1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

trochoibian đã bị người yêu đá ! ! !

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi kiki_and_coco_new, 21/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. con_ngoan_tro_gioi

con_ngoan_tro_gioi Thành viên mới

Chú ơi!Sao theo tông tin cháu đuợc biết thì chú chính là người thường xuyên cho con bú mà?Lần trước em nó không chịu bú bình nên đã cắn nát cái bình ra rồi mà?Chú chịu khó cho em bú đi vậy,chú nhé!
    Cháu chả bao giờ đi mộng du cả mà nếu có mộng du thì đã có chồng chau lo,không dám phiền đén chú đâu!Chú đúng là đồ le te chuyên đi lo hộ người khác
    HỌC,HỌC NỮA,HỌC MÃI.CHẾT HỌC TIẾP.YÊU,YÊU NỮA,YÊU MÃI.BỎ YÊU TIẾP[/size=10]
  2. co_be_toc_roi

co_be_toc_roi Thành viên quen thuộc

Bú với ăn cái gì ở đây hả? Về nhà ngay đê,để cho bác cháu người ta còn học hành chứ.
    bán sữa đê,ai mua ko giảm giá
    co_be_toc_roi
  3. trochoibian

trochoibian Thành viên quen thuộc

Đúng là chú có cho con bú, nhưng mà bằng ...của cô cháu đấy chứ.Cháu hay đi lang thang quá nên không biết chú đã thay cái bình mới từ lâu rùi hả??Cái thằng chồng của cháu cũng bị mộng du như cháu mà, nó làm sao cản được cháu chứ.Chú đi tìm cả cháu lẫn nó đấy, không thì nhà mẹ đẻ nó lại bảo nhà mình thiên vị.Khổ thế đấy!
    ngườilậpdị
  4. chanh5on

chanh5on Thành viên mới

ko hiểu nổi bác cháu nhà mi thế nào nữa ?
    hạnh phúc bên SE
  5. con_ngoan_tro_gioi

Êchanh5on nha ngươi biết gì về gia đình nhà ta mà nói vậy chứ?Trẻ con mà cứ xen vào chuyện của người lớn!
    TO:trochoibian
    Chú ơi1Đến chồng cháu mà chú còn không nhận ra nữa ư?Anh ấy là người đã đón chú từ trại ra mà?Trại tâm thần ý!Chú nhớ ra chưa?
  6. con_ngoan_tro_gioi

Trời đất ơi! cái TOPIC này bị vứt xó rồi hả?Chú ơi! Chú đau rồi?Sao lại để cháu cô đơn thế này?
  7. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

hic hic.Xem nèo ,hoá ra con ngoan tro gioi là cháu của nhóm trưởng và là fan hâm mộ của anh trai (mr_perfect) tui.Hic,thế miễn gặp mặt cũng đủ biết you mắt kém .hơ hơ,hâm mộ ai ko hâm mộ lại hôm mộ mr_perfect.Chết mất .Lại còn nhận tên trochoibian làm chú nữa chứ .Chẳng hiểu you nghĩ gì nữa !
    Tui nghĩ chủ đề này có khi fải chuyển tên ấy nhẩy.Topic tìm thần tượng ,bác ,chú ,cô ,dì...vân vân ..và vân ...vân !
    Tranh thủ luôn:có ai nhận tui làm mẹ .,bác hay cô ,dì thì đăng kí cái nhẩy !Yên chí ,quyền lợi hơi hay đấy !
  8. trvhoc_0306

trvhoc_0306 Thành viên mới

"Êchanh5on nha ngươi biết gì về gia đình nhà ta mà nói vậy chứ?Trẻ con mà cứ xen vào chuyện của người lớn!"
    láo quá đó con ngoan có biết chị là ai ko hả?ăn nói cẩn thận lần này chị cảnh cáo lần sau chị mách bác mày là toi đó nhóc à !
    to trochoibian : nhóm trưởng dạy con cháu thế hả ?
    [side=4]
  9. trochoibian

trochoibian Thành viên quen thuộc

Chú đây con_ngoan tro_gioi ơi!.Chú mới đi công tác một thời gian mà cháu đã khổ đến thế sao??Bị thằng chồng mộng du vũ phu nó bắt nạt hả.Đừng sợ, thằng đó nó kính trọng chú lém, để chú bảo nó.
    To chip: không có việc gì làm hả cái đò chip ngố kia.Nhà ngươi nổi tiếng lắm cơ mà, sao lại "lạc bước" vào cái topic này thế, không có ai nhận làm vợ nên phải vào đây tìm con với cháu để an ủi hả????
    ngườilậpdị
  10. con_ngoan_tro_gioi

to:trvhoc_0306
    biết gì mà cũng le te,thành viên mới mà cũng lắm trò.Đi đi,ở đây không có chỗ cho trẻ con đâu.Đồ điên nói luyên thuyên.Trẻ trâu.Không biết ai là em đâu,ta hay là nhà ngươi.