1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm giải quyết kiện cáo| Đóng góp ý kiến| Yêu cầu, đề nghị |Set Title| Kiểm duyệt Bài viết | N

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi mat_troi_ha_noi, 16/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. socolagirl

socolagirl Thành viên mới

Mod cho em hỏi ai là người sáng tác ra cái thông báo số 9 này đấy ạ!
    Ngay ngày sinh nhật em, em vô cùng hâm mộ tác giả của thông báo này! Quả là tài năng xuất chúng mà!
  2. socolagirl

socolagirl Thành viên mới

mod làm ơn cho em hỏi nick Violet262 của em Mod nào lock ạ? Em qua bên HĐ ko thấy mod nào thông báo trách nhiệm?
    Nick ấy hôm nay post đúng 1 bài mà bị lock với lý do xúc phạm thành viên
    mà Mod MTHN nhanh tay thật, vừa 20 ngày giảm hẳn xuống còn 15 ngày, em post 2 bài mà mod đã thay đổi xong
  3. solohanoi

solohanoi Thành viên mới

Gửi thông báo số 9!
    Theo ý kiến cá nhân tôi nhận thấy thế này.
    Một diễn đàn lớn mạnh là do hội tụ được rất nhiều thành viên, các thành viên đó thường xuyên phải online, trao đổi, trò chuyện với nhau...
    Một diễn đàn phát triển tốt nhờ đến đội ngũ quả trị mà cụ thể ở đây là các Admin và các Mod. Nó cũng giống như một tập thể có tổ chức, nếu người cầm đầu có trình độ và khả năng điều hành tốt thì diễn đàn sẽ phát triển tốt, nếu trình độ thuộc dạng thiếu iốt thì chỉ phí tiền các đơn vị tài trợ mua host để tồn tại diễn đàn.
    Lại quay về thông báo số 9. Đáng lẽ ra bạn Mod nào đó đưa ra thông báo quyết định một vấn đề gì cho cả một tập thể bạn nên thử tìm hiểu họ cần gì, được gì trong một quyết định đó. Tôi thấy một vài Mod hình như do bệnh "tuổi trẻ tài cao" lần đầu cầm được một cái quyền điều hành các bài viết của các thành viên trong diễn đàn này nên có thể có lạm quyền một chút, nhưng các bạn cứ thử đặt mình vào vị trí một thành viên trong một tập thể có một người điều hành như bạn thôi, bạn sẽ cảm thấy thế nào? Đưa ra một quyết định theo cảm tính, tự bản thân mình thấy đúng là đưa ra chứ không cần biết mọi người đón nhận nó thế nào ( Cái này gọi là tự sướng ). Bạn đã từng là một học trò, chắc chắn bạn hay bạn thân của bạn đã từng 1 lần làm 1 bài kiểm tra và kết quả cùng với cách trình bày tương tự người bạn khác trong lớp nhưng bạn lại bị điểm thấp hơn, lúc đó bạn cảm giác thế nào vì một giáo viên có quyền cho điểm mình. Bạn đã đủ tuỏi hiểu biết, nếu người cha hay người mẹ hay 1 thành viên lớn nào đó trong gia đình bạn đưa ra 1 quyết định không bàn bạc trước với bạn mà bạn không đồng ý nhưng ép bạn phả thực hiện bạn thấy cảm giác mình thế nào?
    Các bạn đừng lạm dụng quá cái quyền của mình mà làm mất đi tình cảm của những thành viên nhiệt tình xây dựng diễn đàn, làm sai với những mong muốn của người đầu tư cho sự tồn tại và phát triển của diễn dàn này.
    Nếu quy định thời gian tồn tại vậy tôi nghĩ bạn nên có thêm 1 quy định số lượng thàn viên có trong 1 topic để quyết định số 9 của bạn đầy dủ ý nghĩa hơn, giống như là chống lũ thì chống từ đầu nguồn í mà
    Rất mong các bạn hiểu được mọi thành viên đang cần gì ở các bạn.
    [nick]
    Được solohanoi sửa chữa / chuyển vào 23:01 ngày 27/02/2008
  4. nicobietyeu

nicobietyeu Thành viên mới

Mod set giùm em cái tít : Lên chùa từ thủa 13.
    Thanks mod
  5. nuoc_da

nuoc_da Thành viên rất tích cực

Nhờ Mod set hộ cái title :
    Nước Đá, Thành viên Hâm Hâm nhất nhà Sagittarius ,Sắp xa 16085387 rồi :(
    [nick]
    Được nuoc_da sửa chữa / chuyển vào 18:14 ngày 29/02/2008
  6. baby_lity

baby_lity Thành viên mới

Mod ơi cho em hỏi cái ạ...Em tìm mãi mà không thấy nhà Kim Ngưu,phải chăng là chưa có ai xây nhà này ạ???
  7. mat_troi_ha_noi

mat_troi_ha_noi Thành viên rất tích cực

Nhà Kim Ngưu đây mà "
    http://www9.ttvnol.com/forum/lamquen/1000296.ttvn
  8. taplamnguoilon

taplamnguoilon Thành viên mới

Topic Spam - CHủ Topic và một số nick Spam khác trong này sẽ bị treo nick cảnh cáo.
    Trước khi lock 1 topic nào đó mod nên đọc kĩ đi chứ , Mỗi người 1 cách nghĩ khác nhau . Tôi lập topic đó hoàn toàn ko có ý spam , đừng có đánh đồng mọi thứ giống nhau chứ .
    Và Mod đừng có lock lun nick nài vì nó ý kiến nhé !
    Như ngày xưa mod W hạn chế nick zumzum của tôi chỉ vì tôi hỏi vì sao đó mà !
    Đúng là Mod bây h to thật !
  9. thuy1305

thuy1305 Thành viên mới

Mod ơi, set hộ em cái này với ạ
    Không ... Không ... và Không ....
  10. ScoupleF

ScoupleF Thành viên mới

Mod set giúp cái title: "Thịt chó - Mắm tôm"