1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trưng cầu mới dành cho các chị muốn yêu đây!!

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi nguoi-xa-la, 03/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoi-xa-la

nguoi-xa-la Thành viên mới

Trưng cầu mới dành cho các chị muốn yêu đây!!

Các bạn gái đang muốn yêu ơi !! Các chị muốn lấy chồng ta hay tây nào??? Hãy trả lời thật sự để chúng ta có kết quả thật chính xác nhé !!! ( đừng có ngại )

Được username sửa chữa / chuyển vào 19:57 ngày 13/01/2003
  2. TienTramHauTau

TienTramHauTau Thành viên mới

Hê hê. Trật rồi, câu hỏi và chủ đề không hợp nhau. Có lẽ bạn phải thêm hai cái như sau mới ổn:
    - Yêu ta lấy tây
    - Yêu tây lấy ta
    Tiền trước, trảm sau, hậu tâu
  3. nguoi-xa-la

nguoi-xa-la Thành viên mới

Có gì là sai chứ??? Tui hỏi đúng chứ sao gi?? Phải không các bạn!!! Tui hỏi đây là chuyện thật sự chứ không phải vì phương tây giàu mà nhào vô
    chờ ngày mai tươi sáng
  4. TienTramHauTau

Hê hê, thì bạn "treo đầu dê, bán thịt chó" chứ còn gì nữa. Tiêu đề hỏi người đang yêu, câu hỏi lại là đòi cưới. Thời buổi bây giờ người ta phân biệt hai từ yêu và cưới rõ ràng lắm
    Mà câu hỏi của bạn chắc rất khó với chị em. Đa số chị em có biết mùi tây đâu. Ngay cả "sống thử" với anh em ta mà nhiều bà còn chối phắt thì lấy đâu ra kinh nghiệm mà so sánh tây với chả ta
    Còn bạn nói đến chữ "giầu có" thì lại là bàn về "mục đích" rồi, chứ không phải là chữ "muốn"
    Tiền trước, trảm sau, hậu tâu
  5. lienchau79

lienchau79 Thành viên mới

Tay hay ta dieu do co gi la quan trong dau ban? ban trong la chung ta yeu ai va chon ai kia....thoi di ngay nay yeu va cuoi la 2 chuyen khach nhau ma, ....
  6. PopMetal

PopMetal Thành viên mới

Em có 2 tình huống thật trăm phần trăm:
    1.Một thằng bạn em sang Pháp học cưa dính một iem Tàu, sau đó lập tức "đồng hóa" nó!
    2.Một nhỏ bạn (đen một cái là trước đây nhỏ này chơi hơi bị hay) sang Mỹ học bị một thằng Mỹ cưa dính. Em đe^'ch biết là nó có bị thằng Mỹ đó "đồng hóa" hay chưa, nhưng cái cỉu yêu đương bên đấy thì hơ hơ, thôi em cứ hát bài Tiễn bạn lên đường trước cho nó vậy.
    Đọc xong, có bác giai nào nói Tây hay Ta cũng vậy thì em xin kính bác là thanh niên thời đại ạ. Em thì em psedo-hiện đại, bên ngoài thì tỏ vẻ quan điểm gái nhà ta yêu đương cưới xin Tây Tàu gì cũng ổn cả, nhưng thực ra cứ nghĩ đến chuyện một thằng Tây to gấp 3 đè lên chúng nó là em cứ gọi là cay cay! Cay rồi đâm ra khinh, ai chửi em phong kiến em chịu.
    Tình huống đầu tiên thì lại...quá ổn. Em hoan nghênh và ủng hộ nhiệt liệt, không chỉ mỗi mình nó mà còn cả những bác giai nào có ý định đấy. Nhưng mà các bác cứ phải cẩn thận, không phải cứ ào ào, nhỡ gặp chuyện gì thì phí đời giai đấy ạ!

Iem đang tập pơi, các bác thông cảm!
  7. TienTramHauTau

Hê hê, bác có muốn "trả thù" chúng nó bằng cách "đè" lên một con Tây to gấp 3 lần bác không ạ [
    Về khoản này thì tớ xin khiếu ạ
    Tiền trước, trảm sau, hậu tấu