1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TRỜI ƠI CON GÁI HẢI PHÒNG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi dt_vinhvn, 08/04/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dt_vinhvn

dt_vinhvn Thành viên quen thuộc

TRỜI ƠI CON GÁI HẢI PHÒNG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

CHÀO CÁC BẠN!
    ĐẦU TIÊN TÔI XIN LỖI CÁC BAN GÁI HP VÌ ĐIỀU TÔI XĂP NÓI CHẮC SẼ ÍT NHIỀU KHÔNG VỪA LÒNG CÁC BẠN.
    TÔI LÀ MỘT SV TRỌ HỌC Ở HP ĐIỀU ĐẦU TIÊN TÔI BẮT GẶP ĐÓ LÀ SỰ KINH DỊ MÀ TÔI CHƯA TỪNG THẤY CẢNH 1 NGƯỜI VỢ GỌI CHÔNG BÀNG "THẰNG" VÀ CÒN NHIỀU ĐIỀU CO LẼ O TIÊN NÓI RA ĐÂY!.....
    TÔI ĐÃ HỌC Ở ĐÂY 1NĂM VÀ TRỜI ƠI CÁC BẠN GÁI ƠI CÁC BAN LÀ NỖI ÁM ẢNH KINH HOANG CỦA TÔI ....
    TẤT NHIÊN LÀ KO PHẢI TẤT CẢ CÁC BẠN GÁI HP ĐỀU NHƯ THẾ NHƯNG CÁC BẠN GÁI MÌNH ƠI HÃY THỬ KIỂM SOÁT LẠI BẢN TÍNH QUÁ "HIỀN LÀNH " CỦA MÌNH XEM NHÉ!
    THÂN ÁI

vinh
  2. phuonghanquoc612

phuonghanquoc612 Thành viên mới

xin loi
    khong phai vi chung toi tu nhien lai co thai do do dau
    .ttat ca vi dan ong con trai het.sao ho ko xem lai minh di xem tai sao dan ba con gai ho lai nhu vay chu?ho chi biet ban than minh.bay gio dan ba con gai chung toi phai tu bao ve minh chu,khong thi se bi nep ve sau dan ong thi sao.tat ca dan ong con trai hay lai ban than minh di.
    enma
  3. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Chúa ơi! Có mỗi chuyện đó mà bạn đã dám nói về con gái đất Cảng như vậy sao. Hixc,, Hồ đồ quá đó bạn ạ,.,,,,,,,,,,
    Tui yeu nguoi va mong moi dieu tot dep cho tat ca moi nguoi
  4. TinyBlackDove

TinyBlackDove Thành viên rất tích cực

hehee, mấy chuyện như thế ở đâu mà chả có hả bác. Với cả không có lửa làm sao mà có khói chứ. Phương án 1:Ông chồng làm gì quá đáng nên bà vợ mới..... .... túm lại là hoàn cảnh xô đẩy í mà
    Phương án 2: Bà vợ dữ nhưng ông chồng vẫn lấy--> ông chồng lựa chọn sai. Đằng nào thì cũng là lỗi của ông chồng cả
    Ba là ... bác nên nhìn mọi việc với tinh thần gạn đục khơi trong. Ở đâu cũng có người tốt. Bác không thấy là lỗi của bác thôi Nói lun với bác em không phải là ng` HP đâu. Bác có mún bật em thì bật nhưng đừng có kéo các chị hai HP vào đây kẻo mấy bác Mod lại kêu em post bài linh tinh, gây hỉu lầm, tội nghịp em lắm
    Asgard Angel​
    Strong wind, magic mist, to Asgard the Valkyrie flies
  5. cu_lan

cu_lan Thành viên rất tích cực

Con xin các bố. Các bố dẹp ba cái chủ đề vớ vẩn này đi cho con nhờ. Không còn cái gì để nghĩ và nói nữa hay sao.
    Tôi khoá chủ đề này. Nếu có thắc mắc gì thì PM cho tôi.
    Cu lan nhat Hai Phong
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa