1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trót yêu chồng người

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi bemituot89, 28/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhthuydanhbo

linhthuydanhbo Thành viên rất tích cực

:)):)):)) Đúng quá! Quá đúng! Bác chẳng được gì chỉ được cái nói đúng.[:D] Sự thật nó trần trụi đến khốn nạn như thế mà có người hoa lá cành vào thì kể cũng buồn cười thật. Nhưng nói vậy thì vẫn thấy hơi tội người ta. Em thì không thích cái kiểu này nhưng nói như bác thì nặng nề quá! Cho người ta chút sĩ diện với chứ!
  2. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vậy thì ước muốn người ta bỏ này bỏ kia đến với mình cũng bình thường thôi
    Ôi cái chuyện tình yêu...
    Trên đời này, chắc mỗi em hiểu chuyện tình yêu.
    Hôm nay, mình bonus bài trogn topic này. Bình thường thì còn lâu!
    PS: Em lập hơi bị nhiều topic. Viết 1 thôi cho nó tập trung, không chia ra mất thời gian, nó trôi đi lại phí công lập.
  3. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

mình chẳng bít iu nhưng về cơ bản mình sẽ ko chen ngang vào hạnh phúc của ng khac :D
  4. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

=)) Yêu tinh là từ tôi gọi thay cho vợ của anh chàng kia kìa. Còn nếu đúng từ ngữ khác thì chắc tôi phải gọi cô là "Thúy Kiều" mới phải nhỉ? Gọi thay cho Hoạn Thư í mà!
    =)) Ai bám ai thì tự đọc những gì mình viết ra sẽ hiểu ngay thôi mà!
    =)) Tôi chẳng nói trước gì trong tình yêu, nhưng tôi chẳng ưa những người thích phá hoại gia đình người khác, ít nhất là đến trước khi anh Hoàng tử Bạch Mã của cô xin "Tự tự" dưới chân cô bằng tờ xác nhận ly hôn!
    =)) Anh chẳng yêu ai bao giờ em ạ, cảm ơn em đã quan tâm đến anh!

Chúc em sống thực tế hơn một chút! Và nếu em đủ can đảm thì gọi cho Hoạn Thư và xin lời khuyên xem sao, nhé!
  5. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

dưg mà sinh năm 89 thì tội ngiệt j phải thế, mí lại đàn ông có vợ rồi mà vẫn tán tỉnh các em non xinh cá tính tươi mới là chỉ muốn đổi món trong *** vì chán con vợ xấu xí ở nhà và cái hành động phanh phiu phem đó đc đóng dưới mác là tìn iu. tình yêu được viết hoa rồi bôi đậm nếu thic thì ta in ngiêng cho nó chuận :D
  6. bemituot89

bemituot89 Thành viên mới

chưa bao giờ em muốn làm người thứ ba xen vào hạnh phúc gia đình người khác, cũng như bây giờ đây em không hề muốn chiếm đoạt hay dành anh từ tay người phụ nữa ấy... em viết ra những suy nghĩ những tâm trạng của em thôi. Nếu e đã muốn dành lấy a ấy em đã có những cách của riêng mình và sẽ không viết ra đây để ai đó đọc được đâu... tình cảm thì đâu ai biết trước sẽ yêu ai. Tình yêu cứ tự nhiên đến mà không ai hay...có ai muốn đau khổ muốn là người thứ ba k?
  7. dinhmenh2512

dinhmenh2512 Thành viên rất tích cực

hic hay hay là như thế nào ah?:-"
  8. hoangtan21

hoangtan21 Thành viên quen thuộc

ừh thì trông hay thì bảo vậy thui bạn àh,hi hi.Mình đọc bài của cô bé kia ma bực mình quá.Mình góp ý với cô bé ấy thì cũng kô hoa mỹ cho lắm,nhưng phụ nữ như vậy là dại dột rồi.Bạn cho mình nick yahoo được kô.:-ss
  9. dinhmenh2512

dinhmenh2512 Thành viên rất tích cực

Uh mỗi người có một cách nghĩ và con đường đi riêng. Mình góp ý người ta ko nghe thì thôi. Nằm trong chăn mới biết chăn có rận. Mình chỉ là người ngoài cuộc thôi :)
  10. hoangtan21

hoangtan21 Thành viên quen thuộc

ưh nhưng mà như thế là kô được rồi.Ơ thế hỏi mà kô trả lời àh:-??