1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung Thu rộn ràng - Chương trình từ thiện diễn ra ngày 29&30/09/2012 tại 2 xã thuộc 2 tỉnh Yên Bái

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi chipchina, 17/07/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dreamalone

dreamalone Thành viên mới

Khi nào có chương trình thì post nhé.
    Tình hình là mình ủng hộ 1.000.000đ (tiền được giải nhất thi ảnh năm 2011 của mình) ngoài ra sẽ có phần riêng của mình tùy chương trình của bạn nhé bạn Chip. Năm nay mình mà có giật giải ảnh thì cũng ủng hộ chương trình của bạn luôn (nếu kịp).
  2. lavender88

lavender88 Thành viên mới

ủng hộ nhiệt tình
  3. truonganh2003

truonganh2003 Thành viên mới

4. chipchina

chipchina Thành viên mới

Cảm ơn bạn, cung này là bên nhà Phượt Tình Nguyện mới làm, mình và bên đó cũng có chút quan hệ. Hiện đồ từ thiện của bên nhà PTN đang tập kết ở nhà mình.
    Mình đang có 1 vài đề xuất về một số địa điểm khác, chờ sau chuyến đi thiện nguyện ở Ninh Bình vế, qua 15 mình sẽ lên khung chương trình và công bố địa điểm mình sẽ chọn làm.
  5. toiyeu.vietnam

toiyeu.vietnam Thành viên tích cực

Đã khảo sát sơ bộ 1 số điểm Ở cả Điện Biên Đông và Mường Nhé, khi nào lên khung cụ thể ới anh nhé chíp !
  6. chipchina

chipchina Thành viên mới

Tuyệt quá, ngày 13 về tới HN, em gặp a 1 buổi đc không? càng sớm càng tốt, chốt địa điểm để kêu gọi quyên góp. Dù sao phải bàn trực tiếp mới ra vấn đề. Gọi thêm 1 Leader đã nhận Lead từ thiện ở Tây yên Bái nữa.
  7. dep_tong_quai_hong

dep_tong_quai_hong Thành viên rất tích cực

Ủng hộ bạn. Trước mình có based trên Bắc Hà và SMC ở Lào Cai vài năm, nếu bạn cần 1 điểm ở tỉnh này thì có thể cho mình biết để mình tìm hiểu và giới thiệu. Nơi khó khăn thì nhiều nhiều lắm.
  8. sancasan

sancasan Thành viên quen thuộc

Hi, Năm ngoái cũng nhờ bạn Thục Anh "dép tông" giới thiệu nên chươn trình cũng khá là thành công, cám ơn Thục Anh nhé. Năm nay mình sẽ làm bên mạn Cao Bằng, đang nhờ người đi khảo sát rồi :). Chúc Chip thành công và dành được nhiều nụ cười của các bé nhé.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Hi, Năm ngoái cũng nhờ bạn Thục Anh "dép tông" giới thiệu nên chươn trình cũng khá là thành công, cám ơn Thục Anh nhé. Năm nay mình sẽ làm bên mạn Cao Bằng, đang nhờ người đi khảo sát rồi :). Chúc Chip thành công và dành được nhiều nụ cười của các bé nhé.
  9. dep_tong_quai_hong

dep_tong_quai_hong Thành viên rất tích cực

Hi, cũng chưa được gặp bạn nên không nhớ ra chuyện năm ngoái :), nhưng nghe thấy "khá thành công" là mừng rồi. Cảm ơn bạn nhiều.
  10. harchitec

harchitec Thành viên quen thuộc

Vụ năm ngoái là Khuấn Púng [:D]. Cái thằng Bảo Bình Mat Day nó kéo Mụ sang đây à ?
    Ủng hộ E Chip qua Bắc Hà hay Simacai làm vụ Trung Thu !