1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trò gọi điện vào lúc nửa đêm thật lợi hại

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Gunblade, 24/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bautroisaolunglinh

bautroisaolunglinh Thành viên mới

Kết câu trả lời của bác này thế
  2. littlerock

littlerock Thành viên mới

Thử 2 lần với cáo nhà mình, hôm sau gặp đi chơi toàn đòi về sớm . Hỏi vì sao thì : Em buồn ngủ
    Sặc !
  3. Sota

Sota Thành viên rất tích cực

Cái này tuỳ người mà. Nhưng tớ công nhận là tớ hay mất ngủ thì zai nào gọi điện vào tầm giờ tớ mất ngủ tớ cũng thích, có công cụ giải trí đêm khuya đỡ buồn.
  4. Sinhngay8th8

Sinhngay8th8 Thành viên mới

Ngắn gọn là lý thuyết vẫn chỉ là lý thuyết mà thôi...
  5. daithanhol

daithanhol Thành viên mới

Không phải sách nào cũng đúng. Nhưng mình cảm thấy sách bác quack viết là hợp lí lắm rồi. Có lẽ đúng đến 99%. Cáo kia đổ trước chú ki a, có lẽ là do thích yếu tố nào đấy của chú kia rồi. Chú không phải là do nói chuyện ban đêm mà cáo đổ đâu
  6. lovelace254

lovelace254 Thành viên mới

thế thì bà phải để số di động trên diễn đàn cho mọi người lấy số để cứ đêm nào cũng nháy cho vui
  7. Sota

Sota Thành viên rất tích cực

Nháy khác buôn chuyện cũng như spam khác tư vấn nghiêm túc ế, cưng có thấy không
  8. lovelace254

lovelace254 Thành viên mới

nghiêm túc thế còn gì
  9. IllusionMan

IllusionMan Thành viên mới

Tôi thì thấy ngược lại, Quac sai đến 70%, khi tán gái, ko biết bác Quác hot cỡ nào chứ người bình thường tán kiểu Quác chắc chắn thất bại.
    -Nếu bác đọc kỹ topic cua Quac từ đầu đến cuối mọi người sẽ thấy chị em phản đối khá quyết liệt cách tán của Quác trong quá trình tán. Mọi người có nghĩ rằng làm ngược với lời chị em là sẽ làm cho chị em thích ko? Ko hề, trong quá trình tán nếu cứ chăm chăm ăn miếng trả miếng với các em thì cầm chắc là thua cuộc, thậm chí còn trở nên ghét nhau. Nên nhớ câu này khi mình tán gái, gái là mẹ mình, còn khi tán được rồi mình là bố nó, các bạn chưa tán được em mà đã đòi là bố em thì sao được?
    Về phần phân tích tâm lý chị em Quác chủ yếu nhằm vào các em thuộc dạng Cáo hay khắt khe hơn là ko có lương tâm với giai, lấy niềm đau khổ của giai làm hạnh phúc. Những em thuộc dạng này thì nên để cho đại gia nó lấy tiền đè chết chứ anh em mới học tán hoặc ít tiền đa phần là không có cửa, bỏ qua đối tượng này.
    Về trình tự Quác có phần đúng, chơi bời, tay chân, hôn hít rồi xxx nhưng mà về phương pháp thì sai bét nhè,
    Thanh niên muốn kiếm ny mà tán kiểu Quác thì gọi là dạng đạo đức giả, muốn tìm em tâm sự mà chỉ dám nhắn tin 2 lần 1 tuần thì thôi nhé, tạm biệt luôn.
    Muốn đi chơi với em mà nó chỉ giả vờ 1 hai câu mà nói thôi, anh đi chơi với em khác thì quá là chọc tức em nó, nó ko chơi lại là may?
    Các anh Gà hãy hạ cái tôi của mình xuống 1 chút, đừng có ăn thua với gái. Ngay cả với gái đú với gái yêu cho có bồ mà tán kiểu Quác thì vẫn ko có cửa đâu.
    Thời buổi này tán gái là phải nhanh chóng và khẩn trương, ko được ề à. Tán được hay ko chỉ trong 2 tháng là phải xác định, Tại sao? Vì gái cũng muốn vậy.
    Hãy nghĩ thế này, ngày xưa thời các cụ, yêu là lấy chứ ko như gái bây h, yêu 1 đống lấy chỉ 1. Do vậy gái ko có nhiều time mà à ơi, gái phải xđ thấy anh này được, anh này tốt với mình là gái chiến luôn, ko giả vờ này nọ, vì nếu cả năm chỉ tin nhắn với gọi điện đi xem phim thì ko bao h hiểu hết về nhau được, phải có tình huống, phải có sự thân mật, âu yếm về cảm xúc để xem 2 bên hợp nhau đến mức nào, và tình yêu là cơ hội tốt nhất để 2 bên hiểu nhau.
    Có ny là 1 nhu cầu mà gái rất muốn có, nhu cầu cao hơn cả, nhưng mà nên nhớ với gái yêu và xxx là hoàn toàn khác nhau đấy. ĐỪng nghĩ gái nào muốn yêu sớm là cũng xxx ngay được.
    Do vậy muốn có bồ phải dồn hết sức công thành mới mong có được, tán kiểu Quác là tán kiểu nửa vời, kiểu này càng tạo cơ hội cho cáo yêu người khác ( tại sao thì sẽ phân tích sau).

P/s: Đây là kinh nghiệm thực,
  10. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Tớ cũng ko đồng ý kiểu tán của bác Quack....tớ thiên về kiểu dịu dàng, chân thành hơn là cái kiểu đanh đá của bác Quack....kiểu của bác Quak chắc chỉ dành cho chú nào có tiềm lực sẵn rồi như đẹp trai, tiền nhiều v,v,,, chứ cái thằng đã xấu trai, ít tiền đi tán gái lại còn chảnh choẹ, an thua voi gai thì gái nó cười vào mặt cho, nó bảo thần kinh.....các bác ấn tượng với bác Quack chắc là ngôn ngữ bác ý dùng ấn tượng thôi,,,chứ phương pháp có vẻ là ko đúng lắm