1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm tư vấn và mai mối Tình yêu

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi phuongngocmai, 17/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongngocmai

phuongngocmai Thành viên mới

Trung tâm tư vấn và mai mối Tình yêu

Nhân lúc Gia đình mình ngày càng lớn mạnh,và cũng vì nhận thấy trong Nhà có nhiều anh chị em còn độc thân hoặc đã có gia đình nhưng chưa có vợ bé,chồng bé.Hoặc có những vấn đề về Tình yêu,hôn nhân nhưng chưa giải quyết được.
    Trung tâm được thành lập nhằm mục đích tư vấn các thắc mắc về tình yêu,hôn nhân cũng như cuộc sống.Bắc nhịp cầu nối liền những trái tim.
    Ai có nhu cầu làm quen với một ai khác,kết bạn,tư vấn tình yêu xin gửi hồ sơ về trung tâm.Xin nhắc lại là nếu đạt kết quả miễn phí hoàn toàn(Khổ chủ có lòng lại là...chuyện khác)!
    Trướ hết,vì chưa có khách hàng nên tạm thời giở một tờ TGPN ra và...copy một câu hỏi bất kỳ.

Q:SN Em sắp đến,anh ấy thường hỏi em muốn tặng gì vào ngày SN,em rất thích tặng đồ nữ trang nhưng lại...ngại nói ra.Nhưng nếu ko nói,anh ấy tặng cái gì khác thì...chán lắm.Em phải làm sao trong trường hợp này?

A: Tiền bạc không phải cái quan trọng nhất quyết định tình cảm,tuy nhiên trong trường hợp của em,cách tốt nhất là em viết mong muốn của mình vào nhật ký rồi...giả vờ cho anh ấy tình cờ đọc được.Kiểu như" Ôi,mình thích một chiếc nhẫn bạch kim từ lâu rồi mà mãi không được,ước gì SN mình lần này người mình yêu nhất sẽ tặng cho mình một chiếc...."
    Nếu sau khi tình cờ đọc được mà anh ấy vẫn không có phản ứng gì thì....chỉ còn cách chọn một hôm hai người đi dạo cùng nhau và nói với anh ấy" Hôm qua em thấy bé Thu đeo cái nhẫn đẹp ghê anh ạ,em thích lắm nhưng.....".nếu anh ấy tiếp tục ậm ừ mà cho qua thì.....xin chia buồn với bạn,có thể anh ấy chưa xác định tình cảm hai người ở mức độ sâu đậm như bạn nghĩ đâu.
    Xin mời mọi người,chỉ cần vài dòng hồ sơ,bạn sẽ có cơ hội có một cô (cậu) bạn như ý muốn.Và những thắc mắc của bạn về Tình yêu sẽ được giải đáp ngay lập tức!Bravo!
  2. hoanglam204

hoanglam204 Thành viên mới

Xin tặng một lẵng hoa chúc mừng TTTV môi giới TY của Miss Trang.
    Nhưng tui chưa đăng ký hợp đồng nào đâu!
    để xem anh em làm ăn cái đã!
    Tiện thể rao ké cái:
    Xã hội ngày càng phát triển, nếu bạn thấy cuộc sống gđ và tình yêu của bạn không hạnh phúc, hãy đến với chúng tôi:
    Trung Tâm Tư Vấn Ly Hôn và Chia Tay
    Đảm bảo khí bạn đễn với chúng tôi, sau khi về các bạn sẽ được toại nguyện.
    và có một vụ đề nghị liên danh hợp tác làm ăn với Trung Tâm của Miss Trang.
    Rất hân hạnh!
    Nhanh chân lên chúng tôi miễn phí cho 100 khách hàng đầu tiên.
  3. phuongngocmai

phuongngocmai Thành viên mới

Ôi trời ơi! Mình còn chưa kịp mai mối cho đôi nào đã có người tư vấn ly hôn rồi.Khác nào mang danh thiếp 125 Phùng Hưng quảng cáo trước cổng Viện C.Phản đối,phản đối!
    Tình hình em Phong thế nào rồi nhỉ,người yêu thì đánh số 1,2,3...cũng được cơ mà,có cần chung thuỷ thế đâu?
    Tình hình em Thu,em knight thế nào rồi nhỉ,không thấy báo cáo với gia đình gì cả....
    Chiều nay trời nóng,làm ăn ế ẩm ngồi đuổi ruồi chơi,he he....
  4. knight1112

knight1112 Thành viên mới

Dạ báo cáo chị, tình hình là sắp đứt dây roài, chị có ý kiến gì để nối lại cái dây chắc hơn, có hậu tạ
  5. fangto_mat

fangto_mat Thành viên rất tích cực

Trang này, có gì thi em kiếm cho anh 1 em
  6. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

Chủ để hot đấy nhưng anh hơi thắc mắc: Tiêu chuẩn chọn chồng và môi giới hôn nhân ra đời liền nhau trong 2 tháng. Bức xúc quá.
  7. sonhai2301

sonhai2301 Thành viên mới

Cái này hay wa'', vậy phải nhờ cô phươngngốcmai kiếm cho một mối mới được,
    Này nhé, anh mọi thứ đều tạm được, tính tình tạm được , công việc tạm được , vv ... và vv.. nói chung tạm được . Cô mối lái giúp anh cái nhé. , đừng lô, nếu okie, a sẽ trả công hậu hĩnh mà. này nhé.. một con lơn béo một vò rwợu tăm, ha ha hahhahaa.... đã đủ để khao anh em HLC chưa???
  8. quy_kiensau

quy_kiensau Thành viên mới

huhu, chị Mai ơi! bác Phong, tức ông chồng hờ sau vụ đố vui ấy, có bạn gái rùi.
    Chị kết hợp với bác Lâm nhé, đầu tiên là bác Lâm làm họ chia tay và sau đó chị mai mối cho em. Hehe, sẽ có lệ phí sau nhé!
  9. vodkahn

vodkahn Thành viên mới

Đính chính chút:
    Xin nhắc lại là nếu đạt kết quả miễn phí hoàn toàn(Khổ chủ có lòng lại là...chuyện khác)!
    Nếu không đạt kết quả thì trung tâm xin có trách nhiệm bồi thường.
    @phuongngocmai:
    Anh chuẩn bị lấy vợ và muốn sinh 1 thằng cu, cô có cách nào giúp anh cái
  10. rooney22

rooney22 Thành viên mới

trong này cũng có cái topic hay nhẩy.Mình muốn mấy bác giám đốc tư vấn hộ vụ này với , chẳng là mình có ông anh mới cãi nhau với vợ mà chưa biết giải quyết vụ này thế nào , mấy bác trong này giúp anh ấy cái :
    Ông ý có 1 con rồi , đến 1 hôm 2 vợ chồng cãi nhau rất to vì 1 vấn đề là vợ muốn chồng làm nhưng ông chồng nhất quyết không làm , được 1 lúc ông chồng tức quá hét lên là : Cô muốn tôi là con cô hay chồng cô.Cô vợ vặc lại : đứa nào hay bú sữa tôi , đứa ý là con tôi ( ) .Đang lúc ông chồng tức ko biết trả lời thế nào thằng con 6 tuổi đứng ngoài nói vào :Con thấy me nói đúng đây .Ông ý tức quá quát : thế mày muốn tao là em mày hay anh mày .Thằng con tỉnh bơ trả lời : đứa nào cai sữa trước đứa đấy làm anh
    Đấy chuyện nó là như thế mấy bác giúp đỡ giải quyết với không ly dị đến nơi rồi .

Được rooney22 sửa chữa / chuyển vào 10:07 ngày 18/05/2006