1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trong box mình bạn quý ai nhất ?????

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi xuongca311, 29/12/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xuongca311

xuongca311 Thành viên rất tích cực

Trong box mình bạn quý ai nhất ?????

Nói thật đấy nhé, tớ cũng nói thật nè : tớ quý nhất nguyenvietbach,girlyeumautim, haykhocnhe ,sabaga, Đó là những người bạn tớ mới gặp sau khi vào box nhưng mà tớ rất tin tưởng ( y như bạn lâu năm vậy ), còn bạn, bạn quý ai trong box mình ??? nói ra đi, không hết năm rồi đấy, hết năm 2002 rồi, sẽ sang một năm mới, tớ mong box mình đừng ai giận dỗi gì nhau nhé....... Có gì thì nói hết đi, rồi tất cả sẽ qua mà...... Và chúng ta lại là bạn, lại là một box dễ thương nhất ttvn
    hết năm rùi đó, giải quyết hết việc năm nay đi.......năm mới là một chặng đường mới, một thắng lợi mới đấy nhé......

TO THE WORLD U 'RE MAYBE ONE PERSON BUT TO ONE PERSON, U 'RE MAYBE THE WORLD

Được xuongca311 sửa chữa / chuyển vào 29/12/2002 ngày 18:11
  2. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Xuong ca ơi liệu có ý đò gì ở đây không vậy ! Sao cái tên đầu tiên là gì ấy nhở !
    Nói thật nha , trong box mình tớ quý hết , ai cũng tin tưởng . XuongCa rất trong thiện , tớ quý bạn ý ở chỗ này . Ngươimoiden và bắt đầu từ số không tin tưởng tớ và tớ cũng tin tưởng hai người . Còn những người như : Bach , haykhocnhe , emkhongbietyeu , girlandrose...... cảm nhận của tớ mọi người đều tốt cả . Hood nữa , ông bạn này chưa gặp nhưng có lẽ chat rất hợp . Còn lại là Girl , hay bắt bẻ tớ , chặn họng tớ , nói là to tát ngay với tớ nhưng có làm sao , không như thế đâu để nhớ lâu . thù dai vè một người bạn . Tớ quý tất cả mọi người !

3. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Tớ hiểu vì sao Quyên lập ra topic này, tớ xin lỗi vì đã làm cậu và Phương lo lắng. Nhưng tú tực tớ chẳng biết làm sao? Tớ là con người như vậy, luôn thích sự công bằng, nếu tớ thấy trái tai gai mắt là tớ nói ngay, nên có thể có bạn hiểu lầm mình, nhưng biết làm sao bi giờ, tớ ko thể thay đổi. Cũng có thể tớ vì ích kỉ mà làm như vậy, tớ công nhận, tớ rất ích kỉ, thật đó, tính xấu l;ắm phải ko?
    Còn trong box mình, ai tớ cũng quý cả, kể cả sabaga, người mà lúc nào tớ cũng chỉ trích này nọ, hì..........Phương ơi, tôi xin lỗi nha, nhưng nhiều lúc ông làm tôi cáu bỏ xừ................Mọi người đừng nghĩ rằng tớ nói người này người nọ là tớ ghét bỏ người ta, tớ chỉ muốn người đó hiểu xem mình sai hay đúng mà thôi...........Những ai đã bị 1 hay nhiều lần chịu cơn hấp của tớ thì cho tớ xin lỗi nha..............
    If you love me, let me know
    If you don't love me, let you go
  4. nguyenvietbach

nguyenvietbach Thành viên rất tích cực

topic này rất hay mà sao chưa gì nó đã sang trang 2 thế nhỉ
    mọi người ơi năm mới cũng nên nói chuyện cũ chứ nhỉ.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Được nguyenvietbach sửa chữa / chuyển vào 15:21 ngày 01/01/2003
  5. conduoiuoi

conduoiuoi Thành viên mới

Tớ nghĩ là đã là thành viên trong một box thì ai cũng như ai thôi.Thú thực là tuy chưa gặp các cậu ,chỉ nghe về các cậu qua lời kể của xuongca thôi,nhưng tớ thấy quý các cậu lém lém.Tớ rất thích phong cách sôi nổi và thân thiện của các cậu.Và tớ rất mong sẽ có lúc chúng ta..."chạm trán"
    Nhớ đến một người...để nhớ mọi người
  6. internetboy-_-hp

internetboy-_-hp Thành viên mới

vote cho cậu 5 * coi như là chạm trán rồi nha !!!!
  7. nguoi_moi_den

nguoi_moi_den Thành viên mới

Còn tớ thì tớ không quý ai bằng 1 người này cả,làm sao người ấy lại đáng iu đến thế,ngay từ lần đầu gặp tớ đã có cảm tình rùi(tình iu sét đánh đến nỗi đen sì cả người),còn những người khác trong box thì tớ quý như nhau cả(tớ là người rất công bằng mà).Các bạn đoán là ai không?..... hihihihi.......người đó chính là tớ đó.
  8. Bat_dau_tu_so_0

Bat_dau_tu_so_0 Thành viên quen thuộc

Tớ thì mới tham gia nên chưa biết là quí ai cả, hi vọng rằng sau này tớ sẽ quí tất cả mọi người và ngược lại. Mà trong box mọi người có vẻ quí nhau ghê, tinh thần đoàn kết cao quá !
  9. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Thôi tớ với ấy quý nhau , vì tham gia lâu rồi mà chả được ai quý cả ...

PS mang nụ cười đến với mọi người
  10. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

Không thê thảm bằng tôi , đã không có ai quý lại còn bị mọi người ghét nữa chứ

RO BIN HOOD
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa