1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TRỜI NÓNG. CHỊ EM CHÚ Ý !!!!

Chủ đề trong 'Dancing' bởi KuTi, 11/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. KuTi

KuTi Thành viên mới

TRỜI NÓNG. CHỊ EM CHÚ Ý !!!!

Trời nóng quá đi, điều hoà chạy hết công suất, quạt điện, quạt tay, quạt chân cũng được sử dụng tối đa.
    Cái thời tiết này ...
    Ăn mặc tiết kiệm được tý nào hay tý ấy
    Chị em váy xanh váy đỏ váy vàng ... lại có kiểu váy 2 mảnh cho nó mát. ( Hoan hô tinh thần sáng tạo của phụ nữ Việt Nam )
    Vâng !
    Chân dài, chân đẹp, chân trắng, chân thẳng ... cứ Váy mà giã
    Nhưng xin thưa với các chị
    Mát thì mát thật
    Ngắn thì ngắn thật
    Đẹp thì đẹp thật
    ...
    Đẹp với các chị thôi

- Trời thì đã nóng, thở ra thở vào nó còn khó khăn giữa cái biển người đông như quân Nguyên thế này mà ... bụp cái ... vòng ba ngồn ngộn trước mặt chắn ngang tầm nhìn thì chỉ còn nước ... gãi đầu nhìn lên trần nhà.
    - Muốn nhìn xuống đất xem xem cái bước chân nó thế nào thì ... cả cặp chân trắng như trứng gà bóc đập ngay vào mặt. Nhìn thì bảo là ... tí tớn, mà không nhìn thì không biết nhìn vào đâu, chỗ nào cũng thế. Đành rút con điện thoại ghẻ ra xem giờ !
    - Vừa quay cổ nhìn ra cửa, nhìn vào trong thì ... ối xời ơi. Chưa có hôm nào đẹp như hôm nay. Tôi đứng đây nhìn lòng tôi mê say. Vâng, váy ... lại váy, váy tung bay, váy phấp phới váy ... loè xoè ... khổ cái váy đã ngắn, lại còn được chủ nhân tạo đà ... cho bay lả bay la, quay thì quay 1 vòng là đủ rồi, lại còn xoay xoay thêm mấy phát nữa cho thêm phần hững khởi... khổ đời ! ( cái này khôg nói nữa!)....
    ------
    Cả tuần trông vào một cái ngày ... thanh thản, có mỗi cái tâm nguyện cuối cùng là lặng yên nghe nhạc, thế mà ...
    Làm ơn
    Nhìn thì bảo là dê, người ngoài nhìn vào bảo là đi nhảy chỉ vì ... CHÂN ( mất mặt ban đại diện quá !). Mà ... nói dại mồm, nhỡ may trong quá trình thi công điệu nhảy, tay có ... quờ nhầm thì ... thôi rồi cứ gọi là
    - Anh này, chỉ ... thế là nhanh thôi !
    Nhục lắm !
    Chị em ơi ...
    Làm ơn đi !
  2. Tigon2010

Tigon2010 Thành viên mới

Ôi giời ơi, nói thế chứ nói nữa cũng k ăn thua bác ạ. Ng nào có ý thức thì đã chả mặc thế. Hoặc có ý thức nhưng chẳng may thì cũng đành chịu. Ng nào có ý thức chắc chỉ 1 lần duy nhất. Còn ng nào cố tìnhh thì thôi, bác nói cũng phí công. E thì em cũng ác cảm với các cô mặt cứ vô tội rồi toàn mặc váy ngắn cũn. Bó tay. A nào mà vớ phải các cô đấy, lấy về làm vợ thì thôi rồi . khổ thân các anh đó lắm . Lấy về chỉ tổ bổ mắt thiên hạ
  3. xinhxinhxuongpho

xinhxinhxuongpho Thành viên mới

Tớ chả hiểu sao lại ngược hòan toàn với quan điểm của bạn này mới chết.
    Đẹp là phải khoe, cho thiên hạ chết thèm .... trừ truờng hợp bất lực, ko tự tin về bản thân thôi keke
  4. bupbexinhxinh

bupbexinhxinh Thành viên mới

hehe bác nè ko mặc đc váy ngắn như các chị e nên ghen ăn tức ở hả.Uh mà cũng đúng,ngắn vừa thôi cho thiên hạ ko bị đỏ con mắt bên phải,ngứa con mắt bên trái.Có lẽ mùa này các hiệu thuốc tây lại đắt hàng vì dân tình mua Viroto nhỏ mắt hết cả cũng nên ý chứ nhỉ.
  5. Tigon2010

Tigon2010 Thành viên mới

Ấy ơi, quan điểm đẹp là phải khoe có phải là đẹp thì để lộ ra cho thiên hạ thèm k? Nếu mà thế thì tớ chịu.
  6. Tigon2010

Tigon2010 Thành viên mới

7. maseo

maseo GDQP - KTQSNN Moderator

8. ngoclan14102001

ngoclan14102001 Thành viên mới

Đúng là mỗi ng 1 quan điểm, em thì em chịu. K thể nào mà mát mẻ để các anh giai soi đc. Hị hị. Tốt nhất k nên tranh luận
  9. handsome_baby

handsome_baby Thành viên mới

Lại tranh luận cãi nhau. Các bác có đồng ý là ra đường chỉ ngắm gái xinh không???
  10. xinhxinhxuongpho

xinhxinhxuongpho Thành viên mới

khoe đẹp và lộ thô thì lại là hai cái khác nhau. ..
    Mà thèm thì ko phải chỉ giai thèm, gái nhìn thấy người xinh mà mình ko bằng còn thèm bỏ xừ nữa là....
    đây là quan điểm mỗi nguời, e thích chị em mùa này cứ váy Jeans A2D, quần ngố, soóc ngắn luợn cho mát. Thích gì mặc đấy, đôi khi ***y một tẹo thì có sao .... chẹp... hấp đẫn... lôi cuốn..
    .PHải tự tin vào nét đẹp bản thân chứ.( mặc dù nhiều lúc em chả làm đuợc vậy nên chính bản thân cũng thấy mình còn kém tắm, ngưowngx mộ những ngừoi kia lém lém ) .
    Chứ cứ lo " liệu anh ấy có nghĩ mình ko ra gì ko nhỉ?, liệu anh Tigon có đánh giá mình hư ko nhỉ?" ."ôi thế này thì ghê chít "

Khéo anh Tigon cho sang Trung Đông ở đâm lại hợp đấy. Chứ ở phố đất chật người đông mà cứ bắt tu giống đạo HỒi thì e .. khó