1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung Thu rộn ràng - Chương trình từ thiện diễn ra ngày 29&30/09/2012 tại 2 xã thuộc 2 tỉnh Yên Bái

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi chipchina, 17/07/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. toiyeu.vietnam

toiyeu.vietnam Thành viên tích cực

OK em, theo anh mình nên kêu gọi các nhóm/nhà , các cá nhận đơn vị...thành 1 chiến dịch như năm ngoái ấy, box mình mỗi năm nên làm 1 chiến dịch chung thì rất tốt !
  2. lotus8x

lotus8x Thành viên mới

Mình rất ủng hộ chương trình từ thiện có ý nghĩa và topic của Chipchipna.
    Tháng 4 vừa rồi mình cùng cơ quan có tổ chức trao quà cho trường mầm non Xã Mùn Chung - Huyện Tuần Giáo - Tỉnh Điện Biên (số ĐT: 0230 5867251)

Các cháu mầm non háo hức chờ những món quà dành tặng
    còn nhiều xã có điều kiện khó khăn khác ở Điện Biên Đông đoàn mình chưa có điều kiện tới, nơi mà xe máy còn đi lại khó khăn.
    Nếu bạn ChipChipNa đi khảo sát trên đấy mình sẽ giới thiệu người địa phương dẫn vào tận bản/xã, nơi thực sự cần sự sẻ chia và hành động của mọi người!

LH: Khánh 0168 229 1688
  3. chipchina

chipchina Thành viên mới

Cảm ơn anh, vì điều kiện thời gian nên em ko tự đi khảo sát đc 1 loạt địa điểm đc, thế nên em đang kêu gọi sự giúp đỡ của mọi người. Em đứng ra nhận công việc điều hành chung, tuy nhiên cụ thể từng địa phương, phải trông cậy vào các bạn trẻ nhiệt huyết trên box đứng ra nhận khảo sát và làm leader từng khu vực thôi.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Em đang dự định là làm thành 1 chiến dịch, nhưng cần nhiều hơn những leader hứng mũi chịu sào như anh nữa. Có lẽ em phải liên lạc thử với các nhà xem sao.
  4. hoen_gi

hoen_gi Thành viên mới

Chào các anh chị.
    Em xin đăng ký 1 chân góp sức cho ý tưởng hay ho này với ạ.:D
  5. chichsu

chichsu Thành viên mới

Cuối tháng này mình định đi Lào Cai Y tý. Mình cố gắng tìm hiểu và thông tin cho bạn.
  6. chipchina

chipchina Thành viên mới

Có thông tin gì bạn email cho mình: miko.tho@gmail.com hoặc gọi điện nhé, mình cảm ơn.
  7. lotus8x

lotus8x Thành viên mới

OKie Chip, ACE trong box sẽ ủng hộ bạn về đồ quyên góp và thông tin! [r2)]
  8. ngaha89

ngaha89 Thành viên mới

Cho em tham gia cùng đc k ạ?e cũng muốn mình tự tay đi tặng các e ý những món qà nhỏ...1 lần lên Y tý..nhìn các e ấy muốn tặng cho các e ấy thật nhiều đồ mà e đã k làm đc..e hi vọng lần này e có thể làm đc điều đó...
  9. chipchina

chipchina Thành viên mới

Vẫn đang chờ thêm các đóng góp của các bạn giang hồ. Chương trình này mình ưu tiên là điểm bản, đường xá càng khó đi càng tốt.
    Giữa tháng 8 mình sẽ chốt địa điểm chính thức và đưa ra tiêu chí ủng hộ của chương trình.
  10. bolsa88

bolsa88 Thành viên mới

Ý tưởng ko tồi! Theo mình bạn nên bám sát vào Nghị quyết Nghị quyết số 30a/2008/NQ-CP, trong đó có liệt kê một loạt các huyện nghèo, khó khăn (61 huyện), rồi bạn liên lạc với địa phương để lấy thêm thông tin.