1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm dạy IELTS uy tín

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi tranthimyle, 16/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huatien78

huatien78 Thành viên mới

Bên công ty mình thì ko bắt buộc có bằng IELTS nhưng mình đang có định hướng sẽ chuyển qua 1 công ty khác làm, Họ yêu cầu bằng IELTS 6.0 nhưng với khả năng của mình thì chắc chắc là ko đến được đó. Mình thấy gần Công ty mình có TT anh ngữ IEG nên mình thử hỏi và tham gia học lớp IELTS Foundation. Mình học được thời gian rồi thấy ở đây khá ổn, lớp học ko quá đông tầm dưới 10 người, lại dễ trao đổi với giáo viên hơn.
  2. ngoduykhanh11

ngoduykhanh11 Thành viên mới

Hiện tại mình đang làm cho 1 công ty của Việt Nam liên doanh nước ngoài..trước kia mình cũng có học qua tiếng anh cũng có luyện thi toiec nhưng giờ Công ty mình đòi hỏi có bằng IELTS, mình cũng có tìm hiểu trên mạng nhiều trung tâm anh ngữ cũng rất tốt nhưng học phí lại cao, có người bạn giới thiệu cho mình sang IEG học, khi đến trung tâm mình nghĩ trung tâm cũng nhỏ thì ko biết giảng dạy thế nào..thấy mấy bạn tư vấn bên đó cũng rất dễ thương tư vấn, hiện tại có 1 lớp IEG sắp khai giảng nên mình thử đang kí học, qua tuần đầu tiên mình nhận thấy giáo viên giảng dễ hiểu và nhiệt tình nên mình quyết định học tiếp..hiện tại mình đang học lớp pre IELTS 2, và mình rất thích.
  3. nguyensihuan90

nguyensihuan90 Thành viên mới

Bây giờ tìm trung tâm giảng dạy tiếng anh cũng ko khó như trước..trên đường 3/2 và Sư Vạn Hạnh quận 10 mở rất nhiều trung tâm anh ngữ, mình đi qua chổ gần bệnh viện 115 thấy có TT IEG mà mấy lần online có nhớ bình luận cũng khá tốt ở TT này nên mình ghé đăng kí..thấy mấy bạn bên đó tư vấn và hướng dẫn, mình thấy thích và đã đăng kí học, qua thời gian thấy có tiến bộ ^^..Cảm ơn chúa..mình bắt đầu thích chổ này rồi
  4. thatcong1

thatcong1 Thành viên mới

Bạn thử tham khảo trung tâm anh ngữ IEG Đức xem như thế nào. Học ở đó vừa chất lượng mà học phí cũng rẻ nữa. Bạn mình dâng học tại trung tâm đó nè. nghe nó nói tiếng anh mà thấy ham lắm cơ. Mình đang định đi học giao tiếp ở đó trước rồi chuyển sang luyên thi IELTS để sau này khi ra trường sẽ tìm được một công việc ưng í nhất.
  5. meoomeoo

meoomeoo Thành viên mới

có nhiều chỗ học Toeic lắm, thấy nhiều bạn nói Trung tâm IEG luyện thi Toeic ok lắm,với lại có mấy đứa bạn cũng ôn ở đó đứa nào thi cũng được hết, mình cũng đang tính qua đó đăng ký học nek, bạn cũng luyện toeic thì qua đăng ký chung luôn, biết đâu học chung lớp ah
  6. letankien

letankien Thành viên mới

Ở TPHCM thì có nhiều trung tâm tốt luyện ielts lắm bạn. Mình cũng đang ôn thi ielts tại trung tâm IEG và thấy khá hài lòng. Chất lượng giảng dạy tốt, gv nhiệt tình và luôn theo sát bạn, các thầy cô nước ngoài dạy speaking hay,chia sẻ nhiều kinh nghiệm thi ielts cho bạn, tạo điều kiện phát triển trình độ nói của bạn lên lắm. Cơ sở vật chất còn mới lắm. Bạn đăng ký bên đây thử xem sao. Chúc bạn học tốt nha.
  7. hoangbao_le_22

hoangbao_le_22 Thành viên mới

Học Toeic thì cũng không khó lắm, vấn đề là bạn phải siêng học với lại có sự giúp đỡ, chỉ bảo của giáo viên nữa. Bạn có thể tham khảo tại IEG, giáo viên bên đây có kinh nghiệm luyện thi Toeic nhiều năm rồi đó, các bạn học ở đây ai cũng tiến bộ, bản thân mình cũng thế. giáo viên lại dễ gần nữa, mình không hiểu j cứ thoải mái hỏi mà k ngại luôn á.
  8. thaibach_michael

thaibach_michael Thành viên mới

Mình cũng loay hoay tìm chỗ luyện IELTS thì được giới thiệu học bên IEG, thấy cũng tò mò nên cũng qua đăng kí xem sao. Mình thấy ở IEG dạy mạnh nhất là về 2 kĩ năng Nghe - Nói đó.
  9. thingonn

thingonn Thành viên mới

Mình tìm đến trung tâm IEG với mong muốn học được các kỹ năng thi IELTS để từ vốn tiếng Anh sẵn có, mình có thể đạt điểm số cao nhất trong khả năng và mình cảm thấy quyết định này là đúng đắn. Bài giảng của thầy cô giáo ở đây, theo ý kiến của mình, là thực sự hiệu quả và dễ hiểu, mình không cần phải nghe giảng quá nhiều, không cần phải làm bài thực hành ở nhiều sách, không phải tìm hiểu nhiều trên mạng về cách học IELTS mà chỉ thực sự chú tâm luyện viết và nói theo những kỹ năng cô cung cấp cho mình. Có thể điều này chưa hẳn đã đúng với mọi học viên, nhưng cô giáo đã truyền cảm hứng cho mình rất nhiều để mình luôn tìm cách phát triển vốn tiếng Anh sẵn có của mình lên những trình độ cao hơn nữa.
  10. thanhnam07

thanhnam07 Thành viên mới

Mình nghe nói ở IEG luyện IELTS cũng được lắm, cũng tính đăng ký học mấy khóa để tốt cho công việc làm sau này nek