1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm Xúc tiến Tình củm KBC - Hoạt động trở lại từ 29/01/07 với sự hợp tác của bộ đôi hoàn hảo:

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi thanchettc, 18/11/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

BS nói chí lý đúng, nhưng cái vấn đề quan trọng là ai lo chi phí xúc + xích khi mà khổ chủ chả đề nghị tiếng nào với trung tâm. Chỉ qua lời đề nghị của thầy Phái thì hem có cơ sở pháp với lại lý để TT thu phí của khổ chủ
    Bs cứ đăng ký tiếp đê, sợ gì chứ, 1 năm chưa xúc xong thì 2 năm, 2 năm chưa xong thì 10 năm, 10 năm chưa xong thì 100 năm, không nữa thì... hẹn kiếp sau vậy . Xúc đến khi nào xích thì thôi
  2. viecthienha

viecthienha Thành viên mới

Log topic
  3. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

Tổng kết 6 tháng đầu năm TT ko xúc với xíc dc cặp nào nghĩ mà buồn . À hình như có xúc dc một cặp nhưng do nhiều lý do nên ko đc đề cập đến ở đây ( khổ chủ ko cho phép).
    @Luc_thao: Thầy có định xúc em Nhon thì nộp đơn xúc tiến. TT mơi có cơ sở pháp lý để tiến hành xúc thử coi động tĩnh.
    PS: Em có thảo luận qua với đối tác ( Mi_nhon ) roài và có tiến triển khá khả quan. Tuy nhiên yếu tố quan trọng là phía anh đó, keke. Thấy em Nhon bảo anh hơi ngại sao đó. Cố lên " Đánh đồn nhiều địch mới hay anh à. Nếu ko có địch thì phải coi lại đối tượng mình định xúc đó".
    @BS: Chủ tịch thi vẫn vậy thui, vẫn đang mong chờ có Liền chị nào đó đến xúc mà hổng có ai. Mama chỉ tịch ghét chủ tịch lắm roài, nuôi hai mấy năm trời mà ko có ai đến xúc với xích.
    @all: Do điều kiện kỹ thuật xây dựng ở trong nước còn lạc hậu. Do vậy Trung tâm ko thể vượt quá 100 tầng, cộng với bộ xây dựng cũng quy định 100 tầng trở lại. Và quan trọng nhất là số lượng quý khách đến nhờ trung tâm tư vấn, xúc xích ngày càng đông. Cơ sở vật chất hiện nay ko đủ khả năng phục vụ quý khách hàng. Do vậy Trung tâm chính thức chuyển đến cơ sở mới.
    Hẹn gặp lại quý khách hàng!
    Chủ tịch HDQT : Haha
  4. viecthienha

viecthienha Thành viên mới

Trưăm nưăm cô đươn ừh?
    Uổng mấy chục năm mặc áo!
  5. ba_gia8x

ba_gia8x Thành viên mới

Trang 100 rồi, xây trung tâm mới thôi KBC ơi, hẹn gặp lại nhá
  6. sinh_vien_thuc_tap

Hey, phải cho iem nhắn nhủ với nó tý đã rồi mới lock chứ lị. Ui, thương cái TT này quá, 6 tháng đầu năm qua đi mà chả có tiếng vang gì, cộng thêm cổ phiếu TT đứng rậm trân tại chỗ, làm cho việc phát lương cho thư ký luôn luôn trậm trễ. Tính nhẩm theo lãi NH giờ đủ mua nhà rồi ợ , chủ tịch trả lương đê . Thư ký phải thụ giáo một môn võ nào đấy để còn có can đảm đi thu phí chớ, he he, học gì giờ nhề
    Bye bye TT, hơ, TT mới đẹp lắm, chủ tịch nhớ cho gắn thêm máy lạnh nhé, tớ đi trước đã
  7. bupbebangbong8x

bupbebangbong8x Thành viên mới

Xúc xích Vịt
  8. sinh_vien_thuc_tap

Bác Vịt có đồng ý cho thịt không?
  9. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

Chỗ vàng vàng ý. Chắc ko lâu đến vậy đâu thư ký à. Cùng lém chỉ 10 tháng là xúc với xích dc Chủ tịch thui.
    @all: Trung tâm đóng cửa để chuyển phương tiện sang cơ sở mới. Cơ sở mới chính thức đc khai trương vào thứ 2 ngày 16/7 ( thứ 2 tuần tới ).
    Sự hiện diện của quý khách là niềm vinh hạnh cho Trung tâm!
    WELCOME TO TRUNG TÂM!​
  10. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Đồng ý, ở Việt nam toàn ăn xúc xích heo, đã đc ăn xúc xích Vịt bao giờ, em Bê có nhã ý gửi, thì mình nhận .
    Đùa thôi, bây giờ nghiêm túc này : Cái Bê với cái Gà là chỗ bạn bè với nhau, bình thường 2 đứa vẫn mày tao chí tớ, giờ Bê đòi làm chị cái Gà, e rằng Gà nó không đồng ý, mà cái Gà nó ko đồng ý thì anh ý kiến của anh Vịt cũng chả là cái đinh gì.
    Đấy, vướng là vướng chỗ đấy thôi .
    @ haha: Sáng thứ hai mở trung tâm mới nhớ ưu tiên trường hợp của bác nhé, bác tài trợ cho trung tâm 2 cái ghế đá trong sân, rảnh rỗi lôi nhau ra đấy ngồi cho mát
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa