1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trưng cầu dân ý về lịch offline của hụi Gà Sg đêêê

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi boysaigon, 25/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Trưng cầu dân ý về lịch offline của hụi Gà Sg đêêê

Tui xin phép 2 mods bely@ và tanic@ nhà mình để hỏi ý kiến dân gà nhà mình về chuyện off nhé? Theo bà con thì chúng ta nên off thời điễm nào là thuận tiện nhất? Ban ngày hay buổi tối? Một tháng mấy lần và chương trình off nên thế nào cho hay và không trùng với những box khác?
    Bà con cho ý kiến nhé.

Tell me when will you be mine, tell me Quando Quando Quando, we can share the love devine, Please don't make me wait again... When will you say yes to me...
  2. belysymbol_0209

belysymbol_0209 Thành viên quen thuộc

đây là 1 ý kiến rất hay ....... rất đáng để chuồng gà nhà ta tham khảo đấy nhờ ......... các bác mauc ho ý kiến đi nào ...
    yêu nhau chưa hắn ở bên nhau đã hạnh phúc , mình có thể hy sinh vì hạnh phúc của người mình yêu
  3. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

boysaigon@,
    Họp offline vui thật đó. Nhưng cũng rất khó khăn khi tổ chức. Phụ thuộc nhiều người lắm. Nội dung và hình thức nữa chứ.
    tanit@ chỉ muốn tổ chức off như một buổi nói chuyện thân mật , hỏi thăm tình hình sức khỏe, học tập, cuộc sống. Có sự trao đổi thông tin giữa các member, như những người bạn. Đêm tình bạn. Tiến xa hơn nữa? Được chứ.
    1 tháng 1 lần hay 2 lần? Địa điểm và thời gian sẽ thay đổi linh động theo từng thời điểm. Có một người bạn thân gần nhà, có một người bạn thân học chung cấp 1,2,3,học chung đại học, công việc. Bây giờ, mình cũng có những người bạn mạng, ảo mà ko ảo.
    boysaigon@ khi nào anh cưới vợ, anh em sẽ kéo nhau tới chúc mừng nha. Tiệc free, ko phong bì mang đi, có phong bì mang về. J

I want what's best for you
    And if there's something else that you're looking for
    I'll be the first to help you try

4. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Thường thì người ta tổ chức ít nhất 1 tháng một lần. Hình thức tổ chức cũng phong phú đa dạng. Không phải nhất thiết mình phải tổ chức hoàn toàn khác người ta đâu, nếu có thêm những nét riêng thì hay. VD bên kia có màn ôm hun thắm thiết, sao hội gà mình không bắt chước nhỉ!
    Sắp tới Jeno thi rồi, chả đi đâu được. Gần cuối tháng 6 mới xong, chán chết!
    Jeno
    If a star would fall everytime I think of you, the sky would be empty by now.
  5. boogiewoogie

boogiewoogie Thành viên mới

Hic.. hay là tổ chức 2lần/ tháng... 1 buổi là ngày, 1 buổi là đêm.. như thế cho fair-play.. hi` hi`.. để tui lên trường gùi.. trốn đi chơi cho zễ.. ..
    chứ mà tổ chức buổi túi hết , không hẳn mọi người dễ đi hơn đâu .. nhìu người bận học thêm, chạy show zới bồ, rồi kẹt gđình v.v...
    Còn buổi sáng????
    -Đâu fải sáng nào cũng có tiết
    -Rất ít người học thêm buổi sáng
    -Nắng quá, hông fải là giờ lý tưởng du hí với pồ
    -dễ tuồn ra khỏi nhà
    Theo Boogie thì thế đấy !!!!!

Why do birds, suddenly appear, everytime I am near...
  6. boysaigon

rôm rả quá hén?
    nhưng vẫn chưa ra được vấn đế, vì người đưa ý kiến nhiều nhất nên là 2 mod nhà ta, và thu thập cũng là 2 bác ấy. Tui thì thấy thế này: Buổi nào cũng ổn cả, nhưng làm sao cũng phải tránh giờ học, vì chuyện học vẫn trên hết chứ, đúng không? Còn buổi tối thì ổn hơn 1 chút, vì mọi người đều đã học xong và đi làm về, còn chuyện chạy sô hay học thêm gì đó thì đành tự thu xếp dzị. Lâu lâu tổ chức 1 buổi dã ngoại đi chơi nguyên 1 ngày cho thêm thoải mái. nói thật với các bác gà nhà mình, tui đã đi làm, nên tui ủng hộ buổi tối á, và 1tháng 2 lần.
    Hanh phuc la dau tranh
  7. boysaigon

to tanic@: tui nói tui cưới dzợ hùi nào dzậy kìa? sao tanic@ biết hay dzị? mà ăn hổng có free đâu à nghe
    Hanh phuc la dau tranh
  8. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Bà bạn hiền của tui hông đi đêm đuợc nên kiu đi ngày hen. Hè chắc cũng nên tổ chức một vài buổi ban ngày cho bà con tham gia chứ mấy sếp hen!
    Bà Boogie ơi, tui cá vài ngày nữa bà đổi nick tiếp cho coi. Chừng nào đi offline nghe người ta gọi nick bà thành Bugi (trong xe máy á) tui bảo đảm bà đổi nick liền!
    Jeno
    If a star would fall everytime I think of you, the sky would be empty by now.
  9. Gatgu

Gatgu Thành viên rất tích cực

He he... Tớ đồng ý
    Mắt em to
    K0, mắt anh to
    K0 tin 2 đứa chập mi đo
    Mắt chưa chạm mắt môi đã chạm
    Mắt nhắm lại rồi làm sao đo?
  10. christy166

christy166 Thành viên mới

Christy đề nghị 1 tháng 2 lần , mà Christy thường rảnh buổi tối hơn nên chọn buổi tối.