1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm tư vấn và mai mối Tình yêu

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi phuongngocmai, 17/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mu_hl_ftu

mu_hl_ftu Thành viên mới

Anh là phó giám đốc ah? Thế có khi còn nguy hơn. Tình trạng phó giám đốc cũng giống như khách hàng thế này thì e chừng cũng còn lâu đồn mới có địch đây.
    Thôi, em cứ đành thuận buồm xuôi gió theo dòng biển thời gian thôi, sợ vào đây lại thất vọng lắm. Vào là hy vọng, nhưng lại chẳng có gi ==>> Thất vọng.
  2. Bi_g_and_St_rong

Bi_g_and_St_rong Thành viên mới

Ặc !! Em về khoe má em giờ !!! Ai là " Các anh" . HỬ???
  3. mu_hl_ftu

mu_hl_ftu Thành viên mới

Đâu có biết đâu. Thấy anh nào vào đây cũng kêu chán, cô đơn, anh nào cũng làm đơn, có thấy chị nào vào làm đơn đâu nhể.
    Cho mu_hl_ftu về mách má với. Má ơi, vào đây toàn con trai thôi, chẳng có con gái chơi với con.
  4. phuongngocmai

phuongngocmai Thành viên mới

Thôi nào,thôi nào! Em mu_hl ngoan nào, nín nào,chị Tú Bà xuất hiện rồi đây này.Tuy bị em knight bảo là "máy bay bà già" nhưng vẫn có tác dụng làm dịu mát tình hình phải không nào?(Hê hê,theo đúng kịch bản bụt hiện ra và hỏi"làm sao mu_hl khóc")
    Tình hình là qua topic này PNM nhận thấy tình hình là rất tình hình.HL nhà mình đang rơi vào tình trạng khủng hoảng Girl giống như China rồi.Nhìn qua toàn thấy các bác ế vợ thôi! ối ối anh vốt-ka ơi em không bảo gì anh đâu nhé!hee!
    PNM đang lập kế hoạch buôn hàng từ nơi khác đến. nếu qua trót lọt các trạm kiểm tra kiểm soát sẽ thông báo cho anh em đến đấu thầu ngay.Còn nếu không,nhà mình chỉ cần theo dõi Báo CAND mục tin vụ án là biết ngay dự án thất bại.
    @ anh VIETHUY:Em không ngờ,quả thật là không ngờ anh ......Bạc tình lang,nơi cố hương này vẫn chưa nghe bóng dáng nhạn cũ bay về mà chàng đã tính bước chân sang thuyền khác rồi sao?Hiiii,yêu cầu của anh vẫn thiên về ngoại hình quá đấy,những em xinh mà dốt bầy giờ khó kiếm lắm,chỗ em đang có một cô cũng thuộc hạng học nhiều quá nên hâm, hơi béo một tí,cần ăn bồi dưỡng thêm.Anh xem xét,nếu hạ tiêu chuẩn ngoại hình xuống thì em book cho anh.
  5. mu_hl_ftu

mu_hl_ftu Thành viên mới

Tú bà xuất hiện mà vẫn chưa thấy cải thiện tình hình tí nào cả, anh em vẫn vêu như thường. Tưởng Tú Bà buôn được hàng gì về làm mát cho anh em, thế mà chả thấy mát tẹo nào cả. Kiểu này thì ... Không xứng danh Tú Bà rùi.
  6. Dec

Dec Thành viên mới

Mình cũng sắp ế
  7. khanhvi1604

khanhvi1604 Thành viên mới

anh lâm ới ời ! cho em phá hoại với nhé, em thich phá hoại lắm, cho em làm chân thư ký nhé.làm giờ hành chính thui,chứ ngoài giờ em còn đi vu vi nữa.
    chích choè có cánh
  8. phuongngocmai

phuongngocmai Thành viên mới

Bạn,bạn....khanhvi (không biết là bạn hay chị nữa nhưng cứ to gan cái đã), buồn ngủ gặp chiếu manh rồi.Giúp tớ với,lâu lắm rồi tớ đang cần tìm một chuyên gia phá hoại,quấy rối tình duyên.May sao hôm nay......
    Tớ có chuyện cần nhờ bạn,tình hình là cô người yêu của coso2 của tớ cứ mãi không dứt ra được.Bạn giúp tớ với,miễn là có hiệu quả thì thế nào tớ cũng ừ. khanhvi xem thế nào, vụ này nếu nhận được thì báo nhé, tớ đưa thông tin chi tiết và bọn mình cùng bàn kế hoạch hành động. te]
    Được phuongngocmai sửa chữa / chuyển vào 16:45 ngày 21/08/2006
  9. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

Nhóc phuongngocmai kiếm cho chị một mối đi. tình hình là...tình hình quá
  10. khanhvi1604

khanhvi1604 Thành viên mới

dạ không phải là chị ,cũng không phải là bạn mà là em chị PNM ạ.chị em mình đã gặp nhau rồi đấy.
    hôm đầu tiên gặp em biết ngay sẽ có ngày chị em mình hợp tác làm ăn mà .
    chị đưa hồ sơ ngay nhé ( ngày đầu tiên làm đã cá kiến được hàng .