1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung tâm Xúc tiến Tình củm KBC - Hoạt động trở lại từ 29/01/07 với sự hợp tác của bộ đôi hoàn hảo:

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi thanchettc, 18/11/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yishengyoulaopo

yishengyoulaopo Thành viên mới

cho mình góp vui với
  2. piccolo

piccolo Thành viên mới

Khổ quá, mình mở hàng đắt hàng thế mà Sếp lại không thèm nhắc đến tên mình chứ! Nhưng thôi, mong Sếp đừng có trù ẻo mình là được!
  3. Sinh_ngay_14_thang_3

Sinh_ngay_14_thang_3 Thành viên mới

hehe. nghe cũng có lý nhỉ
    Tại cái Hồ sơ tôi phạm của em nặng quá thôi.
    Mà địa chỉ ha? : Nhà & CQ + mấy quán cafe quen ( Hanoi only ^_^ ).
    Thêm địa chỉ cố địn nữa là Sân bóng trường Y 9h-11h Chủ nhật hàng tuần ^_^ ( mỗi tháng mất 30k nuôi bồ tèo nay` đoá )
  4. BC2

BC2 Thành viên mới

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA... ĐĨA THỊT NGAN
    ĐỘC LẬP - TỰ DO- MIẾNG NÀO TO THÌ... GẮP​
    ĐƠN KHIẾU NẠI TRUNG TÂM XÚC TIẾN ...TÌNH CỦM KBC
    V/v đuổi người vô lý.... do​
    Hôm nay, một ngày đẹp, trời xanh, gió mát, Chúng tôi là Bc2 và Pinks_lips làm đơn này xin khiếu kiện Trung tâm Xúc tiến ... Tình củm đã vi phạm điều lệ của chính Trung tâm đề ra. Tôi và Pinks_lips đều mong muốn sẽ trở thành bạn tốt của nhau... Ấy thế mà... cái ông Giám đốc (hết hạn) của Trung tâm lại nheo nhéo đuổi chúng tôi ra khỏi Văn phòng (chắc ghen tức, hay ích kỷ... gì...gì đó). Trong điều lệ, nội quy của Trung tâm không hề quy định rằng Gái và gái ... à không, nữ giới không được kết bạn với nhau. Chính vì vậy, chúng tôi tự quyết : Trung tâm đã vi phạm nội quy và sẽ phải đền bù tài chính cũng như tình củm cho chúng tôi như sau:
    1. Bồi thường cho chúng tôi về mặt kinh tế vị chi thế này: 02 ly Kem Bạch Đằng, 04 bát ốc hai to hai nhỏ <-- vì cãi nhau với Giám đốc mệt quá... phù phù..
    2. Xúc tiến, tạo điều kiện cho tình bạn của BC2 và Pinks_lips phát triển <-- ngày một nở hoa
    3. Mau mau xúc tiến cho cả hai chúng tôi làm quen với các "tâm hồn khác giới đang cô đơn", càng nhiều càng tốt <-- để chúng tôi tha hồ lựa chọn ....
    4. Công khai xin lỗi chúng tôi ngay tại Văn phòng và trên các thông tin đại chúng một cách thành khẩn nhất
    ...........
    Kính mong Giám đốc TT thực hiện đúng yêu cầu <-- nếu không Liệu Hồn... hừ..hừ...
    @ Pinks_lips: Cậu có mún thêm điều gì nữa không?
    Người làm đơn
    BC2 (đã ký chữ ký to đùng và đóng dấu Cồm cộp )
  5. hoaanh2912

hoaanh2912 Thành viên mới

Tôi, nhân danh thư ký GĐ trung tâm xúc tiến tình cảm có ý kiến thế này. Vì đây là trung tâm mới đưa vào hoạt động, không thể tránh đc có nhiều thiếu xót. Lại trong lúc chưa tuyển đc thêm nhân viên, GĐ phải cáng đáng nhiều việc quá thành ra dễ cáu gắt, điều này tôi thay mặt "xếp" tôi xin lỗi BC 2 và Hồng Môi, nhưng khách hàng cũng phải thông cảm cho chúng tôi chứ, ai vào cũng muốn chen lấn xô đẩy để đc nộp hồ sơ trc, như vậy làm sao chúng tôi cùng lúc tiếp nhận hết tất cả yêu cầu của khách hàng đc. Mà giám đốc tôi cũng đã xin lỗi BC 2 rồi cơ mà, thù dai thế.
    Còn vụ đòi bồi thường, cái này ko thuộc quyền hạn và trách nhiệm của tôi, phải đợi chính GĐ mới quyết định đc, phải ko "xếp"? Nếu xếp đồng ý bồi thường họ thì nhớ bảo em đi cùng nữa nhé. Lâu lắm rồi ko có ai rủ đi ăn kem, cũng thấy thèm.
    Thay mặt trung tâm
    Thư ký GĐ
    hoaanh
  6. thanchettc

thanchettc Guest

Tui xin nhận lỗi và xin lỗi khách hàng MOI -HONG và BC2.
    @hoaanh2912:Tôi xin giao lại phần giả quyet bồi thường cho thư ký của tôi hoaanh2912 giải quyet.( Kinh phí tất cả do trung tâm chịu trach nhiem thanh toán)
    mọi người hãy bỏ qua cho nha
    @yishengyoulaopo
    Bạn hãy post thông tin của mình vô nha.mọi người còn ngắm nghía chút chứ
    @piccolo: Thank you, Rất rất cảm ơn bạn . Mong bạ hãy đóng góp hơn nữa cho trung tâm chúng tôi
    @Sinh_ngay_14_thang_3
    Bạn vẫn chưa thành thật lắm.Cái này rất mất điem đấy
    @All:mọi người hãy ủng hộ trương trình off kết đôi đi
    hãy đăng ký với tui nha
    P/M :thanchettc
    DD:0912091121
    Được thanchettc sửa chữa / chuyển vào 00:05 ngày 25/11/2005
    Được thanchettc sửa chữa / chuyển vào 19:05 ngày 25/11/2005
  7. iwill

iwill Thành viên mới

Ở đây vui nhỉ
    Giám đốc ơi để tớ bỏ chồng rồi vào đăng ký 1 chân nhé
  8. thanchettc

thanchettc Guest

Bà vao đây làm thu ký cho tui đê.hiên tại tôi chỉ có một thư ký thôi đó là em hoaanh thôi
    thế nhé
    không cần bỏ chồng đâu thỉnhthoảng có chốn chồng đi chơi rieng cũng được mà.
  9. hoaanh2912

hoaanh2912 Thành viên mới

to GĐ trung tâm: Xếp ơi, em chẳng bao giờ thấy GĐ nào có đến 2 thư ký cả, với lại chị ý chỉ định nộp hồ sơ khách hàng thôi chứ có phải nộp hồ sơ xin việc đâu mừ. Xếp chỉ được cái nhanh nhảu.
    Còn vụ bồi thường khách hàng em xin đảm nhận và sẽ cố gắng hoàn thanh xuất sắc nhiệm vụ được giao. (Từ hôm làm ở trung tâm, hôm nay mới đc giao việc, mình phải làm tốt để lần sau xếp lại giao giải quyết những vụ như thế này, hehe)
    to BC2 và Hồng Môi: Tớ đã đc sự ủy nhiệm của GĐ để giải quyết bồi thường vụ hôm nọ rồi, thế hôm nào sắp xếp thời gian đi đấy? Tớ thấy ốc ở Liễu Giai ngon lắm, hoặc ra Kim Liên cũng đc, nói chung tớ ko biết nhiều chỗ lắm. Mà ở BG thì ra chỗ cổng chợ Thương cũng có mấy hàng ăn đc.
  10. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa