1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TRỜI NÓNG. CHỊ EM CHÚ Ý !!!!

Chủ đề trong 'Dancing' bởi KuTi, 11/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heotocdo

heotocdo Thành viên mới

nữ mặc váy đúng là số 1, nhìn hiền thục, thuỳ mị, dịu dàng... ai mà chẳng mê. Lúc nhảy các cô váy xoè phất phới nhìn càng đẹp, xem các show biểu diễn mấy cô mặc váy không hà, nói chung là đẹp ôi mê lyyyý. Nhưng trong lúc học hay nhảy giao lưu, váy của các cô thường làm các partner lúng túng, chưa kể có 1 số cô gặp accident trong lúc nhảy như vậy sao mà phiêu nổi hả trời. Mỗi người thì mỗi quan điểm nhưng mình thấy tốt hơn hết mặc sao cho tự tin vào bản thân mình, nếu có diện thì ít ra cũng được sự đồng tình của partner, nhảy mà chẳng có sự đồng điệu coi như xong hàng.
  2. Callalily

Callalily Thành viên quen thuộc

Gớm quá! 1 buổi đi nhảy nhót, chị em nhảy với bít bao nhiu chàng, thế mà phải hỏi ý kiến của từng chàng chắc chả bít mặc gì,ở nhà lun mất
    TRỜI LẠNH RỒI! CHỊ EM VÔ TƯ ĐÊ
  3. salsabeginer

salsabeginer Thành viên mới

Từ bé tớ hay đi tắm biển, nên giờ thấy chị e mặc váy ngắn ngắn dance cũng chẳng sao. Ai mặc váy ngắn mà partner ko đồng ý thì ref trường hợp này nhé
    PS: Ở côngty tớ đang có nhiều cô váy ngắn, quần dùi ngắn lắm, nhìn nhiều quen mắt rồi nên sẽ ko bối rối khi dance đâu => thêm một điểm nữa để ref
  4. tranglq

tranglq Thành viên mới

mùa đông tới nơi roài! chị em ta vẫn ... mặc váy...
  5. hoangpt

hoangpt Thành viên mới

Ủng hộ mặc váy để tớ còn ngắm. Tớ chả biết nhảy thì còn có cái để mà ... làm chứ. Váy đê ... bổ mắt, bổ mồm...