1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm tiếng anh ở đâu dạy tốt?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi duonganhson, 09/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giacmochungtinh

giacmochungtinh Thành viên quen thuộc

Mình cũng nghĩ vậy bạn ah.
    truonghuyen thích bài này.
  2. letrinhngo

letrinhngo Thành viên tích cực

Bên ILI học tất cả với giáo viên bản ngữ từ trẻ con cho đến người lớn luôn.
  3. hongchauthi

hongchauthi Thành viên mới

IEG là ổn nhất đó bạn, mình thấy hội bạn mình theo học ca ngợi lắm, đang bảo đi đăng kí một khóa mà chưa sắp xếp được lịch làm thêm
  4. sactim90

sactim90 Thành viên mới

Chào bạn, Trung tâm Sài Gòn nhiều vô số nhưng để tìm 1 trung tâm ngoại ngữ giá sinh viên - chất lượng hiệu quả thì không đơn giản xíu nào. Mình cũng như bạn tiếng anh kém lắm. Trường mình yêu cầu Toeic 550 lận. và lúc đó mình là sinh viên cuối năm 3 rồi. Lo lắm vì nam 4 nhiều việc. Nghe mấy đứa trong lớp đồn luyện thi toeic ở anh ngữ tôi tự học ở Phú Nhuận (cũng gần nhà mình) có chương trình " BAO ĐẬU" nữa. Mình đến tìm hiểu và đăng ký ngay vì học phí sinh viên quá chài. có 500k/tháng à. Mình đăng ký và luyện trong 3 tháng kết quả thay đổi rõ ràng từ 300 điễm đẩu vào kiên trì luyện lên được 550 điểm. Giờ mình đang học giao tiếp bên này để nâng cao kỹ năng chỉ có 2tr/2.5 tháng thôi nhé. Bạn tham khảo thử nha http://www.tuhocanhvan.com/lop-anh-van-giao-tiep
  5. Vo_Tinh_Yeu_Em

Vo_Tinh_Yeu_Em Thành viên tích cực

1 vote cho ILI.
  6. hochocnua12321

hochocnua12321 Thành viên mới

7. nguyenthuytrucphuong

nguyenthuytrucphuong Thành viên mới

Bạn chọn đăng kí ở ILI cũng rất tốt đấy bạn nhé. Vì bên ILI học hoàn toàn với giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm với năng lực giảng dạy cũng ok lắm
  8. rak2911

rak2911 Thành viên mới

Bạn thử tìm hiểu ở Anh Ngữ Tội Tự học xem sao
    Trung tâm có các cơ sở nằm gần các quận trong hcm í
    Mình học ở đây 2.5 tháng mà trình độ tăng lên đấng kể í 80% tiến bộ luôn theo đánh giá của bài test các khóa của mình
    Giáo viên dạy nhiệt tình cực kì luôn í ~~ m học ưng lắm nên giới thiệu cho bạn nè : link nè : http://hoithao.vn/hoi-thao/hoc-thu-mien-phi-lop-luyen-thi-toeic-cap-toc-sang-8759.html
  9. liminhky

liminhky Thành viên tích cực

Giao tiếp với IELTS là cực ok luôn nhá. Mình cũng đang học thêm ở ILI nè. Vì phải đi làm nữa nên học tuần 3 buổi thôi. Học miết cũng thấy tiến bộ nhiều. Nhưng mình nghĩ nếu bạn nào có thời gian thì nên học tuần 5 buổi thì sẽ ok hơn đấy
  10. huongtong0692

huongtong0692 Thành viên mới

Bạn tìm hiểu Trung tâm Anh ngữ Tôi Tự Học đi bạn. Mấy anh chị công ty mình đi học ở đây nhiều, tối đa khoảng 3 tháng là lấy được 450 điểm Toeic rồi. Học phí bên này khá mềm, có nhiều ca học cho mình lựa chọn nữa. Gửi bạn thông tin trung tâm này xem thử:

http://www.tuhocanhvan.com/luyen-thi-toeic