1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung Tâm Xúc Tiến Tình Kủm (Trụ Sở mới Khai Trương)

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi sinh_vien_thuc_tap, 16/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

G.Vit: Cũng được
    G.Bác Phái: over range roài. Lớn hơn thì toàn chê tớ "chẻ kon"
  2. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Ô, thế nghe bẩu chủ tịch đang OTT em nào mừ, lại muốn đèo bòng à, khổ thía
  3. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

Anh Phái có ý kiến giề hông? Trung tâm xúc nhá
    Được hahathayroai sửa chữa / chuyển vào 17:31 ngày 18/07/2007
  4. quyetlan

quyetlan Thành viên mới Đang bị khóa

ô, thế em thế nào nhở, riêng đất tầng 1 hơi bị đắt khách đấy nhá, thế mà chả thấy đả động rì đến em
  5. vitop

vitop Thành viên mới

Phù may quá mới tầng hai. Trước lạ sau quen, em thật thà là bản chất điêu toa đến bất chợt nhưng em thề là lúc này em đang rất thật thà + Nghiêm chỉnh = Làm mối cho em một tấm chồng . Em thì không có gì để đền đáp các bac nhưng em xin hứa là nhà chồng em mà có di chúc lại cho em cái gì thì em sẽ chia cho các bác 3/4 em chỉ lấy 1/4 thôi ko lấy hơn đâu. Em cam đoan + năn nỉ. Em ế lắm rồi!!!!!!!
  6. hahathayroai

Mong quý khách hang thông cảm cho TT!
    Quý khách hàng thuộc khách VIP của TT, do vậy TT đang cố gắng lăn lội đi tìm đối tượng để xúc. Trong lúc chờ đợi, mời quý khách chén nước chè ( Thái Nguyên ) .
    @Vitop: Bạn có thể nêu ra một vài tiêu chuẩn để TT có cơ sở xúc với xích chứ?
  7. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Thấy trung tâm sắp xếp lâu quá đâm ra khó chịu. Thế này này:
    - Đồng chí Nhím + đồng chí Vịt: ít ra cũng đã quen thân nhau từ mấy chục năm nay, cùng lớp học cô Píc nữa nên mức độ hiểu nhau cũng đã có. Đặc biệt, trong lớp thấy Vịt hay liếc xéo (không biết là lườm hay là nhìn yêu nữa cơ) Nhím lắm cơ, nhất là những lúc Nhím đứng lên phát biểu xây dựng bài, Vịt ở dưới giương đôi mắt Vịt long lanh nhìn Nhím, nuốt nước bọt ừng ực và nghĩ: Sao lâu ra chơi thế nhỉ, ông xèm rượu nhắm rồi...
    - Đồng chí Phái + đồng chí Terexe: Mức độ thân tình cũng đủ, sự thấu hiểu và cảm thông cũng đã thừa. Mặt khác, có sự ủng hộ của đa số làng KBC nữa. Những vụ kem, ốc, rượu những ngày gần đây đã gắn kết mọi người lại với nhau. ồ yeah!
    - Đồng chí Búpbê + Đồng chí Haha: Hai người tuy chưa có mức độ thân tình, hiểu và cảm thông như 2 cặp trên nhưng đều là những Vịt kìu xa quê hương, cùng học tập và làm việc theo hiến pháp và pháp luật trên mảnh đất Kim chi chua cay, dẫn tới việc nếu xúc xích nhau thì sẽ rút ngắn được khoảng cách lẫn thời gian khi trên đất bạn. Ồ yeáh
    - Đồng chí Quyetlan _ đồng chí Vitop: Cặp trai tài gái sắc, đều là khách VIp của Trung tâm nên lắp thành 1 cặp là hợp lý hơn cả. Oề yeah!
    - Còn ai nữa không nhỉ? Nói leo típ nào!
  8. hahathayroai

Thía này ko dc roài,.Theo tình hình cho thấy thì đồng chí Bê muốn xúc đồng chí Vịt mà. . Còn đồng ý với bạn Gà gấu các khoản còn lại
  9. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Haha không thấy anh Vịt đã từ chối à? Chủ tịch Hôi đống quan trị thì phải để ý, sâu sát quần chúng chớ, hớ hớ...
  10. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Thế nội bộ Chung Tâm đã dàn xếp xong chưa? Cuối cùng là xúc cho tớ với ai thế? Nóng duột lém ròi