1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm dạy IELTS uy tín

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi tranthimyle, 16/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenlamkhanhvy

nguyenlamkhanhvy Thành viên mới

Mình đang luyện bên ILI quận 10 , nhỏ bạn mình giới thiệu, ở đây được học với giaó viên nước ngoài, hi vọng mình sẽ đạt điểm cao trong kỳ thi sắp tới.
  2. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

Bạn phải tìm trung tâm có 100% giáo viên bản ngữ và có kinh nghiệm mà học nhé.
  3. sunuthuyduong

sunuthuyduong Thành viên mới

Mình thì học theo anh chị mình, anh chị mình bảo chỉ có ILI là tốt thôi, cố gắng hết sức để được đi nước ngoài với anh chị ;-);-):-)kakaka:-p
  4. thaohien123

thaohien123 Thành viên tích cực

Nếu tìm trung tâm để luyện IELTS thì mình thấy ILI quận 10 dạy hay lắm .
  5. khucmat

khucmat Thành viên mới

Ở Tp.HCM bạn có thể ghé qua trung tâm IEG bên quận 10 á. Chương trình học với giáo viên nước ngoài nhiều, giáo viên là người Mỹ người Anh không ah
  6. tuyetnhung912

tuyetnhung912 Thành viên mới

Dạo này đi xin việc hầu như họ đòi hỏi có bằng TOIEC hoặc IELTS càng tốt có thể là do cái lĩnh vưc của mình nó buộc vậy. Cũng ko mấy khó khăn để tìm kiếm 1 trung tâm dạy học chỉ là mình cũng lo lắng ko biết ở nơi nào mình thật sự cần. Mình ko tìm hiểu quá lâu để đăng kí học ở trung tâm, mình đăng kí học tại IEG Sư vạn hạnh, lớp ko quá đông, ko quá ồn ào, vị trí trung tâm quận 10, học phí ko quá cao. Mình đang học và cảm thấy hài lòng.
  7. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Trước e mình cũng giống như các bạn vậy, vất vả trong công việc học A.V, tìm học đủ các trung tâm ngoại ngữ từ chi phí,giá cả,giáo viên bản ngữ….. nhưng thực sự tiếng anh là 1 môn ko dễ nuốt , trong khi nó cần IELTS 6.0 gấp vì sắp phải đi du học. Mà tìm hoài đến hoa mắt chóng mặt luôn ko pít học ở đâu. Do bạn bè giới thiệu mình biết được có trung tâm ICES cho những người mất căn bản như mình và chuyên luyện IELTS , TOEIC, TOEFL, giao tiếp……mình hốt nó zô liền, dù j thì có ng quen giới thiệu cũng chất lượng hơn vì ngta đã học qua rồi, giờ nó đi được năm mấy rồi nên cũng dần ổn định. Cũng nhờ thầy cô luyện kỹ 60 đề luận, 100 đề nói…. và sát sao trong quá trình học nên nó mới đủ level mà đi đc đó chớ. Bạn alo sđt trường hỏi học nha 0913335203
  8. huongduonghoa1994

huongduonghoa1994 Thành viên mới

Bạn thử đến trung tâm Anh ngữ TOMe xem như thế nào, các khoá học bên trung tâm chất lượng lắm, đảm bảo đầu ra cho mình luôn, nếu bạn đang cần học cấp tốc bạn có thể đến trung tâm và tham khảo qua một vài lớp học kèm tại trung tâm. Mình thấy bên trung tâm có phương pháp dạy hay và học phí bên trung tâm cũng khá ổn nữa. bạn có thể đến trực tiếp để được tư vấn. hoặc gọi điện thoại đến trung tâm.
    --- Gộp bài viết: 19/12/2015, Bài cũ từ: 19/12/2015 ---
    Bạn đến TOMe xem sao. nghe nói bên trung tâm có mở các lớp dạy kèm chất lượng lắm á.
    ởm các lớp dạy k
  9. phuonggglee

phuonggglee Thành viên mới

Không biết học trung tâm có chất lượng không nhỉ?
  10. lytieukhanh

lytieukhanh Thành viên mới

Cách học tiếng Anh của mình là tham gia các CLB nói tiếng Anh như Master's Cup, Drink and Talk …cũng là cách để nâng cao khả năng nói của mình nữa. Về việc tìm nơi học IELTS, thì mình đang học ở IEG, nơi này luyện writing và reading rất hiệu quả cộng thêm các bí quyết thầy cô chia sẻ, điều này sẽ giúp tiết kiệm thời gian và vốn từ vựng cũng từ đó mà tăng lên.