1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm ngoại ngữ nào tốt nhất Sài Gòn?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi dirosemimi, 21/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hinhnhueya

hinhnhueya Thành viên tích cực

học mấy chỗ rồi, chổ nào cũng chỉ được một khóa rồi nghỉ vì không khí lớp học chán quá chảng ai chịu nói. nhưng qua ili học thì mình thấy hoàn toàn khác nhé, du các ban mắc cở không chịu nói thầy củng biết cách tạo những trò chơi vui vui trong lớp để giúp các bạn nói . bây giờ mình thấy yêu tích tiếng anh hơn rồi . huy vọng đầunăm sau mình cũng đạt được điểm ielts như chi gái mình.hhiiiiii. mình xin vote cho ILI
    anhnangbanmai thích bài này.
  2. tranhungg

tranhungg Thành viên mới

Mình biết trung tâm IEG dạy tiếng anh cũng tốt đó bạn, học phí cũng không quá cao đâu, mà được học với giáo viên nước ngoài ak.
  3. ngocquynh13

ngocquynh13 Thành viên mới

Nếu bạn mải mê đi tìm cái gọi là tốt nhất thì bạn đã sai rồi. Không có khái niệm tuyệt đối đâu, mình học ở ILI đã tự hào lên rất nhiều đấy. Không phải trung tâm có cơ sở vật chất tốt nhưng ở ILI chất lượng giáo viên và bài học hì làm mình khá hài lòng đấy.
  4. minhti90

minhti90 Thành viên tích cực

tk ILI nhé mọi người
    KhanhLyLyanhnangbanmai thích bài này.
  5. anhnangbanmai

anhnangbanmai Thành viên tích cực

Bạn nào muốn luyện IELTS với giáo viên nước ngoài mà học phí mềm thì tìm đến trung tâm anh ngữ ILI nha
    KhanhLyLy thích bài này.
  6. diemqyunh21

diemqyunh21 Thành viên tích cực

trung tâm ILI đang khai giảng khóa mới, 100% gv nước ngoài sẽ giúp các bạn cải thiện khả năng tiếng anh của bạn. Để biết khả năng tiếng anh của mình đã dc mức nào mọi người qa test thử trình độ miễn phí nhé mọi người.
  7. nganhtuyet

nganhtuyet Thành viên mới

Bạn tham khảo học tại trung tâm IEG quận 10 xem sao, thấy học cũng được lắm ak. Bạn đến đó tìm hiểu thêm thông tin bạn cần nha.
  8. nhantaam

nhantaam Thành viên mới

Có nhiều trung tâm cho bạn lựa chọn học lắm ak, mình đang học tại trung tâm IEG bên quận 10 ak, học ở đây tốt, giáo viên thân thiện.
  9. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

trung tâm ngoại ngữ thì nhiều nhưng mà mình học thấy hay vẫn ở ILI. Học với giáo viên nước ngoài mình rất thích. Thấy học phí kham nổi chứ không cao. Học ở đó là giáo viên chỉ dẫn nhiệt tình luôn
  10. mvangiang

mvangiang Thành viên mới

Mình đang học lớp anh văn buổi tối tại trung tâm IEG nek, giáo viên nước ngoài giảng dạy nữa á, nên cũng tự tin hơn hồi xưa ak. Bạn muốn học chương trình gì thì ghé trung tâm tìm hiểu nha.