1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

trung tam dao tao dj t2studio , day hoc dj quan ninh , day hoc dj mien bac , day hoc dj hai phong

Chủ đề trong 'Nhạc Rap và Hiphop' bởi zizizi_hip, 27/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zizizi_hip

zizizi_hip Thành viên mới Đang bị khóa

Chào mừng bạn tới Trung Tâm Đào Tạo DJ T2 STUDIO. Bạn thích nhạc DJ, bạn thích nghề DJ, và bạn muốn trở thành DJ ? Và bạn đang tìm một nơi để học hay nói cách khác là một nơi tin cậy để đào tạo nghề DJ cho bạn ?

Trung Tâm Đào Tạo DJ T2 Studio 2011. Rút kinh nghiệm năm 2010 vừa qua, T2 Studio hứa hẹn sẽ dạy cho bạn một chương trình ngắn gọn, đầy đủ, dể hiểu, thực hành 100% trên CDJ, buổi tối các bạn sẽ cùng chúng tôi đến CLub để TRỰC TIẾP THỰC TẬP tại CLUB.

Đặt biệt để tạo niềm tin cho các bạn yên tâm trước khi vào học tại T2 Studio chúng tôi, các bạn có thể cùng chúng tôi đến Club mà các DJ sẽ dạy cho bạn trước khi vào học tại T2 Studio. Tại vì, để đào tạo ra một DJ tương lai thì đòi hỏi một điều không thể thiếu ở người thầy là đã và đang đi làm, thì họ mới có được những kinh nghiệm quý báo để truyền lại cho bạn.

Hiện tại T2 Studio chúng tôi có 4 DJ đang làm việc tại các Club tại Hà Nội sẽ trực tiếp dạy cho các bạn và ngoài ra chúng tôi có thêm 3 DJ phụ giảng giám sác quá trình học của các bạn.

56 ngõ 651 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội ( Tòa nhà 4 tầng, Gần trường ĐH Kinh Doanh Công Nghệ HN )

Với các thiết bị hiện đại:
    Phòng cơ bản:
    CDJ Pioneer 400 + Mixer Pioneer 400.
    CDJ Pioneer 800S + Mixer Pioneer 600.
    CDJ Pioneer 800mk2 + Mixer Pioneer 700.

Phòng nâng cao:
    CDJ Pioneer 1000MK3 + Mixer Pioneer 800 + Denon PMA-715RG + Loa Pioneer S-D99 + Headphone Technics 1200.
    Thanh Hải
    KINH NGHIỆM NGƯỜI ĐI TRƯỚC: HIỆN TẠI HƠN 90% CLUB TẠI VIỆT NAM ĐIỀU SỬ DỤNG CÁC THIẾT BỊ HIỆN ĐẠI NHƯ: CDJ 1000MK3, CDJ 900, CDJ 2000, MIX 800... VÀ ĐIỀU ĐÁNG NÓI LÀ, CŨNG HƠN 90% CÁC BẠN HỌC TRÊN CÁC THIẾT BỊ ĐÃ LỖI THỞI, CHO NÊN CHÚNG TÔI ĐÃ ĐẦU TƯ CHO HỌC VIÊN CỦA T2 CHÚNG TÔI CDJ 1000MK3, MIX 800 ĐỂ CÁC BẠN CÓ THỂ SỬ DỤNG MỘT CÁCH THÀNH THẠO VÀ TỰ TIN KHI ĐI LÀM.

Hiện tại chúng tôi sở hữu mặt bằng rộng rãi, thoáng mát. cho nên rất thuận tiện cho các bạn ở xa. Các bạn có chổ ở ngay tại trung tâm. Rất thuận tiện học tập và tiết kiệm được nhiều khoảng chi tiêu khác.
    dio

NẾU BẠN MUỐN TRỞ THÀNH DJ THỰC THỤ, HÃY ĐẾN T2 STUDIO CHÚNG TÔI.
    Lưu ý: Đối với các bạn thật sự muốn theo đuổi nghề DJ thì hãy tìm hiểu thật kĩ, trực tiếp đến để tìm hiểu nơi mình muốn học ( Tai nghe không bằng mắt thấy).

Hãy gọi trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và giải đáp thắc mắc của bạn:

DJ Taylor 0975.666.595

or

DJ Alviss 01.228.228.822

DJ Tài 01238.666.595

DJ Phát Nike 094.338.2279

HÃY THỂ HIỆN SỰ ĐẲNG CẤP CỦA BẠN CÙNG T2 STUDIO CHÚNG TÔI
  2. lequyen

lequyen Thành viên mới

UP cho các bác nè..............................
  3. pr0stylevn

pr0stylevn Thành viên quen thuộc

up cho cái nghề DJ