1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

trochoibian đã bị người yêu đá ! ! !

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi kiki_and_coco_new, 21/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiki_and_coco_new

kiki_and_coco_new Thành viên quen thuộc

trochoibian đã bị người yêu đá ! ! !

Tin này thì thật đó 100% luôn , tôi vừa đc nghe anh ấy tâm sự.Anh đã bị chị ấy bỏ vì anh ấy ko nghe lời chị ấy nói......chị nói gì thì anh cãi lại ,thật buồn cho anh ấy , anh ấy chắc vẫn còn yêu chị ấy lắm nhỉ? Nhưng cũng fải làm như thế cho anh ấy rút kinh nghiệm cho những người sau .Khổ cho anh ấy quá tủi cho anh ấy quá thương cho anh ấy quá.
    Bây giờ anh ấy đang bị hoản loạn gặp bạn gái nào cũng tưởng là người yêu cũ.......tội quá fải ko ? ? ?

sống có nhau trong lòng còn hơn vồ vập lấy nhau !
  2. pikachu8888hp

pikachu8888hp Thành viên mới

Đúng đấy ,anh ấy còn tưởng em gái là người yêu nữa cơ .Thật tội nghiệp quá à !Nhóm trưởng ơi ,bĩnh tĩnh lại xem nào .Việc gì phải khổ thế nhỉ ?Để em giới thiệu cho .ĐẦY !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

pikachu
  3. trochoibian

trochoibian Thành viên quen thuộc

Úi trùi uiiiiiiiiiii, một sự vu cáo khủng khiếp.Tui là nhân vật chính mà còn chẳng biết gì về chuyện này mà làm sao kiki_coco với pikachu biết được nhỉ?Không biết các cô nghĩ sao nữa các cô ạ.Dám đối xử với anh thế hả??
    To pikachu: xin lỗi cô nhé, anh chưa tàn tệ đến mức thế đâu nhé, he he he.Anh mà cần cô giới thiệu sao?Chẳng may cô lại giới thiệu kẻ đui què mẻ sứt về thì anh chết toi
    ngườilậpdị
  4. co_be_toc_roi

co_be_toc_roi Thành viên quen thuộc

oi! sao ma kho than the?den nuoc tuong em gai la nguoi yeu roi co a?the da den noi ra duong gap ai cung goi la "em yeu" chua?
    trochoibian nay!co khi phai kiem 1 co khac mau len thoi,ko thi dien mat day!
    co can gioi thieu ko?vao cau lac bo nhung nguoi chua co nguoi yeu di!chac chan se tim duoc nguoi yeu day!dung de bi da lan nua nhe!ko thi troi cung ko giup duoc dau!
    co_be_toc_roi
  5. kiki_and_coco_new

sao em và chip có đối sử với anh như thế đâu mà là chi ấy đối sử với anh đó chứ ! Anh ấy đã bị điên rồi thì có vào đâu cũng ko ai yêu nổi đâu đành fải cho thả đi ngoài đường mà tự kiếm một cô nào đó thôi.............he he he ..............!!!!!!!!!
  6. trochoibian

Cô được đấy kiki_coco ạ.Chính cô post chủ đề này lên, rồi chính cô lại nói là tôi điên.Nhưng ko sao, tôi biết rõ âm mưu nham hiểm của cô rồi, he he he, cô muốn chiếm quyền nhóm trưởng của tôi chứ gì??Vì thế cô mới hạ thấp uy tín của tôi phải không???Nói cho cô biết nhé!Một kẻ có thể làm được chức nhóm trưởng như tôi đâu phải đơn giản, đâu phải để cho cô hạ gục nhanh như thế chứ.Lập trường bao giờ cũng rất kiên định nhé.Đã nghe câu :
    Dù ai nói ngả nói nghiêng
    Lòng ta vẫn vững như kiềng... không chân .
    chưa hả???.Tôi nói cho mà biết nhé, lành làm gáo, vỡ làm ..mảnh sành, cô mà còn tiếp tục thì tôi cũng ko nhịn cô nữa đâu.Lúc đó thì.........chít cô rùi..
    ngườilậpdị
  7. co_be_toc_roi

co_be_toc_roi Thành viên quen thuộc

hớ hớ!
    nhom truong qua nay bi mat chuc roi!cai toi nguoi yue con ko giu duoc thi huong chi la 1 chuc vu quan trong the nay!ko biet nhom truong co bi dien ko nhi?tu chuc di thoi ,ve nghi huu som di bac nhom truong a!
    nao chung ta cung nhau oẳn tù tì xem ai la nhom truong moi nao?
    co_be_toc_roi
  8. Mr_Perfect

Mr_Perfect Thành viên quen thuộc

co_be_toc_roi , pikachu8888vn , kiki adn coco là những người buôn dưa lê chính hiệu ! đã vậy lại còn vu khống cho những nạn nhân nữa !!! hic hic hic !!
    - lời của một nạn nhân -
    [​IMG]Mr_Perfect [​IMG]
  9. trochoibian

Này! Co_be_toc_roi!Cô là ai vậy???Mới đầu tui cũng cứ tưởng cô chỉ là một thành viên bình thường của TTVNONLINE, nhưng ...Tui không ngờ cô lại độc mồm độc miệng đến thế.Tui nhớ là có gây thù chuốc oán gì với cô hay cái mái tóc rối bời của cô đâu nhỉ?Mà sao cô cứ nhằm tui mà "nã đạn" thế???Chính cô ấy, cô phải tự nhìn lại xem mình có bị làm sao không mà đến những lời nói mang đậm màu sắc ...bốc phét của kiki_coco và pikachu cô cũng tin.Tin sái cổ rồi vào hùa với chúng nó nói năng linh tinh.He he he, nói cho cô biết , tui còn làm nhóm trưởng đến lúc răng của kiki_coco với pikachu rụng hết cơ, không đến lượt cô oẳn tù tì đâu.Củ chuối quá đi mất!
    ngườilậpdị
  10. kiki_and_coco_new

Này perfect ko liên quan gì đến anh ở đây cả. Mà emcó buôn dưa lê thì có ảnh hưởng gì đến anh đâu cơ chứ ! Em và chíp có vu khống cũng ko hại đến ai cả , mới vu khống anh 1 chút mà đã khùng lên rồi thì ai dám động vào nữa ,thôi thôi em sợ anh rồi anh ko cần fải rêu rao em như vậy đâu em như nào tự mọi người biết , anh có nói gì thì cũng thế mà thôi..............ko ảnh hưởng gì đến hoà bình thế giới.......!!!!!!!!!!!