1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm Tiếng Anh chất lượng tại Thủ Đức

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi xakutara92, 04/11/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xakutara92

xakutara92 Thành viên mới

Trung tâm anh ngữ Triangle English có tốt không ?

Bạn muốn học Tiếng Anh tại Triangle English nhưng không biết chất lượng giáo dục như thế nào, cơ sở vật chất có tốt không? Vậy hãy xem một số đánh giá học viên trung tâm nhé.

1.Giáo Viên.

Triangle English được biết đến là trung tâm đầu tiên 100% giáo viên nước ngoài tại Quận 9, chuyên về dạy giao tiếp. Tất cả giáo viên tại Triangle đều có chứng chỉ sư phạm và kinh nghiệm giảng dạy lâu năm. Cùng xem một số đánh giá của học viên về giáo viên tại Triangle English nhé.

“ Cám ơn Trung tâm đã cho em một môi trường với 100% GV nước ngoài, lần đầu học 1 Trung tâm có cơ hội học hỏi va luyện tập English, đặc biệt em rất thích khóa học phát âm, mặc dù thời gian đầu do chưa quen nên gặp nhiều khó khăn nhưng nhờ sự nhiệt tình của Thầy Jesse, em đã phát âm tự tin, nói tự tin, lúc đầu cứ nghi là biết nhiều từ vựng thì sẽ giao tiếp với người nươc ngoài, nhưng ko phải như vậy, để nói cho người bản xứ hiểu thì đầu tiên nên đầu tư đi học lớp phát âm, phát âm quan trọng nhất, em thích ở trung tâm là sự nhiệt huyết của Thầy cô “.Tài khoản facebook Hieu dollar

“Yêu thích và hài lòng cách phục vụ tận tình của đội ngũ nhân viên và cả các thầy cô giáo của trung tâm trong cách giảng dạy rất tâm huyết, nhiệt tình chỉ bảo từng học viên...Dù chưa biết ngày mai như thế nào? Nhưng đã đặt niềm tin vào trung tâm..cùng với sự cố gắng của mỗi người thì mình tin chắc sẽ chinh phuc được ngoại ngữ này. Xin chúc các bạn học viên của trung tâm sau khóa học sẽ tự tin trong giao tiếp anh văn, nghe nói như người bản xứ! “
    Cố lên...!!!
    Tài khoản facebook Đình Doanh

>>> Xem Đánh giá về Triangle English tại đây: https://goo.gl/e4jN3q

2. Nhân Viên:

Với đội ngủ nhân viên trẻ, nhiệt huyết với công việc và được đào tạo chuyên nghiệp ở môi trường quốc tế. Tất cả mọi vấn đề thắc mắc sẽ được trả lời một cách nhanh chống, đáp ứng đủ thông tin cho học viên và quý phụ huynh nắm rõ về chương trình học và quá trình của học viên tại Triangle English.

Đánh giá học viên về nhân viên Triangle English

“Mình mới theo học ở trung tâm một thời gian ngắn và đây là trung tâm Anh Văn đầu tiên mình theo học, nên mình không có nhiều sự so sánh. Theo cảm nhận ban đầu thì mọi thứ khá tốt, đặc biệt là giáo viên, các thầy cô rất nhiệt tình và cởi mở. Các bạn nhân viên cũng rất thân thiện, giải quyết vấn
    đề rất nhanh. Tóm lại mình hài lòng với chất lượng dịch vụ mình nhận được từ Triangle English.” Tài khoản facebook Minh-Hiếu Nguyễn

>>> Xem Đánh giá về Triangle English tại đây: https://goo.gl/e4jN3q

3. Chương Trình học.

Triangle English được biết đên là trung tâm Anh ngữ đầu tiên chuyên về dạy giao tiếp với 100% giáo viên nước ngoài, tất cả giáo trình đào tạo chuẩn phương pháp quốc tế.

Chương trình đào tạo gồm:

+ Tiếng Anh giao tiếp cho người lớn.

+ Tiếng Anh mẫu giáo từ 4-6 tuổi.

4. Đối tác của Triangle English.

Ngày 19/09/2017 vừa qua, Founder của Triangle English là ông Jesse Rebock và CEO của ELSA - bà Việt Văn Đinh Hồng Vũ đã ký hợp đồng phát triển ứng dụng ELSA dành riêng cho học viên.

ELSA hay ELSA Speak là ứng dụng học tiếng Anh hiện đã có mặt Nhật Bản, Thái Lan, Trung Đông và Châu Âu.. ELSA for Android giúp bạn phát âm chính xác và luyện giao tiếp tự tin, chuẩn như người bản xứ.bao gồm hơn 30 trò chơi và 3.000 từ vựng cũng như câu giao tiếp thông dụng, giúp bé học và trau dồi khả năng phát âm tiếng Anh tiêu chuẩn của mình.

Với ứng dụng dành riêng cho học viên, ELSA sẽ tích hợp giáo trình vào ứng dụng giúp các bé của có thể luyện phát âm mọi lúc mọi nơi.

4. Cơ sở vật chất.

Bên cạnh học phí và thông tin các khóa học Triangle English, cơ sở vật chất tại đây được trang bị hiện đại. Với không gian vô cùng hiện đại, nhiều màu sắc sẽ kích thích trí tò mò và tinh thần ham học hỏi của bé.

- Nội thất được thiết kế thân thiện với trẻ

- Phòng học trang bị đầy đủ các giáo cụ và thiết bị giảng dạy hiện đại
    - 100% tiết học tiêu chuẩn đều do giáo viên nước ngoài đứng lớp.

- Quầy tư vấn chuyên nghiệp sẵn sàng đón tiếp quý PH và các em học sinh.

- Góc giải trí tạo điều kiện tối đa trẻ được "cọ xát" với tiếng Anh.

- Hệ thống trung tâm được vệ sinh và bảo trì thường xuyên.

- An ninh lớp học và bên ngoài lớp học luôn được đảm bảo 24/7

>> Xem hình ảnh cơ sở vật chất tại Triangle English : https://goo.gl/G1LwK6

5: Mức Học phí.

Với chương trình học 100% giáo viên nước ngoài và hệ thông phòng học được đầu tư hiện đại. Mức học phí tại Triangle English khoảng 10 triệu – 15triệu cho khóa học 6 tháng, nhìn chung đó là mức học phí khá rất ưu đãi cho chương trình học với người bản xứ và có lộ trình học rõ ráng.

>> Xem mức học phí Triangle English Tại Đây: https://goo.gl/zboEd3

Ngoài những giờ học trên lớp, Triangle English tổ chức các buổi học phụ đạo cho học viên vào thứ 6 và thứ 7 hằng tuần nhằm giúp các bạn học viên rèn luyện Tiếng Anh mình thường xuyên và có cơ hội giao tiếp nhiều hớn.

Các hoạt động Event : Viết CV xin việc, các buổi phỏng vấn thử, Cắm trại, các game show…… nhằm giúp học viên phát triển một cách toàn diện và sáng tạo trong quá trình học tại Triangle English.

>>> Xem các hoạt động Triangle English tại đây: https://goo.gl/mQDdaj

======================================================

Triangle English 100% giáo viên nước ngoài.

- Facebook: Triangle English Quận 9.

- Website: Triangleenglish.vn

-Cơ sở 1: Số 70 Đường D1-P.Hiệp Phú-Quận 9.

- Cơ sở 2: Số 10 Đường 494 P.Tăng Nhơn Phú A_Quận 9- Hotline: 0898302490 - 0868959930
  2. TieuMinhHoang

TieuMinhHoang Thành viên quen thuộc

Giờ đâu đâu cũng thấy trung tâm anh ngữ hết ý. Học ở đâu cho tốt mới quan trọng cơ. Trước kia ở Quận 9 thì học với người Việt nhưng thực sự mình không thích cho lắm. Rồi mình được giới thiệu qua ILI. Mình chưa học với giáo viên nước ngoài bao giờ nên cũng hồi hộp lắm chứ. Rồi đăng kí khóa đầu tiên tới thứ 2, thứ 3, mình thấy học với giáo viên nước ngoài hữu ích hơn nhiều
  3. tranphuong911

tranphuong911 Thành viên mới

Riview trung tâm này chút vì mình đang học tại đây:

1:Chất lượng: rất tốt, học viên được nói chuyện nhiều và được giáo viên nước ngoài sữa lỗi nhiều. Vì được học khóa pronunciation trước nên khi bước lên lớp giao tiếp mình có thể nghe được thầy nói và nói lại thầy hiều. đó là điểm cộng cho Triangle English.

2: Giáo viên: giáo viên ở đây rất nhiệt tình, được cái là 100% giáo viên bản xứ nên mình học chuẩn ngay từ đầu. Tuy nhiên mỗi buổi học đổi 1 giáo viên nên bước đầu mình hơi khó nghe, về sau chắc mình sẽ nghe được nhiều thứ tiếng hớn.

3: Nhân viên: lúc đầu mình mới tìm hiểu học thì khá khó khăn vì trung tâm chỉ tư vấn qua điện thoại, không tư vấn qua inbox. Nhưng sau thời gian học thì thấy các bạn ấy giải quyết vấn đề rất nhanh và thông tin rõ ràng.

4: Học phí: trước khi tìm hiểu tại Triangle và được bạn bè giới thiệu thì mình có tìm hiểu TT khác rồi. Nhìn chung mức học phí tại đây sẽ mắc hơn so với các TT có giáo viên việt đứng lớp. lúc mình học là 11tr990 cho khóa 6 tháng, giờ thì mình k rõ lắm. mức học phí này với phân khúc 1005 ng bản xứ thì có thể chấp nhận được, mình học ở đây chất lượng tốt nên nên Triangle là lựa chọn đúng của mình.

Đó chỉ là ý kiến cả nhân của mình khi học tại đó,còn rất nhiều trung tâm tại Quận 9 và Thủ Đức vậy nên các bạn cứ tìm hiểu kỹ trước khi học tránh việc học mãi mà không nói được với TÂY nhé. Thank you so much!
  4. sunshineofmylife

sunshineofmylife Thành viên tích cực

Nay thấy nhiều trung tâm quá đi, mọi người sẽ rất đau đầu khi quyết định chọn một trung tâm để học. Hãy đọc review cà hãy tìm hiểu thật kỹ trước khi quyết định học bạn nhé.
  5. nguyennhi01

nguyennhi01 Thành viên quen thuộc

Cảm ơn bài riview nhé, mình đã tìm hiểu và đăng kí. Nói chung ban đầu rất ấn tượng về trung tâm, nhiệt tình, trường khang trang và giáo viên đều là người bản xứ nên cũng phần nào rất thích. Hi vọng sẽ mang lại hiệu quả khi học tại đây
  6. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

Nhiều ý kiến lắm nhưng những ai học rùi mới thấy chỗ nào phù hợp cho mình, có thể là mong muốn của mỗi bạn khác nhau nhưng cuối cùng vẫn mong muốn được nôiisc huyện với người nước ngoài và xa hơn nữa là lấy cái bằng dể xin việc cho dễ, mình chọn ILI vì mình cảm thấy phương pháp dyaj nơi này phù hợp với muc tiêu hiện tại của mình, nhưng chỗ đó cũng là chô mà mình học thấy hiệu quả nhất.
  7. trinhvancuong10

trinhvancuong10 Thành viên mới

Ở Quận 9 trung tâm này rất nổi tiếng với đội ngũ giáo viên 100% người nước ngoài này. Xu hướng học hiện nay đều hướng đến học chuẩn ngay từ đầu nên trung tâm này rất đông học viên luôn.
  8. butchigo

butchigo Thành viên mới

Khi nào rảnh bạn lên quận 10 có ILI dạy cũng ok lắm đấy bạn, học với 100% giáo viên có kinh nghiệm giảng dạy vui lắm.
  9. nguyenvanthanh5763

nguyenvanthanh5763 Thành viên mới

Mình có đọc riview học viên thấy đánh giá rất tốt, bạn nào tìm trường học tiếng anh nên tìm hiểu thêm nhé nhé
  10. nguyenthithuhuong55

nguyenthithuhuong55 Thành viên mới

Mình có tham gia câu lạc bộ ở đây, rất ấn tượng vì sự nhiệt tình của họ. tuy là câu lạc bộ miễn phí nhưng có giáo viên nước ngoài hỗ trợ,chuẩn bị taì liệu đầy đủ cho mọi người và đặc biệt có các bạn supporter hỗ trợ giao tiếp. Nếu mình không theo học tại trung tâm khác thì Triangle sẽ là lựa chọn của mình. chúc trung tâm ngày càng phát triển.