1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trưng Cầu Ý Kiến, Các Thành Viên Mạnh Dạn Góp Ý.

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi OneO, 17/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Doan_Chi_Thuy_new

Doan_Chi_Thuy_new Thành viên mới Đang bị khóa

Quick à,
    Không phải chuyển các chủ đề vào box đại dương ( là cái thùng rác lớn ở TTVNOL - rác ở đây có thể phục hồi được) mà chuyển nhà mới cho các chủ đề thôi. Ví dụ chuyển cái chủ đề ''Ngựa...'' của tôi vào tản mạn Sài Gòn, hay ở đâu đó mà các bạn thấy hợp lý ... hì... (hay xóa đi cũng được, nhưng hơi tiếc cái công trang điểm nó loè loẹt từ hồi Tết đến giờ mà bỏ cũng uổng, hic...).
    Hội thoại ở Yahoo cũng được, thời gian bắt đầu là 22g đến lúc nào mệt hết ...thấy đường để đọc thì kết thúc.
    YM : doanchithuy
  2. QUICK

QUICK Thành viên rất tích cực

bác nói 22h nhưng ngày nào ? Thứ bẩy hay chủ nhật , chủ nhật thì em hơi bịi bận , khoảng 8h tối bên VN dc không?
  3. QUICK

QUICK Thành viên rất tích cực

gor oi nếu rảnh thì vào chung một chút luôn nha , bao giờ em về thế ?
  4. OneO

OneO Thành viên mới Đang bị khóa

hôm nay em hơi vội, tranh thủ chạy vào họp tí với các bác.
    Em rất tán đồng những ý kiến của bác saint:
    1. Box ko nên hạn chế chỉ những chủ đề về TPHCM. Cái này mở đường cho những chủ đề giao lưu với các thành phố khác. Đồng thời sẽ tạo không gian cho những đề tài về văn thơ, truyện ngắn trong tương lai nữa.
    2. Ý kiến mở topic CLB Tiếng Pháp của 2 bác saint và gor thì em ok thôi. Nhưng phiền 2 bác phụ trách nó cái nhẫy. Vì thú thật em Tiếng Pháp chỉ biết mỗi câu: Je t' aime avec tout mon coeur.
    3. Có bác nào biết thêm thứ tiếng nào thì cứ mở. Em học tuốt.
    4. Còn topic võ thuật thì hơi mệt. Vì em chả biết võ với bao gì cả. Dưng nếu bác nào biết thì cứ thượng đài, em thỉnh giáo tới bến.
    5. Chuyện dời chủ đề em đã nêu tên hết các chủ đề nên dời ở bên kia rồi ( em có để cái link ở bài đầu của chủ đề này cho tiện rồi đấy ). Các bác duyệt lại, cái gì thấy nên để thì để, cái gì ko thật cần thì move đi cho xong.
    Thế thôi, giờ em phải biến đây. Tối về bàn nhiều hơn.
    À, quên, em cũng cạn lại ly này với bác saint nhá . Được bác chiếu cố thật là may mắn của em đấy ạ.

Comes Like A Sigh From History To The Human Mind... ​
    T.T.N. - A.I.+
  5. Aura

Aura Thành viên mới

Aura có 1 góp ý nhỏ: đã có chủ đề Tin tức Sg. Sao ko có 1 chủ đề phụ đi kèm để thành viên thảo luận về các tin tức ấy? Và cũng nghĩ như 1 số bạn, là bạn Doan Chi Thuy nên gộp các chủ đề tin tức lại vì như thế sẽ tiện lợi và có chất lượng hơn. Ko nên vì lí do box chưa có nhiều người tham gia mà tạo chủ đề mới liên tục 1 cách ko cần thiết như vậy.