1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trung thu...

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi hoangtienhai, 09/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. looking

looking Thành viên rất tích cực

Kế hoạch năm nay thì sao nhỉ?
    Pàkon cho ý kiến nhé!
  2. maconsunrang

maconsunrang Thành viên mới

nói nghe nà... rút kinh nghiệm năm ngoái, mình đừng đi mái ấm Tre Xanh nữa, đi chỗ khác đi, ở đó mấy em nó được quan tâm nhiều lắm rồi...
  3. blue_spy

blue_spy Thành viên mới

kiếm mái ấm nào giản dị thôi, còn khó khăn đó, giúp đỡ sẽ có ý nghĩa hơn
    spy thích đi mấy mái ấm có mấy em bé nhỏ bị mẹ bỏ rơi đó, tội nghiệp lắm
    đã từng đi một lần cứ nhớ hoài ah, nhưng chỉ tiếc là do dốt bẩm sinh về đường sá nên không nhớ nó ở đâu nữa. Chắc là mọi người phải kiếm chỗ khác thui
    Năm ngoái không đi được, năm nay nhất quyết sẽ đi
  4. lucke

lucke Thành viên rất tích cực

"nhưng chỉ tiếc là do dốt bẩm sinh về đường sá nên không nhớ nó ở đâu nữa" ( Miễn bình luận) .Spy thì chỉ biết quán nào ngon,nằm trên đường nào thì Spy mới nhớ thôi,.Còn ngoài ra Spy không bân tâm,đúng không Spy nhỉ .Đi off gì mà chỉ thấy spy nói về chuyện ăn với uống.Bó tay & bó chân luôn
  5. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Huhu... hichichic...
    Trời ơi, tìm được cái topic này, cái box này mình mừng quá thể! Từ hồi mới bước chân vào ttvnol đến giờ mình toàn đi lanh quanh trong box tình nguyện và toàn thấy các hoạt động ở HN ko hà, chẳng thấy SG đâu cả. Bây giờ gặp được các bạn, vừa có người cùng tuổi, vừa có clb hoạt động trong SG, mừng muốn rơi lệ (hihi... cho phép mình "sến" 5'')
    Vậy trung thu này các bạn có hoạt động gì ko? Cho mình tham gia với, miễn là time giống giống với lần tổ chức trung thu năm ngoái là mình đi được liền. Mới đầu, bước vào đây, xớn xác tưởng đó là kế hoạch của năm nay, ai dè một hồi đọc kĩ mới biết của năm ngoài Năm nay có kế hoạch gì, cho mình tham gia với nhé!
    Rất vui tìm được các bạn.
  6. pickou

pickou Thành viên rất tích cực

Thật la? vui mư?ng khi nhưfng trái tim 83 đaf biết rung động trước nhưfng sự bất hạnh cu?a nhưfng do?ng đơ?i bé nho?. Việc la?m tặng qua? trung thu cho các em nho? bất hạnh na?y rất có nghifa thiết thực đối với ba?n thân (ha?nh thiện tích đức) va? đối với xaf hội (llá la?nh đu?m lá rách). Rất hoan nghênh các bạn va? xin chúc các bạn ma? tôi yêu quý một mu?a trung htu thật ý nghifa , thật vui tươi va? thật hạnh phúc !
  7. bup_be_o_tinh_yeu

bup_be_o_tinh_yeu Thành viên rất tích cực

- "mình đừng đi mái ấm Tre Xanh nữa, đi chỗ khác đi, ở đó mấy em nó được quan tâm nhiều lắm rồi..."
    - "kiếm mái ấm nào giản dị thôi, còn khó khăn đó, giúp đỡ sẽ có ý nghĩa hơn, spy thích đi mấy mái ấm có mấy em bé nhỏ bị mẹ bỏ rơi đó, tội nghiệp lắm"
    ---->>>> ai cũng đề nghị đi đến chổ nào thật sự cần mình nhưng nói hoài chẳng ích gì đâu , lo đi kiếm địa chỉ post lên cho bà con tham khảo hay hơn đó ...
    lúc trước Cá Xặc có đưa lên 1 vài địa chỉ , mod nào giúp chuyển qua đây để bà con xem xét lại nha .
  8. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Vậy cuối cùng kế hoạch cụ thể của trung thu năm nay là gì vậy các bạn? Bao giờ mới có kế hoạch cụ thể và ai sẽ là người tổ chức?
  9. zopo

zopo Thành viên rất tích cực

- họp lại mà bàn là cách tốt nhất !!
    - quan trọng là tiền nong, quà ... nếu ai ủng hộ hay đóng góp cứ thu và nhận trước chắc ăn, để đến khi mà tìm được nơi nhưng không có các thứ trên thì xem như cũng .... hỏng hehe
  10. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

Trung thu thứ 3 ko có ở VN rùi , chẳng biết bọn trẻ khu nhà mình có chơi đốt sáp đèn cầy như mình khi xưa ko nhỉ ...nhớ wá ...chẹp..lớn cả rùi ...bọn nó bi giờ chắc trung thu lại dẫn bồ đi chơi thui hehehe