1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung Thu 6-10 tại Chùa Bồ Đề. Ảnh trang 7 +8

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi breaking_news, 05/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yeutrinh

yeutrinh Thành viên mới

sau đây là quả ảnh trong máy của em. có vẻ chị BN có mặt hơi bị nhiều, trên diện rộng. anh Hoàng art chụp ảnh bị rung tay, cần rút kinh nghiệm, chị BN chụp ảnh ngon phết!
    chiếc đèn ông sao sao năm cánh tươi màu
    phiêu một tý
    hăm hở làm cái phông
    cuối cùng là thành quả

Được yeutrinh sửa chữa / chuyển vào 12:39 ngày 07/10/2006
    Được breaking_news sửa chữa / chuyển vào 18:50 ngày 07/10/2006
  2. yeutrinh

yeutrinh Thành viên mới

lừa trẻ con nè
    đội gọt tỉa hoa quả
    ừ thì làm duyên nè
    ở đâu có chụp ảnh, ở đó có chị BN
    ngôi nhà kẹo của tháng 5
    và đây là thành phần chụp ké
    đây là tác phẩm con chó bằng bưởi rất đẹp
    vì rất đẹp nên...
    Được breaking_news sửa chữa / chuyển vào 18:51 ngày 07/10/2006
  3. yeutrinh

yeutrinh Thành viên mới

phát biểu hùng hồn

rồi đi bắt trẻ con thế này đây
    sư thầy hát rất vui
    cô xinh
    nhưng cháu còn xinh hơn
    cố gắng lên nào
    3 chị em
    từ giây phút nì là em về nên ko biết gì nữa hết! hihi!vui thật là vui!
  4. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Hí hí, hôm Trung thu rất vui vì có rất nhiều cô chú trốn học bỏ làm đến góp tay góp chân từ sớm.
    Đúng giờ nhất là: Nguyên, Ngọc, 2 đồng chí bạn rất nhiệt tình, Dương, Hoangart, BN, Hoàn, Phương Thuý. Tiếp theo có thêm pnguyenph = Hiệp còi + bạn. Rồi đến tvh_56. Tiếp nữa là Oppsgul, yeutrinh, Tuấn. Sau Ba nuôi của Hiệp và NhuQuynh_HN đến. Tchyp và SoS có mặt sau cùng, mặt rất thẹn thùng
    Công việc chuẩn bị gian khổ và lâu la hơn là tưởng tượng. Font sân khấu đã được chị Thuý máy gọn gàng, bõ công BN và Kitty lọ mọ chọn lựa nâng lên đặt xuống. Thiết kế font sân khấu là Lê Thu Hương, tối đó bận chương trình không đến được. Anh em nhóm dính đề can bò ra mà loay hoay vì nhìn tưởng không có gì nhưng nhiều cái nhỏ nhỏ, con con nên chắp vào rất mệt. Đoạn chăng font cũng lo không được ổn. Cuối cùng, treo lên trót lọt và nhìn rất đẹp.
    Các chị em nhóm cắt gọt là rôm rả nhất. Cứ miệt mài xoèn xoẹt, xoèn xoẹt, hồng xanh, lê, lựu, táo, đào, bưởi cứ thế mà mất áo mất quần. Cắt gần 2 tiếng liền mới hết chưa đầy 2/3. Còn lại khá nhiều đã gửi tặng cho nhóm Trẻ em Lang thang Cầu Mới.
    Các chị em Big HEART nhà mình, thấy lũ trẻ như tiểu hài đồng cắt tóc trái đào cứ vồ lấy Xin thề là về sau sẽ để tóc cho con mình giống y như thế để hàng ngày ngắm cho sướng.
    Lúc dọn dẹp xong xuôi hết, BN bám càng Ly của Tháng Năm về và bị dụ dỗ đi ăn. Xin mách với cả nhà là tên Lê Hùng của Tháng Năm rất thâm độc. Lợi dụng mình thân yếu thế cô nói xấu BN + Big HEART không kể xiết. Huhu, hỏng hết cả Trung Thu của mình
    Mọi người đã up hết ảnh chưa nhỉ? Thấy có vẻ chưa đủ vì nhớ là bấm điên dại lắm cơ mà? Với cả anh em về hôm đấy có bị tắc đường không? Dã man đông. Đang từ Chùa phi vào trong phố cổ thấy tý ngất
  5. oppsgurl

oppsgurl Thành viên mới

, Trung Thu vui quá. Nhìn ảnh thấy ai cũng cười ngoắc hết cả hàm trên hàm dưới cứ gọi DUYÊN.
    Nhìn ảnh nì buồn cười quá [​IMG]
    Trông bác Hoàng đầy ghen ghét với bác ngồi giữa. Chẹp. Có thế nào thì bác cũng phải lên tiếng chị em bố trí cho 1 chỗ trung tâm chứ ai lại nhìn đểu con nhà người ta thế kia không biết.
    Chị Tchyp đang định chăn trai nhà lành nèo mà thay vây đổi lốt điêu thía không bít.
    Chị Hoa có tóc mới xinh thật. Hình như bít mình xinh nên ảnh nào cũng thấy thò mẹt vào, lu mờ hết cả các nhân vật chính. . [​IMG]
    Mấy bé hài đồng yêu thật. Tiếc là được "người nhớn" đưa đi chơi công viên Vầng Trăng nên phải vìa sớm. Hic. Chả đợi được tới màn phá cỗ, trông trăng.
    Được oppsgurl sửa chữa / chuyển vào 12:10 ngày 08/10/2006
  6. hoangart

hoangart Thành viên mới

Hê ... Hê ... Hê ... Được lên ảnh roài!!!!
    Win trọc biết sang ngay chùa Bồ Đề cũng có ảnh thì chắc ko mất công đi bển đâu nhỉ???
  7. tchyp

tchyp Thành viên rất tích cực

dạo này mình toàn bị chê và nói xấu thôi ...Mấy người nghe đây , tôi biết tôi xấu rồi , chê mãi thôi ...pằm pằm pằm
  8. yeutrinh

yeutrinh Thành viên mới

BÉO KHOẺ BÉO ĐẸP mà chị! lo gì! chỉ sợ ko béo được thôi! hihi! em thấy chị cũng được đấy chứ, chỉ thua chị Hoa thôi! hê hê! mà công nhận bà Hoa làm tóc này xinh ra bao nhiêu!
  9. win_arc

win_arc Thành viên mới

Anh đã bảo bao lần các cô các chú rồi, không được dùng từ Béo với chị Chýp cơ mà, nói nhỏ nói to các kiểu thế rồi mà không chịu nghe là thế nào nhỉ. Thôi a nói lốt lần cuối nhé: Em Chýp ơi em không hề Béo gì cả đâu, em Chýp nhà mình rất là "mũm mĩm" nhé.....:D
  10. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Mọi người ơi, theo thông báo từ Nam - Trưởng nhóm Dạy học tại Bồ Đề thì hiện giờ, số giáo viên là tương đối đầy đủ. Vì vậy, sẽ không cần sự hỗ trợ của Big HEART mình như đã bàn lúc đầu nữa.
    Các bạn có mong muốn hoạt động trong các công tác hỗ trợ trẻ em có thể tham gia Chương trình "Quyên góp Quần áo cũ" sắp phát động. Số quần áo quyên được sẽ được gửi tặng cho các trẻ em vùng sâu vùng xa trước mùa đông này.
    @Tchyp thân yêu, ai dám bảo em béo ngoài chị nào Lão Win xê ra không được làm em gái yêu của tôi cáu