1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TRỜI NÓNG. CHỊ EM CHÚ Ý !!!!

Chủ đề trong 'Dancing' bởi KuTi, 11/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xinhxinhxuongpho

xinhxinhxuongpho Thành viên mới

Chị ơi sao chị ko nghĩ mình có thoải mái ăn mặc thì cũng mình ngắm đầu tiên. .. . Quan tâm gì giai chứ ...
    (@ quan điểm)
  2. trungphuong_arc

trungphuong_arc Thành viên mới

Tớ là tớ thích con gái mặc váy ....trông họ hiền thục thật đáng yêu
    hichic...keke...ặ***...
  3. ngoclan14102001

ngoclan14102001 Thành viên mới

Chài ai, em bó tay các bác ở đây rồi. Hị hị. Các bác đọc lại bài đầu tiên mà chủ topic đề cập đi ạ. Lạc đề rồi nhá.
    Chủ đề nêu ra là trời nóng, các chị em mặc váy ngắn quá, hở hết cả những chỗ k cần hở cơ ạ . Chứ em thì em vưỡn mặc váy đều, đẹp mới chết chứ . Nhưng mà hở những chỗ k cần hở thì em chịu . Nhất lại là ở odc chứ, chả hỉu sao mà mỗi lần các chị mặc váy hơi ngắn 1 cái ra nhảy, quạt trần, quạt treo, quạt đứng, quạt tứ lung tung là hất tung hết cả váy lên. Con gái nhìn còn đau mắt nữa là con trai. Các bác giai các bác í lên tiếng cũng đúng.
    Thui, quan điểm của em chỉ có thế. Mỗi ng 1 quan điểm. K nên tranh cãi làm gì. hị hị.
  4. bupbexinhxinh

bupbexinhxinh Thành viên mới

e rất tán thành ý kiến này ạ,công nhận chả phải váy ngắn mà mấy váy dài nhảy ở ODC thì chả còn gì có thể mát hơn đc nữa.Tất nhiên ko cấm các chị e mặc váy ngắn hay váy dài,nhưg đừng xoè quá,ôm ôm một chút cho thiên hạ còn dễ thở hihihi,ko là cứ dẫm hết vào chân nhau mất.
  5. demdinhmenh

demdinhmenh Thành viên mới

eo ơi, bác này sướng thế không biết. Nếu biết học nhảy sướng thế này thì em đã đi học nhảy từ hồi lớp 1 (khổ thân mình dậy thì sớm quá ) Mai đi đăng ký 1 lớp mới được...
    Bác học ở đâu? Cho em cái địa chỉ rồi em mời bác
  6. chua_conick

chua_conick Thành viên mới

7. iame

iame Thành viên mới

Thankz ban Ku Ti da co thien chi nhac nho chi em!
    Cung la 1 cach nhin, mot quan diem de chi em tham khao.
    Nhung noi that voi ban nhe, chi em chung no cung dau cung co lam... nhac the chu nhac nua chung no van cu an mac theo kieu chung no muon thoi... Nghe ban ke le to cung thay toi, nhung muon k bi... nhu the nua thi tot nhat la hoc cach chung song voi dieu do . Chiu duoc thi lo lo lo di, khong thi chac la fai ve nha nam dap chan y chu, hihihi... Vi mua he, ma lai nong... co hoi qua tot cho chi em nao thich the hien, hoac thich ...mat
    Noi chung la ai cha co cai kho cua minh... Chap nhan di cho de song...
    jejeje
  8. Revenge

Revenge Thành viên mới

Kiểm duyệt..........
    được latin_sky sửa chữa / chuyển vào 09:27 ngày 13/06/2007
  9. trungphuong_arc

trungphuong_arc Thành viên mới

kiểm duyệt
    được latin_sky sửa chữa / chuyển vào 09:28 ngày 13/06/2007
  10. CuongHm07

CuongHm07 Thành viên mới

Chả thể nào nhận ra KuTi ngày xưa nữa. Ngày xưa KuTi viết bài ngày nào là thiên hạ đại loạn ngày đó. Còn KuTi ngày nay viết bài không phải là chuối, . . .mà là siêu chuối. KuTi ngày xưa chọc tức thiên hạ thì KuTi ngày nay quan tâm đến chuyện thiên hạ. Những bài thế này mà cũng viết được, chả hiểu KuTi ngày nay là thế hệ gì nữa. Nếu không phải sắp đi tu thì chắc là thế hệ 0x. À hay dạo này đói bài viết quá nên câu đại vài bài cho thiên hạ đỡ buồn.
    Ngày xưa tuy cũng cay KuTi thật nhưng cũng phải phục cách viết bài, nay thì . . .
    Được CuongHm07 sửa chữa / chuyển vào 01:23 ngày 13/06/2007