1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trưng cầu ý kiến các bác

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi DjepKoj, 07/02/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. loslotus153

loslotus153 Thành viên mới

Túm lại mình chỉ cần biết việc bạn đưa thêm thông tin bí thư đảng uỷ là chứng tỏ suy nghĩ cứ ai ngồi đc vào cái ghế ấy thì việc họ để ý tóc tai ng ta là đáng để ng nhuộm toc phải suy nghĩ chứ gì.
    Cái đỏ đỏ: mình hiểu thêm 1 điều về tư duy của bạn: ng lãnh đạo khoảng mấy chục ngàn ng thì chắc là chủ doanh nghiệp. Tư duy kiểu này về giới kinh doanh và chính trị thì k0 dụ dỗ đc ng ta mua rượu Tây Ban Nha đâu bạn.
  2. kakalot_hau

kakalot_hau Thành viên mới

Nếu mà chủ tịch tỉnh thì chắc chắc chắn ko thể có số lượng người lớn như thế được, còn ************* thì mình nghĩ chắc cũng hơi khó....
  3. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

Nói thật , ngày xưa da mình trắng , dáng mình chuẩn , tóc đen mượt dày như quảng cáo săn siu bồ kết , thế mà chỉ các bà các cô khen mình xinh khen mình đẹp còn lừa của mình chẳng ai khen . Bjo da ko trắng như trước , dáng ko chuẩn như trước , tóc thì nói thật là xơ xác gãy rụng đủ điều ( thầy giáo mình có biệt danh là hói còn thốt lên : Ng ơi , thầy nghĩ có khi e hói đầu trước thầy ) nhiều đêm mơ thấy mình bị hói đầu cơ là đủ biết mức độ rụng tóc như nào mà bjo ai cũng bảo nhìn xinh hơn , đẹp hơn , lứa trẻ trẻ cũng bắt đầu khen rối rít tít mù , các bà các cô đương nhiên vẫn khen .

Chả có cái công thức chung cho đẹp xấu đâu nàng xinh đẹp ah , ko phải da trắng như tuyết môi đỏ như son là đẹp . Đôi khi răng hô , chân vòng kiềng , mắt lươn , mũi tẹt mà biết cách làm mình xinh hơn thì đó cũng là đẹp rồi