứ cp giờ toàn nhân sự cũ của bác kia khó xử phết
  7. ptsondr

Ko biết hình ảnh này có thiệt ko, thấy cả 1 đoàn... xe bọc thép :D

8. Thiet_Moc_Chan

Thiet_Moc_Chan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Dạo này gần đây có nhiều vấn đề về shipper. Người dân ko ra ngoài được, đặt mua đồ online và cần shipper chuyển hàng. Nhưng đã có nhiều trường hợp shipper đi giao hàng ở quận khác bị phạt. Nhiều shipper chưa được tiêm vaccine, dẫn đến nỗi lo bùng dịch

Thế nên cho QĐ vào cũng tốt. QD đã được tiêm đủ 2 mũi vaccine rồi (mà chắc chắn là loại vaccine xịn, chứ ko phải vaccine Tàu tiêm cho những người dân thấp cổ bé họng đâu). Vì vậy cho QD làm shipper là hợp lý ! :))

Ngoài ra, nếu cần thì cũng cho CA làm shipper luôn. CA cũng được tiêm vaccine đủ rồi. Mà giờ SG giới nghiêm, dân ko được ra đường thì còn có bao nhiêu tội phạm ? Những ông CA cầm dùi cui đi ngoài đường mà chẳng có việc gì, thì tốt nhất cũng nên cho làm shipper luôn ! :))

Shipper vừa có còi, vừa có dùi cui, vừa có súng, thông thuộc đường xá, được tiêm vaccine đầy đủ, lịch trình di chuyển được kiểm soát, ko sợ bị chặn đường tra hỏi, ko sợ bị cưới hàng, giao hàng cho dân thì yên tâm rồi, hàng hóa có cơ hội lưu thông :)). Đằng sau 2 chữ CA và QĐ đều có chữ Nhân dân cả mà, trách nhiệm cuối cùng của họ là phải phục vụ nhân dân !
  9. Namdinh80

Phòng 2 thì hậu cần thôi. Gớm mấy ông đó có vị gì ghê, chỉ có hơi hướng sao vạch thôi.
    Vấn đề là thời chị Tiến nghỉ, cụ Rồng bị điều đi ngay sang ban (để tránh kế nhiệm chị Tiến), là bác 9 đang trưởng ban tổ chức, đã hẳn là không cùng team từ vụ đó thời 2018 rồi.
    Nhân covid thì cụ Nghiêng lại mang về bộ Y ngay, chính danh nên không ai cản được nữa.
    halosun thích bài này.
  10. ptsondr

Khiếp quá :eek:

--- Gộp bài viết: 21/08/2021, Bài cũ từ: 21/08/2021 ---
    Nghe nói nhiều siêu thị chỉ bán đến hết chủ nhật là đóng cửa đúng ko các cụ? Siêu thị Aeon-citimart dưới c.cư tui thì nói vẫn bán bình thường!