1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm dạy IELTS uy tín

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi tranthimyle, 16/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. letankien

letankien Thành viên mới

Ở TPHCM thì có nhiều trung tâm tốt luyện ielts lắm bạn. Mình cũng đang ôn thi ielts tại trung tâm IEG và thấy khá hài lòng. Chất lượng giảng dạy tốt, gv nhiệt tình và luôn theo sát bạn, các thầy cô nước ngoài dạy speaking hay,chia sẻ nhiều kinh nghiệm thi ielts cho bạn, tạo điều kiện phát triển trình độ nói của bạn lên lắm. Cơ sở vật chất còn mới lắm. Bạn đăng ký bên đây thử xem sao. Chúc bạn học tốt nha.
  2. phathoang12

phathoang12 Thành viên mới

Mình nghe nói ở IEG luyện IELTS cũng được lắm, cũng tính đăng ký học mấy khóa để tốt cho công việc làm sau này nek
  3. AoThunTinhYeu

AoThunTinhYeu Thành viên mới

Mình đang cần luyện thi lấy bằng IELTS, nghe nói IEG luyện IELTS tốt lắm tỷ lệ thi đậu cũng tư đối, quan trọng là mình tiếp thu như thế nào và 1 phần cũng do cách dạy nữa đúng ko?. Có 1 số người bạn mình tư vấn qua bên này học, bọn nó thi rồi đậu hết ^^. Nên cũng kích thích mình dữ lắm. Mình cũng muốn tham gia IEG này ra sao.
  4. thanhquyenn

thanhquyenn Thành viên mới

1. Mình từng là học sinh giỏi lớp chuyên Anh nhưng kiến thức tiếng anh của mình và cách phát âm của mình lại ko chuẩn…có thể mình chỉ giỏi dịch hay viết..Mình sợ lâu dần ko đụng đến tiếng anh nó sẽ bị mai mọt mất..vì vốn dĩ rất thích tiếng anh nhưng công việc của mình thì lại ko hay dùng đến chúng, mình rất khó khăn để tìm đến trung tâm giảng dạy vì mình ở Quê lên thành phố, mình cũng tìm hiểu và hỏi han nhiều nghe nói 503 Sư Vạn Hạnh có TT IEG nên mình đăng kí học, đúng là học tiếng anh giáo khoa khác xa với Tiếng anh ở trung tâm…Mình được học với giáo viên Bản Xứ, họ phát âm chuẩn và làm mình thấy tò mò và thích thú..mình thích học như vậy..giờ với mình nói tiếng anh phát âm khá chuẩn và ko còn khó khăn nữa..Sắp đến mình dự định sẽ xin qua 1 công ty nước ngoài làm 1 phần giúp mình được trao dồi thêm vốn tiếng anh và sở thích của mình, có thể nó sẽ giúp mình rất nhiều trong cuộc sống.
  5. leyenchi_666

leyenchi_666 Thành viên mới

Mình có đứa e đang luyện Toeic tại IEG đó, nghe nói giáo viên dạy được lắm, thường xuyên dò bài cũ, hướng dẫn nhiệt tình, còn cho các bạn thêm tài liệu bên ngoài để về ôn thêm nữa á.
  6. letankien

letankien Thành viên mới

Mình dự định lấy chứng chỉ IELTS vì có mong muốn đi học Thạc sỹ ở Anh vào năm sau. Tuy nhiên lý do thứ 2 cũng là vì mình thực sự không biết chính xác trình độ tiếng Anh của mình ở đâu, nên mình nghĩ thời điểm này là thích hợp để học luyện. Lúc đầu mình không biết đến trung tâm IEG và nhưng sau 1 tuần học thấy cũng giống các trung tâm khác nên mình tìm hiểu trên mạng và thấy nhiều thí sinh thi IELTS đạt điểm số khá cao là 7.0 đã từng học ở IEG nên mình đã tin tưởng tiếp tục đăng ký học cho đến giờ. Thêm vào đó, giáo viên nước ngoài của trung tâm IEG cũng khá ấn tượng, theo nhận định của mình.
  7. tookyyoo

tookyyoo Thành viên mới

Tớ cũng luyện Toeic ở một vài nơi, nhưng tâm đắc hơn có trung tâm IEG, ở quận 10 á. Hồi trước mình cũng được người khác giới thiệu qua đây để học, học thấy được lắm. Giáo viên tận tâm, hướng dẫn tỷ mỉ, giúp bạn có hứng thú học nhiều hơn.
  8. giabao_le

giabao_le Thành viên mới

Ở đâu cũng có thể luyện IELTS cả quan trọng hơn là khả năng tiếp thu của bản thân ra sao thôi, chọn trung tâm nào dễ học dễ hiểu thì học ko cần thiết phải TT chuyên nghiệp hay có trang thiết bị hiện đai. Mình đang học tại TT IEG đường Sư Vạn Hạnh mình thấy ở đây học tốt, đôi khi bên ngoài ko cần quá PRO nhưng cách họ giảng dạy và cách họ tiếp cận học viên của mình, mình thấy rất hài lòng, hiện tại mình đang học và sẽ học tiếp
  9. lytieukhanh

lytieukhanh Thành viên mới

Lần nào dạo forum tiếng Anh cũng thấy các bạn feedback khá nhiều về IEG hen, mình công nhận và đồng tình 2 tay 2 chân với mọi người là IEG rất được luôn, mình đang học khóa thứ 4 IELTS ở đó, đầu năm sau có thể tự tin đăng ký thi luôn. Bạn nào chưa biết về trường thì nên tìm đăng ký đi nhen. Có rất nhiều khóa học, đặc biệt là có lớp chuyên về phát âm, được học với người nước ngoài, khai giảng liên tục. Mọi người có thể gọi trực tiếp để được tư vấn (08 38620088 or 08 38620077)
  10. tranthienbao

tranthienbao Thành viên mới

Mình biết IEG quy mô ko tầm cỡ nhưng chất lượng thì đảm bảo nha , mạnh về IELTS nên tốt cho bạn nào cần du học đó.