1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trong nhà có người ngoại tình - mệt mỏi biết bao

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi email_hangnguyen, 02/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. email_hangnguyen

email_hangnguyen Thành viên mới

Trong nhà có người ngoại tình - mệt mỏi biết bao

Hôm nay, không biết đây là lần thứ mấy em phải đèo chị đi rình rùi, mệt mỏi thật đấy. Chuyện này xảy ra với gia đình nhà chị gái nhưng cũng là cú sốc với cả nhà, ai cũng mệt mỏi. Trời mưa, đường ngập lụt ai cũng muốn ở nhà, chẳng ai muốn đi ra ngoài cả nhưng chị - với linh tính của người đàn bà mách bảo chị hay đang hối thúc chị. Chị gọi em - nhìn chị em đành lòng dắt xe ra....đưa chị đi....dù biết rằng nếu có bắt gặp thì người đau lại là chị, chứ không ai khác nhưng vẫn đi vì ở nhà chị còn đau nhiều nữa. Chua chát thay, lần nào em đưa chị là lần đó bắt gặp...Gặp con đó, em không hiểu đàn ông nhìn nó ưa ở điểm gì nữa : đang nuôi con 1 mình vì chồng bỏ cũng do nó lăng nhăng cặp bồ, lăng nhăng luôn với cả chồng của bạn mình và bị ăn tát ngay trên trường - nơi nó công tác......rồi giờ đây khi thấy anh, nó vồ như vồ được của báu.....để lại trong chị những nỗi đau, những lần cãi nhau....những lần đứa con lên 4 hỏi: " mẹ ơi, tại sao bố lại đi với con đó..."
    Không trong tâm trạng chị mà em con đau huống hồ chị, mệt mỏi thật, em muốn giúp chị nhiều nhưng cũng không biết giúp thế nào nữa.
    Anh, chị nào có cách gì giúp em với không ạ??? Tâm trạng em thật sự thấy mệt mỏi và căng lên mỗi khi chị ấy gọi, nhưng không nghe không được. Mà con kia cũng là loại trâng tráo lắm, nó thách chị em bắt gặp, khi chi em bắt gặp rùi nhưng không muốn làm to lên vì nghĩ cho bọn họ thì họ được nước, giờ đây hôm nay chị đã gọi điện tới ông hiệu trưởng của trường Phân viên báo chí - nơi nó công tác để kể hết sự tình. Nhưng nỗi đau sẽ còn mãi
  2. bach_cot_tinh_xinh

bach_cot_tinh_xinh Thành viên mới

sao chị ấy ko nói chuyện với chồng mà vẫn cứ đi rình mò làm gì
  3. lovelykby

lovelykby Thành viên mới

Bỏ cho nó xong, một mình nuôi con cũng đc, còn hơn khổ thế
  4. piero2

piero2 Thành viên rất tích cực

Bảo chị em nhường thôi em ạ . Cách giải quyết tốt nhất là nhường người đàn ông bạc tình cho con đàn bà nhâng nháo .
  5. sunflower_92

sunflower_92 Thành viên mới

Mình cũng đồng ý với bác piero, nhường, mà chắc chắn 2 người này cũng chỉ là mèo mả gà đồng thôi, chị bạn nhường khéo chỉ ở với nhau được 1 thời gian rồi anh đường anh, ả đường ả...với loại người bản chất lăng nhăng như ả kia thì chẳng ở với anh nào được lâu dài đâu.
  6. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Làm gì thì làm, nhưng đừng để ố bẩn tâm hồn con trẻ thế này nhé.
  7. suachuamtxt

suachuamtxt Thành viên mới

e đưa số đt của "con" kia đây cho anh, a "chài" nó cho
  8. meoxxx

meoxxx Thành viên mới

Đồng ý với chị này. Trẻ con có biết gì đâu
    Khuyên chị ấy bỏ ông chồng đó đi. Tiếc nuối gì nữa
  9. kakalot_hau

kakalot_hau Thành viên mới

đưa số điện thoại của con đấy đây em "trài" cho ,
  10. oisoioi

oisoioi Thành viên mới

Chả nhắc gì đến ông chồng. Quả thật là không hiểu chị vợ này nghĩ gì khi mà gốc chả chịu xử lý mà cứ đi xử lý cái ngọn.
    Sai lầm thứ 2 là lôi trẻ con vào chuyện này. Nó đã biết gì đâu mà lôi nó vào chuyện này.