1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trò gọi điện vào lúc nửa đêm thật lợi hại

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Gunblade, 24/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giotmautuoi

giotmautuoi Thành viên mới

Đúng rồi, phương pháp của bác Quác chỉ dành cho những thằng ngon giai như bọn anh thôi (và những ai muốn trở thành một thằng đàn ông hấp dẫn). Còn với những chú luôn tự ti mình vừa nghèo vừa xấu trai thì cứ nên trung thành với phương pháp tận quỵ lụy với gái đi, thể nào cũng đến lúc gái mủi lòng yêu đấy
  2. dnsonv

dnsonv Thành viên rất tích cực

Lý thuyết là một phần, thực tế lại theo một kiểu khác. Tùy từng người và hoàn cảnh mà áp dụng
  3. chanquayxoan

chanquayxoan Thành viên mới Đang bị khóa

Chuẩn đấy.
    Loại gái đú, gái dở ông dở thằng, loại Mỵ Châu lấy trái tim đặt lên đầu, tán bằng phương pháp của Quack là sai sách. . Đơn giản là làm quen, rủ đi uống nước, nhắn tin gọi điện, đưa đón ăn uống suốt ngày, cầm tay, tỏ tình, phịch. Vấn đề này nói nhiều rồi
    Vẹo biết cân bằng lý trí và tình cảm, có phần hơi thực dụng thực tế, thì phương pháp của Quack hiệu quả hơn.
  4. mhtn

mhtn Thành viên mới

Nếu tớ cũng có tình cảm với người ta thì đêm mà nhận được điện thoại thấy đầy cảm xúc. Nhưng mà nếu không có tình cảm thì lần đầu tớ không cảm giác gì, lần 2 khó chịu, lần thứ 3 điên tiết, từ hôm sau chắc tắt bụp máy luôn hoặc chuyển sang chế độ rung. Ghét nhất bị quầy rầy sau 11h đêm
  5. bivabeo

bivabeo Thành viên mới Đang bị khóa

Tớ thấy gọi điện đêm hiệu quả cực kỳ
    Nhưng mà phải là với ng có cảm tình cơ
    chứ với ng mình ko thích thì chỉ có để máy bận thoai.
    Đôi khi, cũng tạo thành 1 thói quen mà chưa sửa đc
  6. romano2008

romano2008 Thành viên mới

Tán gái theo kiểu bác Quác là làm cho gái thik mình trước, còn mình phải ko đc thể hiện là mình thik nó. Các chị em thường rất hay phản đối phương pháp của bác Quác vì nó thể hiện sự coi thường chị em. Nhưng các chị em có bản chất(nhưng ko chịu công nhận) là rất hay tò mò, thik nói chuyện, đi chơi với những người mà mình cảm thấy khó nắm bắt. Phương pháp của bác quác dựa trên sự nghiên cứu rất kỹ kàng tâm lý của cả trai và gái. Trên thực tế em cũng thấy như vậy. Các bác hãy đặt mình vào vị trí của gái sẽ hiểu ngay thôi. Mình là con trai cũng vậy thôi, nếu có cô nào thể hiện thik mình thì chỉ đc mấy hôm đầu thấy hay hay 1 chút (do tự hào bản thân chứ ko phải rung động) nhưng chỉ 1 thời gian ngắn sau thì thấy có j đó là ng ta đã bị giảm giá trị rất nhiều(ko dám nói coi thường nhá).
    Phương pháp tán gái chân thành thì chủ yếu dựa vào mình thể hiện quan tâm chăm sóc..sau đó chờ em kia rung động. Làm như vậy mất rất nhiều thời gian, công sức mà độ rủi ro cao. Nếu thành công thì chỉ rơi vào 2 trường hợp : em kia thik mình từ trước hoặc là lúc em kia ko còn ai ve vãn(ế) thì sẽ quắn đít lên cho giai 1 cơ hội.
    Một em xinh tươi, nhà khá giả, công việc ngon lành, tính em lại dễ thương thì lúc nào cũng có ko dưới 10 con gà ve vãn làm đủ mọi trò từ những trò tình cảm nhất đến những trò củ chuối nhất và tất cả đều thể hiện là mình chân thành, hiến trọn trái tim cho nàng, thử hỏi nếu mình cũng thế thì sẽ bị lưu mờ trong hàng tá các giai đang tán em nó là điều ko thể tránh khỏi. Các em gái bao giờ cũng thik các anh giai thể hiện là thik mình,sẵn sàng vẹo vì mình nhưng ko bao giờ rung động được lâu trước các hành động đó, và nếu nó lặp đi lặp lại nhiều lần thì sẽ gây khó chịu.
    Vì trên đời này rất nhiều loại giai, mỗi giai lại làm đủ mọi trò cho gái rung động nên anh em dù có vắt óc suy nghĩ trong nhiều ngày để có 1 pha so cute và cứ nghĩ đó là "hàng độc" chỉ mình mới nghĩ ra nhưng thực tế thì đã có nhiều giai làm trước đó rồi và còn làm tốt hơn mình ấy chứ, mấy trò đó chỉ để cho gái nó khoe với bạn bè thôi, ko có giá trị gì cả.
    Nên thực tế một chút đi!
  7. the_love_tree

the_love_tree Thành viên mới

Chả hiểu có j lợi hại lun
    Đang ngủ say sưa, 2h đêm bị oánh thức, nói nhăng nói cuội chả bít mình nói j. Đến lúc đc cho ngủ cám ơn rối rít.
    Mà cái tiếng chuông đt nó còn khá khẩm hơn tiếng rung. Trc cứ đêm nhận đc tn mà nội dung kiểu như giận, dỗi, chia tay... là thôi. Mất toi giấc. Đâm ra sợ tiếng đt rung buổi đêm.
  8. dragonboy1080

dragonboy1080 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chân lý không có lối mòn dẫn đến nó! Mọi người phải tự phạt cây, tìm lối cho riêng mình!
  9. IllusionMan

IllusionMan Thành viên mới

[/quote]
    Đúng rồi, phương pháp của bác Quác chỉ dành cho những thằng ngon giai như bọn anh thôi (và những ai muốn trở thành một thằng đàn ông hấp dẫn). Còn với những chú luôn tự ti mình vừa nghèo vừa xấu trai thì cứ nên trung thành với phương pháp tận quỵ lụy với gái đi, thể nào cũng đến lúc gái mủi lòng yêu đấy
    [/quote]
    Bác này nhầm cơ bản giữa cách tán khi gái có tín hiệu và cách níu kéo gái, tán gái ko bao h được quỵ lụy gái, cái này chỉ làm nó khinh mình, còn cái cách mà ăn miếng trả miếng sẽ làm gái ghét mình. Níu kéo gái khi nó đã là ny mình thì mới cần quỵ lụy, chú ý kiểu này là khi mình có lỗi, vd lăng nhăng, hay cờ bạc thì phải xuống nước mà thề non hẹn biển với nó. CÒn khi nó đã có thằng khác thì đừng bao h nghĩ quỵ lụy sẽ thành công.
    Khi thấy gái có tín hiệu thì phải chiến ngay, chiến nhiệt tình, phải quan tâm chăm sóc chu đáo. Lúc này gái nó đang ở trên mây thì đây là cơ hội rất tốt để dứt điểm.
    Trai nào mà ngu xuẩn áp dụng Quác trong trường hợp này thì quá bằng tạo cơ hội cho thằng khác. Lúc này gái đang sướng và cần được sướng mà ko thấy giai đâu, chỉ thấy vài tin nhắn vớ vẩn với chiêu hỏa mù của giai thì để xả cái sự sung sướng mà giai đang cố tình tạo ra cho gái thì nó phải tìm thằng khác khác để mà xả.
    Bác nào nói có gái thuộc dạng lý trí thì xin nói luôn dạng này đã có sỏi trong đầu, tán loại này thì chả có lý thuyết nào chỉ dẫn được cả, chỉ có tự thân vận động thôi. Cách của Quác chỉ dùng để giữ liên lạc với loại cáo trên còn khi Cáo có tín hiệu thì vẫn phải chiến nhiệt tình.
    Còn về cơ bản gái nào cũng thế thôi, khi gặp giai ngon thì Cáo cũng xoắn chả khác j gái đú, có điều nó khôn khéo và tế nhị hơn thôi.
    Nhiều gái trường tuyển, hàng ngon, nhà giàu nhưng mà khi bị giai tán thì cũng chỉ dăm ba ngày là đổ, lý do là đang máu yêu mà chả có thằng nào tán.
    Còn những gái đã từng có bồ và à ơi khoảng chục thằng, phân biệt gái có vệ tinh, và gái đi à ơi nhá, gái đi à ơi cao thủ và bản lĩnh hơn gái có vệ tinh nhiều, gái này vừa có vệ tinh vừa đi đong thêm giai. Giai nào cũng nghĩ gái chết mình nhưng mà thực ra gái làm điều đó tất cả với các giai. Giai vệ tinh đổi lại được gì: mất tiền, thời gian, công sức mà chả chạm được vào cái móng tay của giái. Và khi gái kiếm được hàng tuyển thì giai vệ tinh chả còn là cái gì.
    Tóm lại là các Gà trên ttvn đừng mong theo gái đi à ơi, bao nhiêu topic trên này đã chỉ ra kết quả không những thất bại mà còn cay đắng.
    Kiếm gái máu yêu và ít có kinh nghiệm, hợp với anh em hơn, mà lại nhiệt tình dễ tán, ko phải kiểu lấy giai làm trang sức cho mình
    Còn gái cao thủ khi tán độ rủi ro rất cao, ko biết đâu mà lần, kiểu này tôi gặp cũng chạy, nó thích à ơi thì kệ nó, mình chả ngu gì theo hầu nó cả.
  10. giundat_1988

giundat_1988 Thành viên mới

[/quote]
    Bác này nhầm cơ bản giữa cách tán khi gái có tín hiệu và cách níu kéo gái, tán gái ko bao h được quỵ lụy gái, cái này chỉ làm nó khinh mình, còn cái cách mà ăn miếng trả miếng sẽ làm gái ghét mình. Níu kéo gái khi nó đã là ny mình thì mới cần quỵ lụy, chú ý kiểu này là khi mình có lỗi, vd lăng nhăng, hay cờ bạc thì phải xuống nước mà thề non hẹn biển với nó. CÒn khi nó đã có thằng khác thì đừng bao h nghĩ quỵ lụy sẽ thành công.
    Khi thấy gái có tín hiệu thì phải chiến ngay, chiến nhiệt tình, phải quan tâm chăm sóc chu đáo. Lúc này gái nó đang ở trên mây thì đây là cơ hội rất tốt để dứt điểm.
    Trai nào mà ngu xuẩn áp dụng Quác trong trường hợp này thì quá bằng tạo cơ hội cho thằng khác. Lúc này gái đang sướng và cần được sướng mà ko thấy giai đâu, chỉ thấy vài tin nhắn vớ vẩn với chiêu hỏa mù của giai thì để xả cái sự sung sướng mà giai đang cố tình tạo ra cho gái thì nó phải tìm thằng khác khác để mà xả.
    Bác nào nói có gái thuộc dạng lý trí thì xin nói luôn dạng này đã có sỏi trong đầu, tán loại này thì chả có lý thuyết nào chỉ dẫn được cả, chỉ có tự thân vận động thôi. Cách của Quác chỉ dùng để giữ liên lạc với loại cáo trên còn khi Cáo có tín hiệu thì vẫn phải chiến nhiệt tình.
    Còn về cơ bản gái nào cũng thế thôi, khi gặp giai ngon thì Cáo cũng xoắn chả khác j gái đú, có điều nó khôn khéo và tế nhị hơn thôi.
    Nhiều gái trường tuyển, hàng ngon, nhà giàu nhưng mà khi bị giai tán thì cũng chỉ dăm ba ngày là đổ, lý do là đang máu yêu mà chả có thằng nào tán.
    Còn những gái đã từng có bồ và à ơi khoảng chục thằng, phân biệt gái có vệ tinh, và gái đi à ơi nhá, gái đi à ơi cao thủ và bản lĩnh hơn gái có vệ tinh nhiều, gái này vừa có vệ tinh vừa đi đong thêm giai. Giai nào cũng nghĩ gái chết mình nhưng mà thực ra gái làm điều đó tất cả với các giai. Giai vệ tinh đổi lại được gì: mất tiền, thời gian, công sức mà chả chạm được vào cái móng tay của giái. Và khi gái kiếm được hàng tuyển thì giai vệ tinh chả còn là cái gì.
    Tóm lại là các Gà trên ttvn đừng mong theo gái đi à ơi, bao nhiêu topic trên này đã chỉ ra kết quả không những thất bại mà còn cay đắng.
    Kiếm gái máu yêu và ít có kinh nghiệm, hợp với anh em hơn, mà lại nhiệt tình dễ tán, ko phải kiểu lấy giai làm trang sức cho mình
    Còn gái cao thủ khi tán độ rủi ro rất cao, ko biết đâu mà lần, kiểu này tôi gặp cũng chạy, nó thích à ơi thì kệ nó, mình chả ngu gì theo hầu nó cả.
    [/quote]
    Bác này nói cứ như chính bác là Cáo ế. Cơ sở nào mà bác nói Cáo k thích nói chuyện đêm khuya???
    Bản thân em đây cũng thích zai gọi cho vào ban đêm bỏ xừ ý chứ, vì ban ngày còn công việc. Nhưng cũng chỉ cho nói chuyện đến 00h00 thui, quá cái giờ này mà bác Quack k bis ý thì chán hẳn