1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm môi giới tình yêu John Steve - Cầu Ô Thước - nơi tình iu bắt đầu...

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi JohnSteve, 21/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. JohnSteve

JohnSteve Thành viên rất tích cực

Trung tâm môi giới tình yêu John Steve - Cầu Ô Thước - nơi tình iu bắt đầu...

Theo như thống kê của Cục Thống Kê Quốc gia của nước Đông Ti Mo (East Timor), một trong những cục thống kê được tin tưởng nhất hiện nay trên toàn thế giới, thì còn người càng giàu có càng có lòng từ thiện. Điều này ngược hẳn với những gì chúng ta biết, rằng những người càng giàu có thì càng keo kiệt, tham lam, ít nhân tính.Tớ vào ttvnol lâu lắm rồi, từ khi mới có ttvnol. Ngày xưa ở Thảo Luận quán, liên tục vi phạm pháp luật nghiêm trọng cho nên bị tù chung thân. Sau khi vượt ngục thì ít vi phạm hơn nên còn sống sót đến hôm nay. Thật không ngờ là lại có hẳn một box cho Phú Thọ. Và lại càng không ngờ hơn nữa, là vào đây không lâu mà tớ đã tìm được tình yêu của mình, đó là Tereda_2010 [​IMG][​IMG]. Nhưng mà, vui duyên mới, tớ cũng không quên làm từ thiện, cái này là hoàn toàn phù hợp với thống kê trên đây.Cho nên, tớ quyết định mở một trung tâm môi giới tình yêu cho box Phú Thọ. Gọi vậy cho nó hợp thời đại, ngày xưa các cụ nhà mình gọi là làm mai mối (hay sang hơn thì gọi là Quan Mai). Các bác zai, bác gái trong box nhà mình muốn tìm 1/2 của mình thì hãy vào đây ghi danh, đóng lệ phí, đưa thông tin chi tiết. Nếu ai có hình ảnh trong box rồi, thì sau khi ghi danh, tớ sẽ toàn quền dùng những hình ảnh đó để quảng cáo, giới thiệu. Ai chưa có hình ảnh thì phải gửi lên tớ mới môi giới được. Vì là đồng hương cho nên, lệ phí rất rẻ. Tớ đang nghĩ, khi nào nghĩ ra nên lấy bao nhiêu/1 trường hợp thì sẽ đăng ngay.Nào, các bác zai, bác gái, nhào vô nào. Ghi tên nhanh lên, số bác gái trong box có hạn thôi. Ai đến sau thì chịu nhá.Trung tâm phục vụ khách theo phương châm, first come first served.Trân trọng kính báoGiám Đốc Trung Tâm, JohnSteve
  2. changconai

changconai Thành viên mới

Chà?o bĂc Johnsteve
    Qù?a thẶt bàc ko hĂ? danh là? nhưfng ngươ?i 'à?n anh 'i trước, bàc 'àf mang lài cho con em 'ất tĂ? mẶt diĂfn 'à?n thẶt hay, thay mf̣t cho anh chì em chưa cò 1/2 kia cuà? mì?nh hiẶn 'ang ơ? VN cà?m ơn bàc nhè
    Em xin mành dàn 'fng kỳ trước với bàc trong mùc nà?y vì? hiẶn tài em chưa cò mẶt 1/2 nà?o cà?, ngay cà? 1/4 cùfng chf?ng cò nẮt bàc à
    Bàc giĂp em với nhè nhưng em cò mẶt tiĂu chuĂ?n nhò? thĂi, chf?ng là? em thì? yĂu rẮt nhiĂ?u rĂ?i, cứ thẮy con gài là? thìch liĂ?n à?, nhưng khĂ? cài thĂn em chf?ng cò ai yĂu em cà? vì? những ngươ?i con gài sau khi nòi chuyẶn với em xong thươ?ng bà?o với em rf?ng " Anh lài nòi 'ù?a em rĂ?i, ai anh cùfng nòi dẮi thẮ kia à? " xong rĂ?i out em luĂn. Em rẮt khĂ? thĂn bàc à hic hic hic ...... Do vẶy tiĂu chuĂ?n 'Ă?u tiĂn cù?a em là? ngươ?i con gài 'ò phà?i tin nhưfng gì? em nòi ra là? thẶt và? ko bà?o với em rf?ng em 'ang nòi dẮi hò ̣
    Bàc giùp 'ược thì? giùp em với nhe bơ?i vì? em tù?i thĂn lf́m rĂ?i bàc à, cứ cài 'à? nà?y thì? cò lèf em thẮt hứa với Ăng bà? cù nhà? em thĂi anh à vì? hai nfm nưfa em phà?i lẮy vợ 'ò, nẮu ko cho ra ơ? riĂng thì? chẮt em ...........
    Kìu em nhè
  3. changconai

changconai Thành viên mới

Chà?o bĂc Johnsteve
    Qù?a thẶt bàc ko hĂ? danh là? nhưfng ngươ?i 'à?n anh 'i trước, bàc 'àf mang lài cho con em 'ất tĂ? mẶt diĂfn 'à?n thẶt hay, thay mf̣t cho anh chì em chưa cò 1/2 kia cuà? mì?nh hiẶn 'ang ơ? VN cà?m ơn bàc nhè
    Em xin mành dàn 'fng kỳ trước với bàc trong mùc nà?y vì? hiẶn tài em chưa cò mẶt 1/2 nà?o cà?, ngay cà? 1/4 cùfng chf?ng cò nẮt bàc à
    Bàc giĂp em với nhè nhưng em cò mẶt tiĂu chuĂ?n nhò? thĂi, chf?ng là? em thì? yĂu rẮt nhiĂ?u rĂ?i, cứ thẮy con gài là? thìch liĂ?n à?, nhưng khĂ? cài thĂn em chf?ng cò ai yĂu em cà? vì? những ngươ?i con gài sau khi nòi chuyẶn với em xong thươ?ng bà?o với em rf?ng " Anh lài nòi 'ù?a em rĂ?i, ai anh cùfng nòi dẮi thẮ kia à? " xong rĂ?i out em luĂn. Em rẮt khĂ? thĂn bàc à hic hic hic ...... Do vẶy tiĂu chuĂ?n 'Ă?u tiĂn cù?a em là? ngươ?i con gài 'ò phà?i tin nhưfng gì? em nòi ra là? thẶt và? ko bà?o với em rf?ng em 'ang nòi dẮi hò ̣
    Bàc giùp 'ược thì? giùp em với nhe bơ?i vì? em tù?i thĂn lf́m rĂ?i bàc à, cứ cài 'à? nà?y thì? cò lèf em thẮt hứa với Ăng bà? cù nhà? em thĂi anh à vì? hai nfm nưfa em phà?i lẮy vợ 'ò, nẮu ko cho ra ơ? riĂng thì? chẮt em ...........
    Kìu em nhè
  4. whynotmoney

whynotmoney Thành viên mới

@changconai: Chời ơi, chú thiếu thốn thế àh. Đến 1/4 cũng không kiếm nổi sao? Vậy 8/1 àh quên 1/8 có không đó, hix hix, tội nghiệp nhỉ
    @bác John, changconai đã nhanh chân đăng kí trước rồi, nhưng nghe lời tự bạch của chú ấy thì có lẽ em phải đăng kí double luôn bác ạh, giúp em nhé!
  5. whynotmoney

whynotmoney Thành viên mới

@changconai: Chời ơi, chú thiếu thốn thế àh. Đến 1/4 cũng không kiếm nổi sao? Vậy 8/1 àh quên 1/8 có không đó, hix hix, tội nghiệp nhỉ
    @bác John, changconai đã nhanh chân đăng kí trước rồi, nhưng nghe lời tự bạch của chú ấy thì có lẽ em phải đăng kí double luôn bác ạh, giúp em nhé!
  6. dzero

dzero Thành viên mới

Không biết là bác Steve có mát tay không nhỉ? Bác mà làm mối cho tớ được em Hili thì tớ phục bác sát đất, hi hi...
  7. dzero

dzero Thành viên mới

Không biết là bác Steve có mát tay không nhỉ? Bác mà làm mối cho tớ được em Hili thì tớ phục bác sát đất, hi hi...
  8. JohnSteve

Cảm ơn những khách hàng đầu tiên của Trung Tâm! Lúc làm thủ tục, đầu tư để mở TT, tôi cứ sợ sẽ lỗ vốn. Thật không ngờ mới đó mà đã có những khách hàng đầu tiên. Tuy nhiên, thưa các quý khách hàng, tôi có mấy điều muốn thưa:1. Các khách hàng phải để lại thông tin (đặc biệt là nghề nghiệp, trình độ, hình ảnh, bác nào vi-deo thì càng tốt) thì tôi mới có thể mai mối được chứ. Đến gạ gẫm các cô, các cô ấy hỏi anh ấy trông thế nào, làm gì? lương cao không? mà tôi ngọng thì thất bại ngay từ vòng gửi xe đạp rồi.2. Các quý khách vào đây để tìm hạnh phúc trăm năm, cho nên phải bình tĩnh mới được. Cái chính là cuối cùng tìm được người mình thích, chứ không nên vội vã. Chịu khó cô đơn thêm ít ngày nữa đi.3. Các bác gái xinh đẹp của box! Tớ lang thang có một đoạn trên các con phố Phú Thọ này mà đọc đương vô số những than phiền, rằng là đang cô đơn, rằng là đang trống vắng, rằng là muốn sớm có người iêu. Sao các bác không tham gia vào đây nhể? Tham gia đi chứ!!!
  9. JohnSteve

Cảm ơn những khách hàng đầu tiên của Trung Tâm! Lúc làm thủ tục, đầu tư để mở TT, tôi cứ sợ sẽ lỗ vốn. Thật không ngờ mới đó mà đã có những khách hàng đầu tiên. Tuy nhiên, thưa các quý khách hàng, tôi có mấy điều muốn thưa:1. Các khách hàng phải để lại thông tin (đặc biệt là nghề nghiệp, trình độ, hình ảnh, bác nào vi-deo thì càng tốt) thì tôi mới có thể mai mối được chứ. Đến gạ gẫm các cô, các cô ấy hỏi anh ấy trông thế nào, làm gì? lương cao không? mà tôi ngọng thì thất bại ngay từ vòng gửi xe đạp rồi.2. Các quý khách vào đây để tìm hạnh phúc trăm năm, cho nên phải bình tĩnh mới được. Cái chính là cuối cùng tìm được người mình thích, chứ không nên vội vã. Chịu khó cô đơn thêm ít ngày nữa đi.3. Các bác gái xinh đẹp của box! Tớ lang thang có một đoạn trên các con phố Phú Thọ này mà đọc đương vô số những than phiền, rằng là đang cô đơn, rằng là đang trống vắng, rằng là muốn sớm có người iêu. Sao các bác không tham gia vào đây nhể? Tham gia đi chứ!!!
  10. JohnSteve

@whynotmoney: ngày xưa, chú lang thang vào TT của anh là anh bực mình lắm đấy, vì hồi đó chú còn là vô danh tiểu tốt. Nhưng hôm nay khác rồi. Vật đổi sao rời. Anh mới xem thiên văn, thấy chú sắp làm quan to. Muốn iên ổn làm ăn chắc là phải nịnh chú một tí, mới chú vại bia hơi . Sau này TT của anh làm ăn mà không có các quan như chú bảo kê e là sẽ gặp nhiều rắc rối. Riêng phần chú, anh đã nhắm sẵn cô cháu gái xinh đẹp mĩ miều của anh cho chú roài. Cứ thế mà làm, nhé?