1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trụ sở của box Ngô Quyền đây!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi hippopotamusvn2000, 09/09/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Thoi, nghi cho khoe, khong co co^ cho*. vu*o*n~ ddo^ng, ko co box nay thi sang box khac, rut'' e^m deeee

ZORRO
  2. ilovenhatquan

ilovenhatquan Thành viên mới

Là thành viên mới của box TNH , em ko ngờ các thành viên của box mình lại đi nói người ta là vô học, em ghét nhất ai chửi mình là vô học, xét cho đến cùng thì em có thấy box NQ chẳng có vấn đề gì cả, họ vào đây đâu có ảnh hưởng đến box của chúng ta? Nói ra 1 điều gì đó ko hài lòng là bị treo liền, có phải xem lại chính mình ko?
  3. FFVIII

FFVIII Thành viên quen thuộc

Mod xóa mấy bài đả kích ở trên đi. Chủ đề này không phù hợp với TNH thì khóa vào, topic này đang trên diễn đàn của các bạn mà, toàn quyền xử lý.
    Việc định hướng phát triển box, Mod có toàn quyền quyết định. Nếu Mod thấy rằng bài viết nào không phù hợp với box của mình thì có thể chuyển đi nơi khác. Nếu cần thiết thì cấm thành viên đó tham gia box mình Mod cũng có quyền. BQT luôn ủng hộ các bạn.
  4. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Em xin hỏi bác một chút thế nào là phù hợp .bác nói như vậy nghĩa là mod muốn làm gì thì làm còn không biết tôn trọng đến các thành viên ở box khác a`.Các mod trong box TNH chuyên gia treo nick các thành viên box khác .Mỗi box có một phong cách khác nhau nếu cảm thấy không phừ hợp sao trước tin không viết tin hay thông báo cho mọi người .Động một tí là treo nick thế các thành viên box TNH sang các box khác không bị các box khác nói cho mới là lạ
    Mà phải nói thẳng chúng ta ở lứa tuổi học sinh sinh viên ăn nói cũng nên vui vẻ một chút lúc nào cũng mang tính chất đao to búa lớn như box TNh mà hay à.Nói chung là nếu treo các thành viên box khác cũng nên cẩn thận có ngày bị treo lại đấy vì các mod vẫn còn có thẻ bị các admin treo đây.Hay bác admin học TNH nên Tnh nghĩ rằng có wuyền treo các thành viên của box khác
    <SIZE6><RED><FONT style="BACKGROUND-COLOR: orangered">Have u ever been in love?</RED></SIZE6></FONT></FONT>

Được lch_h sửa chữa / chuyển vào 19:09 ngày 14/11/2003
  5. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

Vấn đề là tại sao lại hay treo.Tui htắc mắc nếu box này dở thì sao không bỏ nó đi nhỉ?TẠi sao cứ phải vào mà chọc ngoáy người khác nhỉ.Các thành viên của box NQ xem chừng muốn ngồi lên đầu người khác lắm đây
    In the end
  6. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Chúng tôi luôn luôn hoan nghênh các bạn ở các box khác vào tham gia diễn đàn cùng với box TNH.
    Thẳng thắn phê bình Nhật QUân,Hissbos ,nhất là NQ.Chúng ta góp ý phải trên tinh thần học hỏi và tôn trọng lẫn nhau
    Tôi củng cảnh cáo 1 số thành viên của box NQ,box TNH chúng tôi hoạt động ko giống như cách điều hành hoạt động của các bạn.Chúng tôi ko can thiệp hay chê bai bài xích gì cách quản lý của các bạn thì mong các bạn cũng tôn trọng chúng tôi.Các bạn vào box chúng tôi ăn nói rất ko chừng mực,và sự sai sót chủa chúng tôi đã ko mạnh tay xoá toàn bộ những bài viết này
    Chúng tôi luôn đón chào các bạn,song,mong các bạn hãy tôn trọng chúng tôi
    Tôi sẽ chỉ xoá 1số bài của các bạn,nếu còn tái phạm lần nữa,chúng tôi có quyền lock nick của các bạn!
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  7. lch_h

lch_h Thành viên quen thuộc

Tôi không có ý định muốn treo nick thành viên hay muốn xoá bài bất cứ một ai cả , bạn nói đúng , rằng chúng ta là những học sinh và trong nhiều ngôn từ vẫn chưa được chỉnh sửa . Nhưng bạn lên nhớ rằng chúng ta đã là học sinh cũng đồng nghĩa với việc chúng ta là những người có văn hoá , không thể đem những ngôn ngữ sau lưng để nói lên diễn đàn vì thế không riêng gì mod TNH mà tất cả các mod khác đều làm như thế . Trong việc quản lý diễn đàn một số mod của TNH còn thiếu kinh nghiệm quản lý vì TNH là một box mới thành lập , và cũng mới tham gia TFG . Chúng tôi có thể hơi quá tay khi xử lý thành viên , nhưng vì sao lại như thế các bạn nên nhìn nhận và xem xét tất cả chúng ta đều là những người có nhận thức . Sai thì sẽ sửa và chúng tôi những mod TNH làm tất cả vì một diễn đàn tốt đẹp hơn .Tôi tạm khoá topic trong vòng 48h , nếu các bạn NQ có thắc mắc xin gửi YM cho tôi.
    THÂN ÁI
    tôi thì chẳng là gì cả nhưng tất cả lại là tôi.
    SanU ! Em Yêu Anh
  8. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

ha vẫn cố cãi lí được chưa hiểu ra vấn đề .Có muốn treo thì hơi bị khó đó trừ khi là cố tình thì chịu rồi chứ tôi chả thấy thành viên TNH đáng bị treo chỗ nào cả còn về phần tôi thì tôi làm cái gì cảm thấy tốt cho bản thân tôi thì tôi làm tôi.Ít ra TNH ko đón nhận những kẻ luôn vỗ ngực tự xưng là có học trong một ngôi trường có tiếng tăm.Nhưng thật sự thì rau nào mà chả có sâu huống chi là cả một xã hội thu nhỏ đó.
  9. Frozen_flame

Frozen_flame Thành viên mới

Theo tôi đây là một cuộc tranh luận vô bổ.NQ không thích sao cứ lập topic ở đây làm gì?Người ta bảo nhập gia tuỳ tục,không thích tuỳ tục thì mời vè box NQ thich làm gì thì làm.
    Còn TNH không thích thì đừng đọc làm gì,nếu người ta làm gì phạm quy thì treo.Có gì mà phải lắm chuyện?
    Admin va mod đừng thể hiện mình chỉ là những người chỉ biết treo nick khoá bài chứ?Chả lẽ các vị không có việc gì để làm hay sao?
    Tôn trọng nguyên tắc và luật lệ.
    Đừng chết vì thiếu hiểu biệt
  10. ducquang

ducquang Thành viên mới

Suy cho cùng thì có lẽ như thế thì hơn
    In the end
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa