1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm ngoại ngữ nào tốt nhất Sài Gòn?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi dirosemimi, 21/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuvtt1

thuvtt1 Thành viên quen thuộc

Chất lượng sao vậy mọi người?
    dieutunhiennhat thích bài này.
  2. VienVienTran

VienVienTran Thành viên quen thuộc

ILI chất lượng tốt đấy bạn. Giáo viên nước ngoài dạy hay đấy, có môi trường để mình thực hành nhiều. Học phí được giảm 15% đấy bạn.
    nhadongaanhnangbanmai thích bài này.
  3. antinh2

antinh2 Thành viên mới

Ở tphcm , mình biết có trung tâm ILI dạy giao tiếp tiếng anh hay và ok ah. Trung tâm này mình cũng được biết đến nhờ bạn bè giới thiệu ah. Học được một thời gian ở trung tâm mình nhận được là cải thiện được phản xạ một phần nào, phát âm chuẩn nữa , học với 100% giáo viên bản ngữ hoàn toàn luôn đó.
    nhadonga, kimthoa93aily12 thích bài này.
  4. daiduong_xanh

daiduong_xanh Thành viên quen thuộc

ILI dạy ok
  5. tata_nguyen

tata_nguyen Thành viên tích cực

Mình từng luyện ielts bên ICES, do mình cần 5.5 để học chuyên ngành.
    Mình được bạn bè giới thiệu chỗ học uy tính, đảm bảo đểm thi cho mình. Ban đầu mình test miễn phí đầu vào, rồi được bên ICES tư vấn nhiệt tình. Mình ĐK học 1 khoá bên này, và chỉ sau 1 khoá học, mình thi 6.0. Ngoài cả mong đợi luôn.
    KHi mình Đk, được tặng 100 bộ đề thi ielts, giáo trình học và ba lô thời trang.
    GV bên ICES dạy rất nhiệt tình, dạy kỹ 4 kỹ năng: nghe-nói-đọc-viết. 091.333.5203 :-)là số dt bên ICES, (tư vấn +test đầu vào miễn phí) cho tất cả mọi người.
  6. DanQue_12

DanQue_12 Thành viên quen thuộc

Mình cho bạn địa chỉ này nè bạn qua đó tìm hiểu thử xem. Trung tâm anh ngữ ILI 22C Trường Sơn P15 Quận 10 (chung cư lê thị riêng) Mình cũng đang học ở đó nè, chất lượng rất ok, giáo viên bản xứ giảng dạy, nhỏ bạn mình cũng mới giới thiệu mình qua đây thui học được khóa thấy có chất lượng chuẩn bị học khóa tiếp theo, đưuọc giảm 15% học phí đó bạn.
    Bạn cứ qua đó tìm hiểu rùi tham gia làm bài test thử xe, test hoàn toan miễn phí.
  7. tutruc11

tutruc11 Thành viên mới

Tớ học giao tiếp tiếng anh bên trung tâm IEG quận 10 thấy được, bạn tham khảo xem sao. Có nhiều lớp từ cơ bản tới nâng cao để phù hợp với trình độ của bạn đó.
  8. anhnangbanmai

anhnangbanmai Thành viên tích cực

mình chọn ILI để học giao tiếp 4 kĩ năng ( lớp khóa 2 kĩ năng nghe nói nữa, tùy trình độ và mục đích) rồi sau đó luyện thi để đi du học lun
    nhadongacuacang5 thích bài này.
  9. vienvien11

vienvien11 Thành viên mới

Theo kinh nghiệm mình học ở nhiều trung tâm thì bạn có thể tham khảo trung tâm AN ngữ ILI nhé! học có phương pháp hay lắm.mà học phí lại hợp lý nữa [​IMG]
    cuacang5 thích bài này.
  10. maioytinh

maioytinh Thành viên mới

Mình thấy học ở trung tâm ILI bên quận 10 được đó bạn, qua đó tham khảo xem được không nha bạn.