1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trước khi nghỉ hè offline cái nhỉ ?

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi collina, 30/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

mọi người ơi!!!!!! bàn bạc ngày nào offline đi nào,khoảng thời gian 15/7 đc ko??? nhưng định offline ở NB hay HN? mà giữa tháng 7 thì nhiều anh chị về NB hết rồi còn đâu? chẳng lẽ lại offline ở NB??? hic hic ...em đầu tháng 8 mới về NB cơ ...
  2. tedsuk1210

tedsuk1210 Thành viên mới

nhanh nhanh lên bà con ơi offline đê >>>>>>
  3. anhphuong86vn

hic hic bị thay đổi kế hoạch ở lại HN rùi ,chán wá,nhưng mọi người bàn bạc định offline ở HN hay NB ??? nhanh lên chứ
  4. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

thôi về NB đê cô iem, mà 15/7 vẫn thi cử thì họp hành quái giè , thôi mọi người cứ bàn nhé
  5. collina

collina Thành viên mới

Đang ở NB rôi đây, không biết đã có đồng chí nào về chưa nhỉ ?
  6. anhphuong86vn

hề hề có đồng chí em ở NB chứ đâu ,hichic nhưng mà thôi,offline ở NB cũng đc ,cuối tháng đc ko?? em đang lộn tùng phèo vì cái chuyện ở lại HN bao nhiêu lâu đây ,chán wá
  7. Gacon113

Gacon113 Thành viên mới

Dân nhà mình có vẻ không khoái nhậu nhẹt lắm nhỉ. Nếu mọi người làm ở HN em xin một chân. Còn ở NB thì em "gửi" một chân chứ còn .. em chịu.
  8. cumeoxam

cumeoxam Thành viên mới

Ở trên HN bây giờ thất nghiệp chán quá.Bọn bạn đi làm hết chẳng có đứa nào chơi với mình cả.Collina ở NB đến bao giờ thế.Đợi bạn về với rồi đi chơi bóng đá 17.
  9. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

cứ thế đi, nhờ anh colina ở nhà lo vụ này nhé !!! hì
  10. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

Đây rồi offline đi thôi,thi vẫn chưa xong nhưng còn hai môn cuối cũng dễ nên coi như nghỉ hè sớm và thức cùng Euro.
    Cay nhất là hồi vừa rồi đi đấu gặp ai cũng bảo sao mày gầy thế tức quá lần này thì biết tay em ,buổi sáng 7h dậy làm quả trứng và bát bún là sau đó là sữa chua vừa ăn vừa xem bóng đá trận không xem được sau đó nếu không việc gì làm thì..........ngủ tiếp ,đến 11h30 dậy ăn trưa sau đó ngủ trưa đến khoảng 3h xuống tủ lạnh xem còn gì để chiến đấu tiếp tầm tầm khoảng 5h30 đi đá bóng sau đó về tắm rửa và ăn tối .Xem phim buổi tối ở VTV3 và HN và 10h đi ngủ .Các bác thấy chế độ của em thế nào ạh không biết sau 2 tháng nữa có béo lên không
    Nói đùa vậy thôi vì cũng đang trong chiến dịch tầm bổ để béo béo đẹp trai còn đi cưới vợ.Anh em nhớ nhé khi nào ofline thì thông báo sớm để chuẩn bị về Ninh Bình nhé,giờ đang ở Hà Nội