1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trưng cầu ý kiến các bác

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi DjepKoj, 07/02/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quoctuankid

quoctuankid Thành viên rất tích cực

Nhìn tóc ngắn xanh đỏ tím vàng nhiều rồi thành nhàm, giờ nhìn tóc dài với tóc đen lại thấy thích [:D]
  2. BuuXuu

BuuXuu Thành viên mới

Tớ nói đùa, chứ bạn nào để tóc đen chắc là xinh lắm [:D]

Djepkoi hãy để tóc đen , vì các nhẽ sau:
    - Bản thân mình: lần đầu nhìn thấy bạn gái mình hồi đó gần như bị chinh phục hoàn toàn: tóc đen và dài, móng tay cắt gọn gàng, k0 sơn vẽ, giữa 1 rừng chân dài tóc đỏ móng tay hồng gớm guốc ở phòng tiệc, cô ấy thật sự nổi bật nhất (bạn Djepkoi tâm đắc với ca này:)>-)
    - Nhìn tóc ngắn xanh đỏ tím vàng nhiều rồi thành nhàm, giờ nhìn tóc dài với tóc đen lại thấy thích
    - Một phiếu cho con gái tóc đen
    - Em theo bác
    - ... (updating)
  3. thanhtungvcb

thanhtungvcb Thành viên mới

Câu trả nhời của mình là: Thích hay ko thích còn ph ụ thuộc vào nhiều thứ, chứ ko thể căn cứ vào mỗi màu tóc đựoc.

Theo cá nhân của mình, bạn cho mọi nguời xin 500đ ảnh của bạn ở hiện tại, để có thể khuyên bạn là có nên nhuộm tóc ko, và nên nhuộm màu gì.
    Bạn cho xin tấm hình của bạn đựoc không? Có hình mới biết đựoc khuôn mặt bạn tròn hay trái xoan, tóc bạn dài hay ngắn, ngắn tới đâu, dài tới đâu, từ đó mới nói đựoc là có nên nhuộm màu ko, nên nhuộm màu A hay mầu B
  4. loslotus153

loslotus153 Thành viên mới

Đây là kiểu tóc bạn gái mình này, tỉa ít, dày và đen bóng, cũng hợp với và cá tính ăn mặc của cô ấy. Người k0 tinh ý thì sẽ cho là giản dị, chứ thực ra để kiểu này cực cầu kì, phải chăm sóc cẩn thận và chi nhiều tiền để dưỡng tóc.
    Việc đánh giá 1 ng để tóc đen hay nhuộm là hiện đại hay truyền thống hơi... thiển cận: vì bạn gái mình tính tình năng động, công việc phải giao tiếp nhiều với tụi Tậy, hay chơi thể thao mạo hiểm, đi du lịch bụi 1 mình... Mà mình thấy ng cứ băn khoăn về việc ng khác đánh giá ngoại hình của mình thì khó mà đẹp đc lắm. Tạm thời bạn chủ topic để tóc đen đi, đến khi nào cảm thấy tự tin vui thích với việc nhuộm tóc thì hãy đi nhuộm, nhưng lưu ý cái chuyện để chân tóc đen lòi ra nhé, nhìn cẩu thả lắm...
  5. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

a ĐG , ra là ko ......... gay vẫn có gf
  6. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Tôi cũng thấy y như vậy.

Cô chủ topic khó mà đẹp được lắm. Lúc nào cũng lo lo lắng lắng, cái rụt rè, lấm lét nó lộ ra ngoài, chẳng còn thấy đẹp ở đâu nữa cả.
  7. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

bẽn lẽn có nét duyên của bẽn lẽn mà , m muốn cũng ko đc
    Chả như mình , ở nhà mama chửi như chó cho ngu người đi vì : Tao nhìn mày xấu như ma cấu ấy .
    Thế mà con bé vẫn hớn hở : rõ ràng mình rất xinh đẹp cơ mà , sao mẹ nói thế ? Quá hớn hở và vui vẻ với vẻ ngoài của mình , hoàn toàn hài lòng về ngoại hình dù bị mama nói thế .
  8. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

"Bẽn lẽn" khác với "phập phồng lo lắng, rụt rè, lấm lét" chứ bạn.

Như bạn đấy, bạn có tí phập phồng lo ngại nào đâu. Vậy là đã đẹp ở nét hớn hở, vui vẻ, thoải mái, tự tin về bề ngoài của mình rồi.
  9. yongfu

yongfu Thành viên quen thuộc

Mình chả biết người khác nghĩ sao. Mình thích nhất tóc đen.

Coi như làm khảo sát vậy nhé.
  10. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

Da bạn có trắng ko? Nếu da trắng mà tóc lại rất đen thì quá đẹp rồi, da ko trắng nhưng mịn cũng đẹp.
    Mình chẳng có cảm giác thích hay ko thích chuyện con gái nhuộm tóc. Mình thường hay nhìn tổng thế, ko để ý lắm màu tóc, trừ khi nó choé choẹ, đập vào mắt

P/S: Bạn đã nghe nhóm nhạc The Corrs chưa? Cô em út của nhóm nhạc đó - ca sỹ chính Andrea rất duyên dáng và nổi bật với mái tóc đen, mượt. Mình thích cô này[r32)]
    Bạn nghe thử 1 bài nhé, trong clip dưới đây là cô áo đỏ

[YOUTUBE]j44rM0rcAAQ[/YOUTUBE]