1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TRUNG TÂM ANH VĂN THIẾU NHI UY TÍN?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi tructientran, 29/04/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hongthienn

hongthienn Thành viên mới

Em thấy các bé học ở trung tâm IEG đó ak. nghe nói lớp tầm 10 bé thôi, học với giáo viên nước ngoài á, mà hiện tại trung tâm đang có chương trình khuyến mãi đó ak.
  2. nganhanguyen

nganhanguyen Thành viên quen thuộc

Cho con tiếp xúc với giáo viên nước ngoài từ nhỏ để bé có thể tập phất âm chuẩn cũng như nhanh nhẹn hơn trong phản xạ giao tiếp, mình được người quen giới thiệu khóa học cho các bé thiếu nhi ở trung tâm anh ngữ ILI q10 nên có đưa bé đến test và học thử, mình khá hài lòng với cách dạy ở trường và về phần giáo viên người bản xứ nên mình cũng an tâm. Bé học với môi trường thân thiện, vừa học vừa chơi nên khá thoải mái mà ko lo áp lực.
  3. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

Chương trình thiếu nhi danh cho bé thì mình được biết ở ILI quận 10 gần công viên lê thị riêng đó. Nói cho các mẹ là trung tâm đó cũng hơi khó tìm nhé , mình nên tìm hiểu địa chỉ kỹ rùi mới tới nhé. Mặc dù thế nhưng trung tâm dạy anh văn cho mấy bé hay, giáo viên nước ngoài và có cô trợ giảng cho bé nữa đó. ILI chỉ dành cho bé vào thứ 7 và chủ nhật thôi mẹ ah. Mẹ nào muốn cho con học anh văn thì tham khảo xem nhé. Ở đó ưu tiên hỗ trợ học phí cho em bé lắm
  4. lenganquynh

lenganquynh Thành viên tích cực

Chương trình thiếu nhi danh cho bé thì mình được biết ở ILI quận 10 gần công viên lê thị riêng đó. Nói cho các mẹ là trung tâm đó cũng hơi khó tìm nhé , mình nên tìm hiểu địa chỉ kỹ rùi mới tới nhé. Mặc dù thế nhưng trung tâm dạy anh văn cho mấy bé hay, giáo viên nước ngoài và có cô trợ giảng cho bé nữa đó. ILI chỉ dành cho bé vào thứ 7 và chủ nhật thôi mẹ ah. Mẹ nào muốn cho con học anh văn thì tham khảo xem nhé. Ở đó ưu tiên hỗ trợ học phí cho em bé lắm
    sunshineofmylife thích bài này.
  5. nhadongduong

nhadongduong Thành viên mới

Anh văn thiếu nhi ở ILI quận1 0 dạy vui và chất lượng. Giáo viên bản ngữ và có một cô trợ giảng cho mỗi lớp nữa đó các mẹ. Mình muốn cho con học thì mẹ tham khảo và tìm hiểu thử nhé. ILI chỉ có một cơ sở duy nhất ở công viên lê thị riêng thôi nha mọi người.
    sunshineofmylifemaitrucphuongdo thích bài này.
  6. maitrucphuongdo

maitrucphuongdo Thành viên mới

ILI có chương trình giảm giá cho thiếu nhi , hiện tại học phí của khóa học cho bé giảm 50% đó ah, bé học trong 72h 18 tuần đó mọi người.
  7. thutranggiang

thutranggiang Thành viên tích cực

ILI ngay công viên lê thị riêng có nhiều khuyễn khãi cho bé, học phí thấp và lớp học vui nhộn và năng động.
  8. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

Theo mình thì mỗi trung tâm đều có một phương pháp giảng dạy riêng cho trẻ. Lúc đầu, mình tham khảo thông tin trên mạng thấy cũng hoang mang, ko biết lựa trung tâm nào cho bé...phân vân mãi thì được bạn bè giới thiệu cho bé qua ILI. Khi trực tiếp cho bé học bên này thì mình đã cảm nhân được chất lượng của trung tâm, bé nhà mình hoạt bát hẳn ra và còn luyên thuyên các câu hay các bài hát tiếng anh mà bé được học trên lớp với các thầy cô. Có hôm thầy giá cho chơi trò đố chữ trên lớp về nhà bé bắt ba mẹ chơi cùng bé môn này , mà tỏ vẻ thích thú lắm từ vựng mỗi ngày cũng được trợ giảng ghi chú cẩn thận vào tập..Nói chung là mình cảm thấy an tâm khi con đi học về mà mang bài tập làm với vẻ hứng thú là mình hài lòng nhất, Bên này gừi thông tin về cho gia đình mỗi tuần nữa, nên nhà mình gửi bé học bên này rất yên tâm!
  9. tranquoccuong

tranquoccuong Thành viên tích cực

Uy tín, chất lượng phải kể đến ILI. 100% giáo viên nước ngoài đứng lớp suốt khóa học luôn đấy, có trợ giảng người Việt nữa nên học khá là tốt, nhanh tiến bộ
  10. yentuyet57

yentuyet57 Thành viên mới

Mình cũng một vote cho trung tâm anh ngữ ILI.