1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

trochoibian đã bị người yêu đá ! ! !

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi kiki_and_coco_new, 21/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. con_ngoan_tro_gioi

con_ngoan_tro_gioi Thành viên mới

con_ngoan_tro_gioi không biết nói như thế với người lớn là láo hả???Con _ngoan_tro_gioi mà thế hả???Ở nhà bố mẹ có dạy thế không???Hay được thầy cô ở TP dạy thế???Anh nói cho mà biết nhé, anh hơn tuổi cô nhiều đấy cô ThaiPhien's member ạ!

Ui!Xin lỗi trochoibian nhé!Thế con_ngoan_tro_gioi goi trochoibian la chú có được không?Chú ơi!dạo naykiki và chip chạy đâu rồi để chú một mình chống đỡ vất vả thế?
    CON-NGOAN_TRÒ_GIỎI[/size=30]
  2. trochoibian

trochoibian Thành viên quen thuộc

Tuỳ thôi, nếu muốn cứ gọi bằng chú cũng được, chấp nhận hết.Với lại ai lại nỡ từ chối một người con ngoan, một người trò giỏi bao giờ chứ.Từ bây giờ gội là cháu conngoantrogioi nhé, hay la cháu Hằng????he he h e
    ngườilậpdị
  3. kiki_and_coco_new

kiki_and_coco_new Thành viên quen thuộc

troi oi lau rui tui ko vao cu de cua minh . thay cac ban tấn công anh hội truởng cua tui ghe qua hay la dinh thay the người cũ cua hội trưởng tui đó hả ? Nếu có ý định đó thì nhớ báo sớm cho tui biết mà lo liệu nhé !
    sống có nhau trong lòng còn hơn vồ vập lấy nhau !
  4. con_ngoan_tro_gioi

troi oi lau rui tui ko vao cu de cua minh . thay cac ban tấn công anh hội truởng cua tui ghe qua hay la dinh thay the người cũ cua hội trưởng tui đó hả ? Nếu có ý định đó thì nhớ báo sớm cho tui biết mà lo liệu nhé !
    Trời dất ơi!Lấy trochoibian để mà suốt ngày cãi nhau à?Em sợ lắm,em chạy đây.Kikiandcoco bỏ đi đâu đẻ cho trochoibian chống trả không kịp.Khổ thân!(hic hic)
  5. kiki_and_coco_new

tui còn fải lo việc đại sự . ko rảnh mấy về vấn đề này đâu ,nhưng dù sao trochoibian cũng là hội trưởng của tôi,ko đi đâu mà thiệt cả .Nên tui fải len tiếng tìm bạn đời cho hội trưởng yêu quý của tôi. bạn ko vô ngay thì sau này sẽ hối ko kịp đâu nha !
  6. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

Trời ơi.lâu ko lên chẳng hỉu gì hết đó !

ilovechipchip

Trên đời có gì đẹp hơn thế!
    Người với người sống để yêu nhau
  7. trochoibian

Úi, tui có bị ế cũng không bao giờ điên rồ đến mức đi lấy cháu của mình đâu cô kiki_coco ạ.Cô tha cho cháu nó kẻo tội nghiệp.Nó vẫn còn trẻ con mà, đã rời được cái bình sữa đâu, mũi dãi còn thò lò mà.
    To chip: Không hiểu gì như cô hoá ra lại tốt đó, đi tìm chồng tiếp đi
    ngườilậpdị
  8. kiki_and_coco_new

ơ thế hoá ra là cháu của hội trưởng đó hả?
    Mà cháu nhận thì vẫn yêu đc cơ mà anh yên tâm đi ! Cứ tân công mạnh vô là đc ấy mà !

kiki&coco in 1980 family
  9. con_ngoan_tro_gioi

Ui trời ơi!Chú ơi!Hôm qua cháu có nghe vơ chú nói dạo này cô ấy thấy chú hay đi lung tung buổi đêm lắm đấy.Nếu cô cháu có gì thì chú cũng nên bỏ qua cho cô ấy nhé,đừng đi đi lung tung thế,ai cho con bú?
  10. trochoibian

Chú đi tìm cháu đó con_ngoan_tro_gioi a`, chú sợ cháu có cái tật mộng du hay đi lang thang vao đêm, rồi nhỡ ra có chuyện gì thì ân hận cả đời, thế nên đêm hôm phải đi tìm đấy.Còn chuyện cho con bú hả, đã có cô cháu lo, cháu không phải bận tâm, mà nếu không lo được thì....cho nó bú bình, vậy thôi.Cháu nhớ nhé, đêm hôm có ngủ say quá thì nhớ lấy cái gì đó chèn vào màn, không lại bật dậy đi lung tung thì khổ lắm đó
    ngườilậpdị