1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm tiếng anh ở đâu dạy tốt?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi duonganhson, 09/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

Trung tâm ILI quận 10 dạy hay lắm đó mọi người ah.
  2. phuongkyvy1611

phuongkyvy1611 Thành viên mới

Bạn qua bên Anh ngữ Tôi tự học học thử thấy ok thì đăng kí chị cùng phòng của mình cũng đang học bển nè, học phí rẻ à mà đc cái giáo viên giỏi lắm còn nhiệt tình ghêm bạn cũng chịu khó cày mấy cái tips trên mạng đồ cũng hữu ích lắm á kiểu như ngta đi trc r ngta cho mình kinh nghiệm v đó http://www.tuhocanhvan.com/21-cach-hoc-tieng-anh-hieu-qua-nhat-hien-nay
  3. visaoduaatoi

visaoduaatoi Thành viên mới

Bạn cũng học ở đó ah. Tôi học ở đó 2 khóa rồi đấy.
  4. lochoang1412

lochoang1412 Thành viên mới

Toeic thì ko có đậu hay rớt nhưng thi được điểm càng cao thì càng tốt, nên bạn có gắng tìm những chỗ là luyện thi toeic bao đậu để người ta đảm bảo điểm đầu ra của bạn cho an toàn. Thời gian học lâu hay mau còn tùy vào nển tảng của bạn nữa, nếu cần 450 thì học khoảng 3 tháng là oke rồi :)
  5. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

Nếu bạn ở Tp. Hồ Chí Minh thì bạn theo học ở trung tâm ILI đó, giáo viên toàn là Người Mỹ và Anh, họ dạy rất chuyên nghiệp, dễ hiễu nữa, trước khi bạn muốn đăng ký học, bạn sẽ được giáo viên ở đây kiểm tra để biết khả năng tiếng anh của bạn và sắp lớp cho bạn, kiểm tra ở đây kỹ lắm nên trình độ học viên của một lớp tương đương nhau ko ah, dễ học lắm nên là rất là OK. Học phí rẻ nửa chứ.
    ĐC ở 22C Trường Sơn, P15, Q10
  6. DuongAnhMai

DuongAnhMai Thành viên mới

Mình thấy bên trang hoithao.vn hay có mấy trung tâm tổ chức học thử ý. Hoàn toàn miễn phí và được trải nghiệm lớp thật để xem xét đk. Bạn cứ tham gia học thử rồi thấy được thì đóng phí học thôi. Mình cũng có học thử 1 số trung tâm nhờ trang này. Bạn thử xem sao.
    Mình thích xem youtube nên hay tìm nấy video dạy toeic để học online. Có video soạn sẵn 600 từ vựng để luyện thi toeic cấp tốc cũng khá hay.
  7. buimyhang

buimyhang Thành viên tích cực

Học ở đâu là một vấn đề nhưng bản thân mình có ý chí không mới là một điều khác. Mình thì đang tham gia học ở trung tâm anh ngữ ILI ở quận 10 nè. Trung tâm dạy hay và chất lượng lắm. Nhưng bản thân mình mà không cố gắng và không tự chăm chỉ thì giờ chỗ dạy tốt cũng không thể nào giúp mình đâu.Nên mình đã tìm được trung tâm tốt thì phải siêng học nữa.
  8. mssoshi

mssoshi Thành viên mới

Nếu đã đi làm rồi thì chủ thớt nên tham khảo bên EMAS xem. Chuyên TA cho người đi làm, k có nhiều thời gian. Nhưng chất lượng học vẫn rất đảm bảo, mình thấy khá hài lòng với phương pháp dạy bên đó. Bạn thử tham khảo, chúc thành công
  9. nhadongduong

nhadongduong Thành viên mới

Học tiếng anh mà được học với giáo viên nước ngoài thì còn gì bằng. Học với giáo viên bản ngữ sẽ cải thiện được kỹ năng phản xạ và giao tiếp lưu loát hơn. Mình nghĩ rằng vì là ngôn ngữ của họ thì mình sẽ dễ dàng học hơn. Tuy học phí nó hơi đắt một xíu nhưng được cái là chất lượng thôi mọi người. Mình thì đang học ở ILI này. Trung tâm tuy nhỏ nhưng mình thấy được cái là uy tín và sự thân thiện ở môi trường đó.Mình đăng ký lớp bắt đầu nên có cô trợ giảng dễ thương hỗ trợ nữa ah. Nói thiệt vì bỏ lâu rùi nên không có cô trợ giảng đáng yêu thì không thể nào mà nghe được hết ý của thầy.
  10. huyenkim

huyenkim Thành viên mới

Trung tâm tốt thì nhiều lắm, nhưng mình biết trung tâm anh ngữ IEG tại quận 10 á, dạy tốt, mà quan trọng là học phí lại không cao, cơ sở vật chất cũng đầy đủ, học viên được hỗ trợ nhiều hơn trong học tập và có cả giáo viên nước ngoài giảng dạy nữa.