1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TRỰC CHIẾN MỆT QUÁ

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi marco_vanbasten, 07/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. marco_vanbasten

marco_vanbasten Thành viên rất tích cực

TRỰC CHIẾN MỆT QUÁ

THÔNG BÁO VỚI CÁC BÁC TRONG HPC LÀ ĐÊM QUA BỌN EM NHỮNG THÀNH VIÊN CỦA HPC HIỆN ĐANG HỌC LỚP CNT-41-ĐH PHẢI NGỒI Ở KHU HIỆU BỘ CỦA TRƯỜNG ĐHHH CẢ ĐÊM MỆT QUÁ. SAU KHI VỀ NHÀ EM NGỦ ĐƯỢC CÓ 2 TIẾNG VÌ CÓ NHIỀU NGƯỜI CỨ GỌI CỬA LIÊN TỤC. THẾ LÀ EM TỨC MÌNH KHÔNG NGỦ NỮA VÀ CHẠY ĐẾN HÀNG INTERNET ĐỂ ONLINE THAN PHIỀN VỚI CÁC BÁC
    CHẮC BÂY GIỜ MẤY THẰNG BẠN EM : DEVIL, LADYFIRST, MR_PERFECT, THAN_BAI ĐANG NGỦ NHƯ CHẾT ĐÓ.
    CHIỀU NAY THỂ NÀO CHÚNG NÓ CŨNG A LÔ SÔ LÊN MẠNG ĐỂ ONLINE VÌ NGỦ KHOẺ RỒI MÀ

Van Basten
  2. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Thế hả? Sao chú mới trực một tí mà đã kêu như mìm đấy hả?
    Đau đầu vì tiền - Điên đầu vì tình
  3. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

HEHHEH, TRỰC CAI GÌ, TOÀN NGỒI ĐÁNH BẠC THÔI, LÀM GÌ CÓ TRỰC ĐÂU, VANBASTEN THẮNG, LÊN PHẤN KHỞI KO NGỦ ĐƯỢC, SẢNG SƠM ĐÃ LÊN MẠNG ĐỂ KHOE VỚI BÀ CON ĐÓ...
    MÀ CÁI ÔNG VAN NÀY, NÓI DÀI NOI DAI CHẲNG QUA NOI NHIỀU ĐỂ TRỞ THÀNH MEMBER THƯỜNG XUYÊN HAY SAO THẾ, TOÀN GỬI BÀI LINH TINH, CHẲNG Ý NGHĨA GÌ CẢ???????????????
    maxfire_soldier
  4. marco_vanbasten

Hê hê em nói thế là vì muốn cho mọi người biết trò trực chiến ở trường ĐHHH hay ra phết vì thực sự là hôm qua bọn em chỉ đến điểm danh thôi chứ còn từ 12h30' đến 5h sáng là bọn em quây quần bên nhau ở nhà thằng bạn

Van Basten

5. marco_vanbasten

này đồng chí MAX có biết gì mà nói suốt ngày ru rú ở nhà thì biết cái gì. Chắc tại hôm trước thua nên cay cú nói xấu tui à??

Van Basten

6. MaxFire

HOHHOHO, BIẾT NGAY MUH, BÀ CON THẤY KO???CHƯA GIÈ ĐÃ NÒI CÁI ĐUÔI CHUỘT RA DZÙI, LÀM GÌ CÓ TRỰC CHIẾC GIÈ ĐÂU, TOÀN QUÂY QUẦN ĐÁNH BẠC THÔI, CHÁN CÁC BÁC WÁ, HƯ HỎNG HẾT THÔI...
    CON THẾ NÀY NHÉ, NẾU THÍCH THÌ RỦ CẢ BÁC NEW VỀ ĐÂY ĐÁNH BẠC MỚI HAY, BAC NEW ĐÂU RÙI , BÁC NEW ƠIIIIIIIIIIIIIII
    ĐÊM 30 ANH EM MÌNH LÀM MỘT HỘ ĐÊ, SHOWN NIGHT LUÔN, BÁC ĐỒNG Ý NHÉ......HEHHÊHHHE
    maxfire_soldier
  7. New_Tazzan_new

New_Tazzan_new Thành viên tích cực

Hi'c, trình độ anh em mình dạo này không biết ra sao nhảy, nhưng mà phải công nhận la` học ở trường Hàng hải có cái trò trực chiến vui. Kể cả không phải hôm mình trực nhưng vẫn đến ngồi trực mới vui cơ chứ. Mà anh em thì giết nhau làm gì, phải kiếm cả mấy bác quản sinh hay trực chỉ huy đó, ngồi nó mới phê..
    Ha ha, lâu quá rồi, nhớ lại mà thèm ... Nhớ ngày xưa cả phòng ở KTX đang hết tiền, mà hôm sau lại phải đi ĐS thế là gom tiền lại cho 2 chú mang sang nhà của bọn Lào để kiếm, quả nhiên sáng hôm sau cả lớp đi ĐS ăn chơi xả láng ...
    Bi giờ lên H này toàn 9 cây, phát chán ...
    Mà thôi, bi giờ đang bắt trước Nam Can rửa tay gác kiếm, gột bỏ tội lỗi.. không nhắc nữa ..........

NEW TAZZAN
    Cha mẹ sinh con nhầm thế kỷ,​
    Lạy mẹ con đi trả nợ đời !
  8. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Hic hic, khổ thân em wá, chúng nó gạ gẫm em, cái thằng thần bài, 1 thành viên của HPC nó chăn của em mất 1 lít, làm em sáng nay không có chiền ăn sáng.
    Max đánh bài đã kém mà cứ to mồm đòi lập hội à???
    Sao mấy hôm đánh với Devil toàn thua???
    Vanbasten đâu rùi, hôm nào anh em mình phục hận, cho thằng thần bài bít thế lào nà nễ độ, khè khè
    Devil
  9. MaxFire

HEHEHHEH, SAO LẠI PHẢI HÔM NÀO, THICH THÌ HÔM NÀO ANH EM MÌNH CŨNG TRỰC CHIẾN, NHƯNG NHẤT ĐỊNH PHẢI CÓ BÁC NEW MỚI VUI, CHO CHỦ HỘI LÊN HN BẰNG QUẦN ĐÙI LUÔN, NHƯ THẾ ZOMBIE MỚI CÓ VIỆC ĐỂ LÀM..HEHHEHHEH
    maxfire_soldier
  10. New_Tazzan_new

New_Tazzan_new Thành viên tích cực

MaxFire a`, định kiếm "khứa" ở Hà Nội hả, hề hề,.. đợi nhé .....

NEW TAZZAN
    Cha mẹ sinh con nhầm thế kỷ,​
    Lạy mẹ con đi trả nợ đời !